Địa chỉ tìm đĩa nhạc

Mọi người cùng chia sẻ với nhau nhé :)

135 Hàng Bông ( cái chỗ này dân Rock hay ghé thì phải )

Fox Music Ngõ Bảo Khánh - Phố hàng Hành (dễ tìm thôi mà chỗ này nhiều đĩa hay nhưng phải sành mới chọn được vì chọn = catalogue mà )

CD 05 Đinh Liệt ( hay tuyệt đĩa độc thì phải lên đây đặc biệt là nhạc cổ điển và không lời :) )

WOM Music trên đường hàng Bông khoảng 70 thì phải ( chỉ có đĩa sao thôi ) và 1 hàng đối diện 135 Hàng Bông nữa cũng thế

còn trên Hàng Bạc nữa, Victory, World Music, ... tha hồ mà mua đĩa nhá, toàn thể loại trên cả khó nghe. Rồi 36 Hàng Bông ( Tự lập ) cũng có nhiều đĩa lắm, từ loại 8k đến 50k, loại nào cũng có đủ, đĩa mới cũng có nhanh, ông bà chủ cũng dễ tính, em là khách ruột ở đó. Khi nào muốn mua đĩa gì thì chỉ cần gọi điện xem có không, đỡ phải đi ---> Suớng >:D<

baby love

Moderator
Ờ Q&Q chém kinh khủng
Mình thì hay vào WOM ( chỉ mở vào buổi chiều) ,Tự lập , Rock ,CD 135, nhà thằng bạn chỉ bán đĩa xịn trên Tôn Đức Thắng , còn 1 hàng nữa nhưng quên mất tên rồi cũng gần gần Hàng Bông

ông ý thì hâm hâm, chứ bà chủ thì còn được chớ :-/
Hàng Bạc thì là phố bán đĩa rồi, chuyên bán cho hội Tây ba lô nên nhạc cổ điển nhiều lắm, Hàng Victory to lắm, nó nằm ở gần ngã tư Hàng Đào với Hàng Bạc. Còn không lên Tự Lập đi, cũng chuyên bán cho Tây nên cũng có nhiều. HN chưa có hàng bán đĩa xịn 100 %, chán thế. Trông SG có tận 3 tiệm :-(

le_nam_mpk10

Thế có ai biết mua đĩa nhạc Hàn Quốc , Nhật Bản , Đài Loan , Trung Quốc ở đâu ko
Tui kết mấy bài của Jay Chou , Alan Show , Dylan Kuo ,5566 ,... mà ko biết mua ở đâu

Bạn Đức Minh gì ơi, riêng về khoản thu đĩa lậu theo yêu cầu thì ở đây có thêm bạn là người thứ 3 làm cái trò này rồi, thế nên không kiếm chác được gì đâu :D.
Địa chỉ mua JPop thì tui không biết, chính xác hơn là chưa thấy có bán ở HN, còn Kpop thì có 1 shop trong ngõ II Tràng Tiền ( chuyên Kpop luôn ), còn 1 hàng trên Phố Huế ( không nhớ số nhà nhưng muh nó nhỏ nhỏ, ở gần Chợ Hôm) có nhiều đĩa Canto-Pop, K-Pop. Ngoài ra thì K-pop còn thấy có nhiều ở mấy Shop Chợ Giời nữa .

Mọi người đừng chat linh tinh nữa vì đây chỉ là bản danh sách các điểm mua đĩa nhạc hay và các câu hỏi về các cửa hàng âm nhạc. Mong các bạn chỉ đưa lên các địa chỉ mà thôi. Xin đừng bình luận hay nói ngoài lề nữa! Các bài không cung cấp địa chỉ cụ thể sẽ bị xóa sau 1 ngày nữa mong các bạn thông cảm để topic hoạt động hiệu quả hơn.
Do số lượng bài cần xóa khá nhiều nên mình k thể gửi tin nhắn cá nhân được. Nếu bạn thấy việc xóa là bất hợp lí hãy gửi tin nhắn cá nhân đến cho mình để phản đối. Rất mong nhận được sự hợp tác của mọi người .
Thân

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000