Dành riêng cho 9X - những con người thế hệ mới

qua_chanh_chua said:
này các anh chị ơi , cái name của cái topic là dành cho 9x mà , tại sao lại chỉ nói đến 90 thế?
Cho em buôn với chứ :((
Hu hu hu! Vanh oi! Hinh` nhu la` moi nguoi` khinh thuong` 92 tui minh`! :-(

qua_chanh_chua

hello anh ! Bọn em đều là dân CVA cả. Em học E2 :D
anh ui , anh đừng gọi Kẹo là VIP , vì theo lời anh ĐMinh thì chữ I no cũng rắc rối lắm đấy =))

styleliza_e2 said:
Hu hu hu! Vanh oi! Hinh` nhu la` moi nguoi` khinh thuong` 92 tui minh`! :-(
Có ai làm giề các em đâu, anh sinh năm 90 nè, you're welcome mà hehe ( bắt chước anh Giang...Mai ). Cứ câu đê, nói chuyện thoải mái vào, không ai cấm các em đâu mà no

Cho chị hỏi em Lương Minh Ngọc có phải là cái em Ngọc xinh xinh hay chơi với hội cái Ngân , cái Ánh ko? Mà cái kiểu phúc tra của em là phúc tra ko bình thường đúng ko? ;))

lemon90

Member
"hế nhô"!
lâu rùi ko lên bi h thấy mới có dân 9x
chứ năm ngoái mình lên thì có mấy mống đâu
ah Quân , cho tui hỏi cái ảnh của ông ở đâu thế
mà cấp 2 học trường nào thế
mình thiếu đúng 0.25 điểm là được vào Chu
hichic
mà mấy em 92 lên đây quậy cũng ghê nhỉ

lemon90 said:
"hế nhô"!
lâu rùi ko lên bi h thấy mới có dân 9x
chứ năm ngoái mình lên thì có mấy mống đâu
ah Quân , cho tui hỏi cái ảnh của ông ở đâu thế
mà cấp 2 học trường nào thế
mình thiếu đúng 0.25 điểm là được vào Chu
hichic
mà mấy em 92 lên đây quậy cũng ghê nhỉ
@ Lemon90: Cái ảnh nào vậy :-/ :-/
Cấp 2 tôi học ở Nguyễn Du ( trường của bà buổii chìu đó )
Thế à tiếc nhỉ !

@ Haketu: thang ham khong biet tinh a, Billgate tan 4.6 tỉ cơ mà =)) =)) =)) =))

alone_person

hiiiiiiii! chào các cư dân mới của làng trẻ em chu văn an! nhanh quá bi rờ mình đã là học sinh cuối cấp rổi, cách đây hơn hai năm mình cũng đang có tâm trạng như mấy em đây, thế mà bi rờ, trùi nghĩ mà buồn buồn vui vui lo lo, buồn vì chỉ còn một năm nữa là xa trường, vui vì sắp được tung hoành, lo vì phải thi đại học, chỉ ước gì được như các em hồn nhiên vô tư như cái ngày mới bước chân vào trường chu, :(, oài mà nghĩ nhiều làm j` đau đầu. Chuyển chủ đề, này các em, cho anh hỏi năm nay liệu có gương mặt nữ nào khả quan vào trường mình không, hơn hai năm trời phải ngắm nhìn mấy nàng thị nở chán lắm rồi, hi vọng năm nay sẽ có một sự thay đổi bất ngờ!

alone_person said:
hiiiiiiii! chào các cư dân mới của làng trẻ em chu văn an! nhanh quá bi rờ mình đã là học sinh cuối cấp rổi, cách đây hơn hai năm mình cũng đang có tâm trạng như mấy em đây, thế mà bi rờ, trùi nghĩ mà buồn buồn vui vui lo lo, buồn vì chỉ còn một năm nữa là xa trường, vui vì sắp được tung hoành, lo vì phải thi đại học, chỉ ước gì được như các em hồn nhiên vô tư như cái ngày mới bước chân vào trường chu, :(, oài mà nghĩ nhiều làm j` đau đầu. Chuyển chủ đề, này các em, cho anh hỏi năm nay liệu có gương mặt nữ nào khả quan vào trường mình không, hơn hai năm trời phải ngắm nhìn mấy nàng thị nở chán lắm rồi, hi vọng năm nay sẽ có một sự thay đổi bất ngờ!
Anh à thích cưa thì sang nơi khác nhé, thích thì đi tìm Thị Nở khác đi, cuối cấp mà học khóa 0104 ==>.....
@ Ngọc: tôi cũng định đi nhưng lí do trời mưa + ma ma thịt băm nên... :-S xin lỗi nhé

alone_person

boycva_keyboard said:
Anh à thích cưa thì sang nơi khác nhé, thích thì đi tìm Thị Nở khác đi, cuối cấp mà học khóa 0104 ==>.....
@ Ngọc: tôi cũng định đi nhưng lí do trời mưa + ma ma thịt băm nên... :-S xin lỗi nhé
nhìn lại đi, cách đay 2 năm tôi mới vào lớp 10, tôi khóa 03-06 thật là kém cỏi , chẳng chịu nhìn nhận sự việc kỹ càng gì cả

blue eyes

Moderator
boycva_keyboard said:
bà Ngọc có phải béo béo da đen mặc quần chấm bi trằng khonog?
đọc đến đoạn này, cay mũi quá X( X( ko hiểu nhìn ai mà lại nghĩ là tôi
nhắc lại lần nữa

tôi ko có cái quần chấm bi trắng nào hết X( X( X(

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000