đi lạc tìm bà con !!!

Archangel

Member
Thui chiu bạn Huyền rùi hay tớ có ý kiến là sẽ hợp tác để câu bài nhé vừa làm cho topic lớp mình thêm sôi động vừa được tăng * .Ha ha thế là lại thêm một bài rùi ......Sắp 2 * rùi :D :D =))

meoconsuytu

hê nghe bạn nói cũng có vẻ hợp lí đấy, vừa làm cho 4rum lớp mình sôi động lại vừa..... tớ cũng đc thêm 1 bài rùi nè. =))
mà tình hình Trung Thu, Trung Đông năm nay thế nào nhỉ, có ai update cho tui với ko, nghe nói hôm nay mưa to lắm hả, :(
Trung thu năm ngoái thì tui đang vi vu trên trời ,sướng chưa :p ,đang bay tu vn sang Đức mà :-S

Archangel

Member
Àh
Trung Thu năm nay hả : Mưa to :(
Trung Đông : Vẫn đang tranh chấp ,chiến sự vẫ tiếp diễn :D =)) =))
Hơ hơ thế là topic đã được hơn trăm bài vượt bon A2 rùi
Các bạn đâu cám ơn sự cống hiến của tớ đi ! :D :D :D

sisley

Hehe lâu ngày ko gặp Huyền dạo này lói nhiều nhỉ hihi... ;-) ;-)

Tình hình là mèo con cứ phấn đấu dài dài nhé chứ chưa đc sao đâu nhìn kĩ đê hê hê

meoconsuytu

Bạn Thư sao nói tớ nặng "nời " thế nhỉ, tớ vào đây la vì nhớ các bạn thôi, nói vài câu cung là để giãi bày tâm sự chứ sao xiếc để làm giề, có ăn đc đâu.
Nói " câu bài " để cho tên Tuán kia nó sướng thui, đã bảo rùi, bản chất ko thay đổi mà :p
Ủa mà bây giờ bạn Thư mới biết tớ nói nhiều hả, liệu có muộn quá ko ;-)

Archangel

Member
Lại thêm một nhân nữa vào cho minh câu rùi hà hà......Kiểu này chăc sắp lên ***** mất hê hê còn không sao xiếc gì thì thôi cứ vào giãi bày tâm sự để tớ câu bài là được rùi :p :p :p :D :D :D =))

Helices83

Member
Ặc ặc :-S ...Máy tính các bạn cài Yahoo!Mesenger để làm gì thế??? :|

Vẫn chưa ai đoán ra hai nhân vật trong ảnh tớ post là ai à??? :cool:

meoconsuytu

tớ cũng đồng ý với bạn QUang về vấn đề đấy ;) ;) Bạn yên tâm, đâu phải ai cũng dỗi thời gian như cái bạn Archangel kia đâu :p
Mà tớ hỏi cái này cái, nãy giờ tớ thấy bạn pót 2 bài trong như là để câu bài vậy :)

Archangel

Member
Anh buồn về chú lắm gà nó cũng vừa vừa thôi chứ :(
Mà câu thô thì thô cũng vừa vừa thôi chứ dể bạn mèo đen suy tư cũng bất bình kìa :D :D :D =)) =))

Helices83

Member
Tớ đề nghị: Topic của lớp mình,các bạn phải thảo luận nghiêm túc,bàn tán sôi nổi :> ...Chứ cứ chát chit câu bài như thế này,thật không nên chút nào.. :cool: ... :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000