Day la` anh? 1 ban xinh ye^u truong minh ^.^

Status
Không mở trả lời sau này.

vodanhthu

Ko phấn son, ko trang điểm, vẻ đẹp tự nhiên.

@ Thiếu Hằng My : 2 vẻ đẹp khác biệt, đúng ko?????:"> :"> :">

Người Đẹp Vì Lụa, Lúa Tốt Vì Phân

omibecks

Ban anh xinh anh a nguoi cung dep nua :-",chi co' dieu ai bao? anh la kho^ng phan son,khong trang diem ,ve dep tu nhien nhi ??? ^.^:-"

Minh Vương

troi sao tu nhien dang ảnh cua em Giang lai cho em nao vao thia, nhung ma em nay la ngon vãi hàng chu ko phai la xinh nua My a, ma chi nay lai chup o phong tam nua chu, cu goi la 1.
hehe anh gi gi oi , cho em lam wen chi nay voi!

tran hoang long

ông anh này ghê thật, nói chuyện với đàn em thì lúc nào cũng...
thế mà lên đây thấy mấy nàng thì quen ghê thế, bây giờ đàn em biết ông anh bebe thôi, nhưng mà công nhận ngon thật <đặc biệt trong bối cảnh phòng tắm
đồng chí này người Nam đúng ko My ơi

vodanhthu

Cía gì mà lại nhặng hết cả lên........ Chán. Mấy ông em cứ từ từ nào.

@ THiếu hằng mi: Uhm, nhìn kĩ lại thì cũng có phấn son, nhưng vẫn là vẻ đẹp tự nhiên, vì ảnh này chính tay bọn anh chụp.
Cam on em da up cai ảnh to len.

vodanhthu

Cái gì mà các chú lại nhặng hết cả lên rồi........

@ THiếu hằng My: Oh, thì cũng phái có ít phấn son chứ, nhưng mà dù sao, cũng chẳng phải nghệ thuật mà em gái. Oh thế nhưng mà bạn em cũng được đấy.
@ Có điều, chẳng hiểu sao bi giờ bọn đàn em chúng nó dại gái thế, hơi tí thì loạn lên, đời còn nhiều gái xinh lắm, đừng có vội iu, ko có iu em này nhưng ngóng em kia đấy. :D

omibecks

Chi chinh? lai cau cua anh cho chinh xac thoi ;-) Thuc ra chi nay dep nhat la cai' dang' :"> Anh co anh nua ko up cai nua xem nao

vodanhthu

Ôi, number one em ạ, oh, được nhất cái dáng là Ok roài em ơi, Nhất dáng nhì da thứ ba mới đến mặt cơ muh. để hôm nào anh chụp roài pót lên vài cái nữa, cho em xem:d. Oh mà thôi, chị này đâu có học CVA đâu, nghỉ đi....hihihi

tran hoang long

em đang định hỏi đồng chí này ko phải hs cva sao gọi là xinh yêu trg mình, nhưng thôi để trg hợp này ngoại lệ đi anh, post đi...cho các anh ý chiêm ngưỡng<em chiêm ngưỡng ké>

erwachsene83

Thằng bạn anh nó ko pót ảnh lên cũng đúng thôi, mấy con kia là bọn gái ngoài , thứ nhất anh em trong trường phải bênh nhau chứ ,thứ hai chả nhẽ so sánh bọn em với mấy con đấy :)) . Nhưng nói chung cũng phải khen một câu là con gái trường mình có tiến bộ hơn về hình thức ,nhưng nhìn ảnh nghệ thuật thì anh cũng ko tin ok?

Minh Vương

@ vodanhtieutot: anh oi, bon em cung la dan ong, chu co bi sao dau ma nhin gai dep ko thot ha anh, ng iu cung ko co thi toi gi ma ko lan lan bon chen, chu ko la con trai ko dai gai nhu bon anh la co van de do, dung bao em la dai trai nhe, kho lam do! Deutschland cua anh minh la ng gay lam day !hehe. Ma may anh 83 lo chan tuong roi nhe, cac anh loi anh cua ng ngoai vao trg minh roi so sanh, lam cac em y toi nghiep. Ma cac anh so sanh kieu the thi vo tan roi , biet ai la dep nhat ai dep hon ai dau, dep nhat voi dep nhi la trong mat minh thoi!
@ erwachsene83 : anh oi ! ban em no xinh thiet do, anh ko tin thi thoi , chu cai topic nay noi ve ảnh cua ban day ma , cac anh chi can nhan xet ảnh dep hay ko la du roi .

vodanhthu

@Minh Vuong: A chang nói các chú nhìn gái đẹp ko tốt, oh mà chẳng biết nhìn kiều gì, đến giờ vẫn chưa có NY, thế thi a bảo chú xem lại chú đi nhé, chứ đừng lôi anh vào. Mà sao chú biết DL nhiều gay vậy, ọe, a sợ chú rồi đấy, gặp suốt ngày à chú. Mà a đâu có muốn so sánh, có điều, đọc qua mấy trang, thấy rầm rộ, quá, cái xinh cái đẹp trên đời ko thiếu, nhưng mà cứ đem ra để hoành tráng thế này, thật..........
@ Hằng My : Ảo??????????Đùa a đã bảo là a chỉ có mỗi cái ảnh kia thôi, phai đợi hôm nào chụp thêm rồi, chứ anh có biết uống rượu đâu mà ảo, chỉ biết hút thuốc thôi.

Minh Vương

@vodanhtieutot: hoho, anh oi! buon cuoi wa, dau phai luc nao cung phai co ng iu ha anh, ng ta o doi cung phai co thoi co the chu, ma ai bao anh la em chua co ng iu ? neu dc anh wan tam den muc biet dc tan tinh the thi em xuc dong wa " le tran bo mi roi " :(( . Con chuyen may chu Schwull thi dieu biet tu nhien thoi , anh xem RTl voi Pro7 hay xem thoi su y thi co le biet them do, song o dau phai biet moi truong o day chu, biet ko thi ko sao chi so co ng dai trai thoi anh ạ, ma anh so em thi tot biet dc the la em mung !
Anh nay noi buon cuoi, tu dung nhay bo vao da xoay keu la " bon em chang an thua gi voi gai ngoai doi" roi lau cai chi chup a?nh o trong WC ra de khoe hang, neu anh thich the thi em post Heidi Klum len day so voi anh nhẹ Con cac em dau co tu khoe minh , ma la nhan dan CVA thay dep roi binh luan day chu ạnh Anh doc ma cha hieu gi ca !

vodanhthu

Ơ, được cái chú em hay xem thời sự nhỉ, mà toàn xem về schwull ko, thảo nào biết rõ thế. Chú bảo ở đâu phải biết môi trường ở đấy, thế chắc chỗ chú ở lắm Schwull lắm hả. Thì anh sợ chú là đúng thôi, tuổi trẻ tài cao, bọn anh thua chú là chắc, bọn a đâu có nắm rõ tình hình thời sự Schwull bằng chú. Ơ mà chú trường nào thế??? Oh, anh ko hiểu hay chú ko hiểu đây, a post ảnh, cái thứ nhất, ko phải bằng webcam, ảnh webcam mà được thế à, thứ 2, anh post lên ko phải khoe hàng, nó cũng có phải hàng đâu mà khoe, chỉ có mấy đứa ngựa non háu đá như các chú, tự nhiên xen vào chuyện của a thôi. còn chú thích post ảnh gì kệ chú, a chẳng quan tâm, nhưng anh dám cá, a đó chú kiếm được ảnh của 1 đưa SV VN nào bên này đẹp hơn bạn anh .......... A vào đây là để bàn luận về cái vẻ đẹp mà hằng my nói, chứ chẳng liên quan gì đến chú cả, khỏi cần bực mình, hehehehehe, có gì, thì giữ lấy hòa khí, a chẳng muốn vào đây mà cứ đá nhau thế này, chú hiểu chưa.

Minh Vương

hoho, xem thoi su ng ta noi den thi nghe chu co ai dien dau ma chieu ca 30 phut toan Schwull the , cai nay anh noi thua wa, em noi la song o dau phai biet moi trg o day tuc la moi truong chung chung ve tat ca, con em xem 1 lan la du vi ng ta noi nhieu thi minh bao nhieu, em truong nao a ? anh oi , xin loi anh rang em cung la dan Chu anh a, con em ghi ten trg nao vao profile cua em ma cha dc,
chuyen post anh y , la em noi chup trong toilet chu ko phai la chup bang webcam , anh gia vo ko hieu hay la hieu roi nhung ma cu viet thang webcam, ma ai lai loi webcam vao WC, ma may ra dung laptop thi moi mang dc vao day chu ko thi dung PC trong WC la nhat day anh ạ hehee, hoho chuyen anh ai them xem , em dau thua hoi ma bon chen vao chuyen cac anh, day la em thay cac anh binh luan a?nh ban em kieu buon cuoi nen em phai noi thoi, con ban anh thi xinh that day nhat lai la o tren DL thi cac doc, nhung anh oi gai nhu ban anh tren DL em gap xinh hon cung co roi, em hoi cac anh da di Disco cho ng Asian ben nay chua, to chuc hang nam y, neu nam nay mo thi em len day xin dc wa ảnh thi em post cho anh xem, ok . em co buc minh dau co chu, ma anh bao e giu lay hoa khi , con anh ko thich da nhau thi thoi anh em minh cham dut, con anh thich da nhau thi vao yahoo da con ko thi anh len han cho em o da em cung dc dạy . em noi the thoi chu neu anh co tuc thi giu hoa khi nhẹ

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000