Đề nghị ADMIN đọc nha..

Status
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
nacksukcao said:
Mình là cựu hoc sinh khóa này. . . đề nghị cho mỗi lớp 1 box riêng đi. . vì 1 khóa co đến mười mấy lớp mà . . để như thế này lộn xộn quá . . .
Liệu 10 lớp của bọn em có bao nhiêu thành viên tham gia ??? Nếu lập ra như thế cũng được, nhưng mà làm như thế sẽ phân rã bài viết và ko có tình cảm chung giữa các bạn cùng khóa !!!

ong vang

đăng ký xin được làm admin

kính thưa anh Nguyễn Lâm.
nhân dịp đầu năm mới chúc anh một năm an khang thịnh vượng.

em la NNH, em tham gia diễn đàn nay rất lâu rồi va em chỉ có một mơ ước nhỏ bé là được làm admin. anh có thể cho em biết yêu cầu tuyển admin thế nào không ạ, để em lập kế hoạch phấn đấu dự tuyển admin kỳ tới.

xin chân thành cám ơn anh rất nhiều
kí tên
NNH

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
ong vang said:
kính thưa anh Nguyễn Lâm.
nhân dịp đầu năm mới chúc anh một năm an khang thịnh vượng.

em la NNH, em tham gia diễn đàn nay rất lâu rồi va em chỉ có một mơ ước nhỏ bé là được làm admin. anh có thể cho em biết yêu cầu tuyển admin thế nào không ạ, để em lập kế hoạch phấn đấu dự tuyển admin kỳ tới.

xin chân thành cám ơn anh rất nhiều
kí tên
NNH
Cám ơn lời chúc của em trong năm mới, nhưng anh xinh đính chính lại anh là Nguyễn Lam chứ ko phải la Nguyễn Lâm như em nghĩ đâu.
Còn về vấn đề admin thì hiện nay anh chưa có ý định tuyển thêm, và nếu có tuyển thì anh chỉ có thể tuyển thêm Mod mà thôi.

ong vang

xin lỗi anh vì sự nhâm lẫn.
về vấn đề xin làm admin thì em chỉ viết đơn với hi vọng anh cho em biết yếu tố cần thiết để trở thành admin, để em phấn đấu thôi ạ, chứ em chưa có ý định làm xin làm luôn trong thời gian này đâu ạ. vì các bạn lớp em nói trình độ máy tính của em có hạn nên có dự tuyển bây giờ chắc chắn là trượt nên các bạn sẽ lưu ý giúp đở em để em nâng cao trình độ bản thân.
còn admin thì lớp em cũng có 1 bạn rồi nên chúng em chỉ phấn đấu lớp có thêm admin nữa là rạng danh cả lớp rồi ạ.
cám ơn sự giúp đỡ nhiệt tình của anh

jumbo_lp

Mong bác Lam thông cảm cho nhà em, nhà em không rành lắm về máy móc nên ăn nói hơi linh tinh.
@Hoa: đừng làm anh xí hổ nữa nhé em yêu.

LTQ

Anh Lam cẩn thận đó nhá , giao hết pass ADMIN cho bạn đó , bạn đó lại giao cho ... em là anh sẽ mệt đó :)) . em là em hay phá phách nghịc ngợm lắm .
Giao cho Hoa quyền Amind để chết à ? , cùng lắm để cậu làm mod thôi , tay hòm chìa khóa , nắm sinh mạng của cả diễn đàn giao cho cậu , cậu lại giao cho anh bạn nào đó , anh bạn đó lại thích tọ mọ nghịch thì diễn đàn đến sập mất :p

ong vang

trờı ơı MInh Ngọc nóı thế thì oan uổng cho tớ quá.. mong muốn nhỏ bé của mình làm admın la chır để lấy tıếng thôı... mimhf có bıết gì về máy tính đâu mà nghịch ngợm.
@anh Lam ơı. chính em 2 tuần vừa rồı còn bıj ăn cắp pass cơ anh ah.

hawking

Alô. Ông admin ơi! Ông fải xem người nào post bài với tần suất cao nhất thì ông cho làm mod chứ. Ông thấy đấy, cả một khóa mà có mỗi 1 em Mod thì làm sao mà quản nổi. Ông cho tôi lên làm mod đi.

mimanchi

Member
cai bo.n A2 nay loa.n het ca roi... qua?n mai ma ko duoc, di ve lop ngay, toi nghiem khac canh cao dong chi Chimri, dong chi' ma` ko "cu't" ve lop la tôi cho con simpson của chú ra đê đấy nhá X( X( X( B-)
Tha`nh that xin loi anh Lam ve su. hieu nham nay :) :)

hawking

Đồng chí admin thấy rồi đấy. Mod j mà đến tài ăn nói cũng chẳng có. Toàn fải dùng đến tay chân, vũ lực. Rõ chán

jumbo_lp

Em khuyên bác Lam một câu chân tình là sa thải bạn Chiêm ngay. Mod miếc gì nó, không có tài cán gì hết trơn đâu, chỉ giỏi mỗi chuyện chân tay thôi. Mà bạn ý còn có nhiều tật xấu lắm. Tang chứng bọn em pót đầy lên rồi đó.
Sa thải nó ngay không thì loạn.

jumbo_lp

hawking said:
Đúng đấy. Xa thải nó ngay lập tức. Đôn tôi lên làm Mod
Sex ơi mất mặt ban đại diện quá, "xa thải" là sao hả, chậc văn hóa lùn thế kia.
Kì này hạ bệ em Chiêm xong, anh sẽ bố trí cho chú một chân lon ton trà thuốc.
Tuy nhiên ưu tiên chú vào ban vận động hành lang của anh. :)) :)) :)) :))

Pikachu

Member
này các ôn ơi,chính tả thì toàn viết sai như các ông thì mod gì????lại còn có thói đạo nick nữa...nghỉ đê.để tôi làm cho

linky_nl

Pikachu said:
này các ôn ơi,chính tả thì toàn viết sai như các ông thì mod gì????lại còn có thói đạo nick nữa...nghỉ đê.để tôi làm cho
nào...đi về...adua theo mấy cái thằng hâm này làm mất mặt tôi wá...X(

mimanchi

Member
hahahaha phải kiếm cho mấy chú còn lại 1 cô vợ để quản, chứ tôi người ngoài kô có tiếng nói >:) . THôi, close topic này ở đây nhá, kô mất công admin vào đọc chả hiểu gì, sắp thành chỗ chatchit cho A2 rồi, ai cần kiến nghị gì thì PM thẳng cho admin, ok? B-) B-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000