Dancesport -cuộc thi khiêu vũ tập thể THPT Hà Nội

fruit NHO

Active Member
vào lúc 19h tối 25/08/2005 sẽ diễn ra cuộc thi đồng diễn khiêu vũ tập thể giữa các trường THPT toàn thành phố Hà Nội
nội dung thi là 2 điệu nhảy rumba và chachacha đc chia làm 3 phần <theo như các trường đã đc tập huấn trước >
mỗi đội sẽ có 8 đôi chính thức và 2 đôi dự bị ....BGK gồm khoảng 7 ng` ....mỗi lần thi sẽ có 2 đội thi cùng lúc ...
CVA STT 2 --->thi đầu tiên --->mọi ng cố gắng đến sớm để cổ vũ đội nhà .... :>> theo thông tin mới nhất trên vietnamdancesport thì hiện tại có 10 đội đăng kí chính thức ...2 đội ngoại thành nữa là 12 đội ..... :9

Red Devil

Member
Vào lúc 21h35' Trường Chu Văn An (một phần nhờ tiếng tăm, còn lại là tài năng) đã vinh dự hoặc kô vinh dự nhận HCV giải dancesport. Đội Chu Văn An đã trình diễn một cách hết sức xuất sắc(nhưng kô đẹp lắm) và đã vượt qua trường Kim Liên để giành ngôi vô địch trong tiếng hò reo cùng lắm là bằng cái loa trường mình vặn công suất trung bình( cáo lỗi cùng các thanh viên đội nhảy nhé). Cuộc phỏng vấn VĐV NHO sẽ được đăng trên báo CVA, kính mời các bác đón xem....

fruit NHO

Active Member
mi thông báo tin mà kiểu đó hả ?
đây có phải báo nhà mi đâu mà viết kiểu đó hả ?
công nhận là ....lần đầu thi còn sung sức .....tự tin hơn ...
lần thứ 2 thi vì sau phần nhảy tự do chị với chúng nó nhảy ác quá nên chẳng còn sức ...thế là đứa nào cũng mệt ...đứa nào cũng đau chân ....nhảy chậm hẳn lại ...thế mà mọi ng lại kêu là đều hơn mới khổ ....
HCV tuy bất ngờ nhưng cũng ko ngoài dự đoán nhìu ng` .....ai cũng đều nghĩ sẽ có huy chương nhưng ko ngờ vượt qua đc Kim Liên như thế !

SkelballCVA

Member
Chúc mừng các em đã đạt được huy chương vàng nhưng mà hay ở đâu không biết ! hôm sau diễn ở trường tệ quá !

fruit NHO

Active Member
@ anh đức
hôm sau bọn em diễn thiếu ng ....quần áo thì ko đồng bộ <đến tiền thue quần áo đi thi khéo mà ko đc giải bọn em cũng fai? bỏ ra quá vì trc khi thi thầy bảo :em ơi ....có lẽ là tiền quần áo thi tự túc ---> bó tay>....
với cả nhạc hôm đấy rất vớ vẩn nữa chứ !!!!!!!!!!!!!!!!

vipk_boy_19

tình yêu là......

tuyệt vọng có thể giết chết hy vọng nhưng ko thể giết chết tình yêu...con người ta vì tình yêu mà không gục ngã......
NOT ALONE BUT

.........................(^_^)....................
.......(^_^)............
............(^_^)....

{^-^}........
[^-^]..

hatovica

Member
Ngày xưa anh cũng "dẫn dắt" đội tuyển trường mình thi ở cung thiếu nhi, đen quá bốc thăm nhảy cùng bọn Kim Liên, nên thấy mình bị lép vế. Nay nghe các em trả dùm được món nợ, cũng thấy vui. XIN CHÚC MỪNG!!!! :) :) :) :)

fruit NHO

Active Member
hic
năm nay chắc Kim Liên lại nhất thôi anh ạ
chơi với dân nhẩy bên đóa thấy mạnh lém
Ams mạnh nhưng chỉ đc 1 vài ng
với cả ams năm nay là lính mới
KL vẫn trên 1 bậc so với các tr khác < vd , phạm hồng thái .....> ..........

KL năm nay mà ko dc chắc cay lắm , năm ngoái đã bị tr mình qua mặt roài

fruit NHO

Active Member
huyền có đi đâu mà
CÔng nhận phải nhờ ơn cái đội dance này nhìu lắm
cảm ơn ông Nghĩa vì đã chuyển cặp nhẩy nữa
ko có nó thì mình bi h ko như thế này .......:X

Red Devil

Member
fruit NHO said:
huyền có đi đâu mà
Cái này em đoán đc rồi. Năm nay trường mình kô tham gia vì các thầy sợ bị thua KL, nhục thật...................:( :( :( :(

fruit NHO

Active Member
cũng chả phải
năm nay có tập tành gì đâu
hình như thầy Hoan hết hứng rồi
KL năm nay trừ em Chinh và em Trang còn đâu toàn ng mới
nhưng khi bít CVA ko tham gia chúng nó chửi ghê lắm .......

kẹ chứ!

p3yeu

Member
fruit NHO said:
huyền có đi đâu mà
ặc ặc có muh chị :D
lúc cuối tất cả lên sàn nhảy tập thể còn rì:D

fruit NHO

Active Member