Đây là ABC Company.... hội dành cho những người yêu thik abc

Status
Không mở trả lời sau này.

Kid08

Member
thế thỳ pờ zo^ fai thôi còn chờ gì nữa >:)

@comp: đề nghị thành viên comp cho bít địa chỉ lớp học của mình để có rì tìm cho dễ :">

@abc: mặc dù nhỉu lần khuyên can nhưng chủ tịch abc vẫn kiên quyết ko thay đổi nên thấy tình bạn và tình đồng chí đã có những dấu hiệu rạn nứt và hầu như vô phương hàn gắn.Nên tôi quyết định từ chức từ bây giờ và xin hãy giao chức vụ trưởng phòng nhân sự abc cho người khác.Mặc dù tôi rất buồn và ko mún chia tay comp của chúng ta mà đặc biệt tôi đã góp phần xây dựng nên!!!!xin các thành viên hãy tiếp tục con đường mà tôi bỏ lại đang còn dang dở.Tôi hy vọng người lên thay thế tôi có khả năng chèo lái con thuyền của các bạn về đích an toàn
thân ái
Trưởng phòng abc company
Lương Đức Trung

Đề nghị trg? phòng nhân sự xem xét lại mình.....tôi bít đồng chí còn rất nhìu tâm huyết với abc company.... tôi khuyên đồng chí ở lại company..... Amen

ĐM.... đc.... tao từ chức về vườn.... giao lại chức chủ tịch cho thằng đã cùng tao sáng lập ra cái company này..... bố mài cáu rồi....đíu thèm vào đây nữa..... xong! Từ biệt các đồng chí =(( X( Amen

Kid08

Member
hù hù, các bác nàm gì mà máu chế, bình tĩnh nào, ai mún từ chức mai sau tít 1 ra căng tin để em kỉm tra lần cuối trước khi từ chức nhé =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000