Đây có phải là chỗ tốt để kết bạn không nhỉ?

fruit NHO

Active Member
láo quá !
2 thằng lại muốn ăn đập à ?
trc khi chít nhớ chọn cách chết trc nhá !
thick killing softly hay ...... hm` h`m

fruit NHO

Active Member
t.jerome said:
em chỉ xin chị cho em đc chết cạnh người giết chết em :D
:"> :x :x :* :* :x :* :x iu thèng em thế :"> nhưng mà có vẻ hơi nặng , ko vác về đc đâu ......chết xong nhớ biến thành gối ôm nhá ....;-)
@ Dê: thik chết sau cũng dễ thôi mà .........chị nhờ ai đó giết hộ ....thằng kia chị tố giác .....=)) mày chết sau nó ....

t.jerome

Member
fruit NHO said:
:"> :x :x :* :* :x :* :x iu thèng em thế :"> nhưng mà có vẻ hơi nặng , ko vác về đc đâu ......chết xong nhớ biến thành gối ôm nhá ....;-)
vâng chị,từ trước đến giờ em vẫn là gối ôm mờ,chị nhờ :D

fruit NHO

Active Member
t.jerome said:
vâng chị,từ trước đến giờ em vẫn là gối ôm mờ,chị nhờ :D
chả ôm đc bao h ...ko vác đc lên giường ....quá nặng so với trọng lượng cần thiết của 1 cái gối ôm :(( ...ko ấm ....:(( =((

t.jerome

Member
1.đã ôm rất nhiều lần
2.chị đừng nói đến từ lên giường,hok các anh các chị cóa đầu óc xa vời lại nghĩ nó xa vời :D
3.hok ấm thì đọc lại điều 1,hok ấm thì ôm làm rì :D
===> từ 1,2,3 ta có:em cóa thể là một cái gối ôm rất ấm :x >:D<

hello_you204

Bà chị và thằng em stop ngay cái chủ đề ôm ấp đi, lac đè rồi. Hay là tạo thêm cái topic quảng cáo gôi ôm, to cao, nặng khoang trên dưới 5 6 chục kg, cưc ấm.........

fruit NHO

Active Member
thoai , Tom sắp mang về con gấu trắng to to oài Tom nhỉ ?????

mà chính xác là mấy chục cân
cao quá , ko vừa ng , ôm ko sướng !

t.jerome

Member
vâng chị,em tặng chị gấu bông và khuyến mãi thêm em để đi lượn cùng chị,để khị chị bị bỏ bom còn cóa người để gọi và cóa người để >:D< khi lạnh :x

fruit NHO

Active Member
nhưng mà nhỡ ng ta ghen ăn tức ở + hỉu lầm tình cảm trong sáng , cho cả nắm phấn hoa vào mẹt thì cũng ốm !

t.jerome

Member
hok đâu chị ạ,hoa này vừa hiền vừa ngoan mỗi tội chả nghe lời ai :D,lúc nào cũng ham chơi mà chơi toàn những cái đau tim :D

fruit NHO

Active Member
chơi những cái đau tim thì sợ roài
mặc dù dạo này chị mày cũng vững tim lắm
nhưng oành phát cũng chết !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000