DFX 7

xxxzzz

Member
Nhầm rùi anh em, DFX 7 dùng để nghe nhạc hay lắm .(phần mềm hỗ trợ am thanh cho WMP 10) . Tui tìm mãi serial mà không có (có nhưng toàn hàng lởm thôi ).
Mà cái đấy dùng hay lém đó . Nghe nhạc bốc cực .
Tại không có mục nào cho serial nên phải cho vào đây vậy .

ark

Active Member
Chết cười, sao lại cho vào Games chứ =)) Move nhé

DFX 7 nào :-? 7x fixed hay 7.2x 8-|
Btw, search fát ra cái này :D thử xem

trời ... ham hố gì cái dfx hả mấy bác ... Lúc đầu cài vô nghe có vẻ hay hay ... Sau một thời gian thấy còn dở hơn lúc chưa cài ... Do lúc đầu lạ tai mà ... Cài vào chỉ tổ rác máy ... Còn ai thích xin cảck hay serial thì lên tiếng anh em giúp đỡ ... hớ hớ

xxxzzz

Member
Trời ơi , cái crack đó không dùng đc đâu, anh em nào có cái khác hoặc phần mềm nào tăng cường âm thanh hay thi share cho anh em đi .

xxxzzz

Member
ark said:
Fải có phiên bản, link down rõ ràng thì mới crack được chứ :-?
phiên bản 7.3 anh dzai ạ, em mới tải xong, crack không dc . Mà anh dzai nào có bản crack thì upload lên cho anh em đi

Anh dzai này có nè ... Thực ra tớ cũng đi down trên mạng về thui ... coi như trong lúc vôi công rzồi nghề tìm giúp chú dzậy ... Có điều tớ cũng chưa test đâu vì hổng có khoái 3 cái dzụ plugin vzụn vzặt này ... nhưng chắc là okie con gà đen thui ... Cứ đọc kỹ hướng dzẫn szử dzụng trước khi szài, đảm bảm hổng chết đâu mà lo, cùng lắm chỉ bị thương thôi :q: =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000