Đi tham quan với lớp

cutidangyeu

hê hê xem mặt thằng admin tức Lam đầu bò nhà mình cười dê như con dê chưa kìa xem ra những kỉ niệm đó thật là khó quên dúng ko các bạn ? mình rất tự hào là 1 học sinh trường Chu Van An

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Thì ai là học sinh Chu Văn An mà chẳng tự hào hả mày ! Mà nhất là bọn mình với những trò chơi vui vẻ ở trường,những trò chơi mà sau này sẽ còn nhớ mãi với tuổi học trò !

cutidangyeu

sẽ nhớ mãi nhớ mãi khi chúng ta nà học sinh ( đây nà lời chế của mình ko pahir của M_Quân đâu nhé các bạn hehehe tuổi học trò đầy ắp kí ức và kỉ niệm yêu thương đúng ko các bạn ???

Chắc chắn trong đời học sinh ai cũng có một lần đi thăm quan với lớp, phải không các bạn?
Mình rất vui vì hồi cấp 3 mình được đi thăm quan với lớp những 3 ngày ở Tam Đảo
Hì hì, hồi đấy lớp mình có 30 người đi, con gái cũng đi đầy đủ, nhưng chỉ tiếc là còn mấy đứa lớp mình không được đi vì hạnh kiểm kém quá, chán ghê cơ. nhưng dù có như vậy cũng ko làm cho cuộc vui giảm đi, 3 ngày ở tam đảo, mình cảm thầy vẫn ít
mÌnh có thể đi hơn nữa, nhưng giáo viên và gia đình không cho, hihi
hồi đấy 6 đứa ở chung một phòng các bạn à.
Rồi còn bao nhiêu trò đùa nữa chứ, nhưng tiếc quá mình chả nhớ rõ, chỉ rõ mooxi kỉ niệm là mình bị mặc váy thui hehehe.

cutidangyeu

chán thật có thể chúng ta ra trường với bao kỷ niệm nhưng chắc những kỷ niệm tuổi học trò sẽ ko bao giờ quên đúng ko các bạn ???

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Chỉ tiếc là hồi đó cả lớp đi còn tao thì đang dính tội nên phải ở nhà không được đi :D Chúng mày được đi ăn chơi hồi đó quỹ lớp mấy triệu liền,sướng thật !

Ko bít Chu có hay tổ chức cho hs đi tham quan ko hả các bác? Chứ nhu trường cũ của em ý, chán chít, nhà trường chẳng bao giờ tổ chức cho hs đi đâu, mún đi thì tự rủ nhau đi thui! Mong là Chu ko thế!

cutidangyeu

thế em phải cho ý kiến của mình chứ em phải nổi dậy thui hihi bắt cả lớp nổi dậy nha em !!! anh đã từng là vua bật Hưng rùi nè em hehehe

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ờ công nhận là thằng Trương ăn nói hơi quá.Mày phải truyền bảo kinh nghiệm thật cho các em đi sau chú !

kiwi_vn

Active Member
Kha` khà ! Nhớ năm lớp 11 đi Ninh Bình 2 ngày! Vui dã man !Chỉ tôi hôm ở Cúc Phương cãi nhau chí choé với dân Chu nhà mình ! Hi hi

God bless u

Member
Gì chứ tham quan thì lớp mình đi dù địa điểm chán hay hay đều rất vui. Thác Đa Tam Đảo đi hết, đền Sóc cũng tưởng là rất chán nhưng hóa ra lại hay vì có cái bờ sông chơi thả phanh. Bọn đấy trông thế mà nghịch =)) Lúc trên xe còn thi hát nữa chứ =)) Mới lớp 11 nhiều kỉ niệm để lại nhớ mãi chả hết:D

đi đền Sóc không được đi vì thầy có việc không đi cùng lớp được
có mỗi kỉ niệm là bị thầy mắng nhiều quá đek nhớ được :D:D:D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Giang said:
sắp đi sapa 3 ngày 2 đêm <:p
Em đừng lên hàm Rồng nhé, chẳng có gì đâu, xuống Lao Chải, Tà Van (tốt nhất là đi bộ, mất có chưa đến 4h thôi), hay và đẹp hơn nhiều. Cát Cát cũng hay... Và leo lên đỉnh Thác Bạc nữa nhé, chứ đừng đứng ở dưới chân thác, chán lắm ;)

Lớp em được đi xa và lâu thế cơ à?? ;)

chocomog_257

Moderator
Hix chỉ khổ cho lớp 10, phụ huynh quá bảo thủ & chuyên quyền, con mình 16 tuổi đầu chứ có ít gì đâu X( Cứ giữ chặt con cái ở nhà là sướng đấy X(

imdabomb

Member
chocomog_257 said:
Hix chỉ khổ cho lớp 10, phụ huynh quá bảo thủ & chuyên quyền, con mình 16 tuổi đầu chứ có ít gì đâu X( Cứ giữ chặt con cái ở nhà là sướng đấy X(
bức xúc thì dạt đi em, lúc về là nâng như nâng trứng ngay í mà.. :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000