Dạ hội HOW - 5/3/2005

caole261188

CHƯƠNG TRÌNH DẠ HỘI
”MỘT NỬA THẾ GIỚI – H.o.W!”

Được tổ chức vào lúc 19h ngày Thứ bảy 5/3/2005
Tại sân trường Hà Nội – Amsterdam 50 Nam Cao

Tại sao lại là “MộT nỬa ThẾ gIớI”???

Một cái tên nói lên tất cả…
Ai cũng có thế giới riêng của mình, nhưng đó mới chỉ là một nửa những gì bạn có, - một nửa thế giới còn lại, chỉ khi nào bạn gặp được nửa kia của mình bạn mới biết
To the world, you are someome.
But to someone, you are the world.
Một cơ hội để bày tỏ với special của bạn, để người đó thấy rằng không có họ, bạn chỉ có MộT nỬa ThẾ gIớIvà họ là người mang đến cho bạn MộT nỬa ThẾ gIớI còn lại…

LÀM THẾ NÀO ĐỂ BÀY TỎ…

JUST SAY H.O.W!

H.O.W!không chỉ là Half Of the World, mà còn là…

¨ Với học sinh khối chuyên Trung trường HN-Ams, H.o.W!là một cơ hội: vừa để khẳng định mình - khẳng định sự năng động, sáng tạo cũng như những khát khao được đột phá của mình; vừa để thử thách năng lực, bản lĩnh khi phải cọ sát thực tế.

¨ Với những bạn trẻ tham gia chương trình dạ hội này,H.o.W!sẽ không chỉ là một sân chơi lý tưởng, bổ ích để thư giãn.H.o.W!hy vọng sẽ khuấy động những hoạt động xã hội có ý nghĩa trong giới học sinh Hà Nội, là một câu trả lời phù hợp cho câu hỏi: "Làm thế nào để vượt qua những thử thách để khẳng định bản thân mình?".

¨ Và đặc biệt, với các bạn gáiH.o.W!là nơi tôn vinh và đề cao những giá trị của các bạn - "một nửa thế giới" - những người tạo nên một thế giới trọn vẹn và tuyệt vời.

Chương trình được tài trợ bởi Phú Thành Digital, ILA, EF và Hà Nội Aptech, Trường đào tạo quản trị kinh doanh Thames.
Xem thêm chi tiết tại Website http://www.dahoihow.net.tf
Mọi thắc mắc gửi email tới địa chỉ : [email protected]

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
caole261188 said:
CHƯƠNG TRÌNH DẠ HỘI
”MỘT NỬA THẾ GIỚI – H.o.W!”

Được tổ chức vào lúc 19h ngày Thứ bảy 5/3/2005
Tại sân trường Hà Nội – Amsterdam 50 Nam Cao

Tại sao lại là “MộT nỬa ThẾ gIớI”???

Một cái tên nói lên tất cả…
Ai cũng có thế giới riêng của mình, nhưng đó mới chỉ là một nửa những gì bạn có, - một nửa thế giới còn lại, chỉ khi nào bạn gặp được nửa kia của mình bạn mới biết
To the world, you are someome.
But to someone, you are the world.
Một cơ hội để bày tỏ với special của bạn, để người đó thấy rằng không có họ, bạn chỉ có MộT nỬa ThẾ gIớIvà họ là người mang đến cho bạn MộT nỬa ThẾ gIớI còn lại…

LÀM THẾ NÀO ĐỂ BÀY TỎ…

JUST SAY H.O.W!

H.O.W!không chỉ là Half Of the World, mà còn là…

¨ Với học sinh khối chuyên Trung trường HN-Ams, H.o.W!là một cơ hội: vừa để khẳng định mình - khẳng định sự năng động, sáng tạo cũng như những khát khao được đột phá của mình; vừa để thử thách năng lực, bản lĩnh khi phải cọ sát thực tế.

¨ Với những bạn trẻ tham gia chương trình dạ hội này,H.o.W!sẽ không chỉ là một sân chơi lý tưởng, bổ ích để thư giãn.H.o.W!hy vọng sẽ khuấy động những hoạt động xã hội có ý nghĩa trong giới học sinh Hà Nội, là một câu trả lời phù hợp cho câu hỏi: "Làm thế nào để vượt qua những thử thách để khẳng định bản thân mình?".

¨ Và đặc biệt, với các bạn gáiH.o.W!là nơi tôn vinh và đề cao những giá trị của các bạn - "một nửa thế giới" - những người tạo nên một thế giới trọn vẹn và tuyệt vời.

Chương trình được tài trợ bởi Phú Thành Digital, ILA, EF và Hà Nội Aptech, Trường đào tạo quản trị kinh doanh Thames.
Xem thêm chi tiết tại Website http://www.dahoihow.net.tf
Mọi thắc mắc gửi email tới địa chỉ : [email protected]
Lâu lắm rồi không sang ams xem chương trình. Hịc, cuối cùng đến xem chương trình thì như 1 cái chợ họp vào buổi sáng sớm.
Bước đến cổng trường ams thì không khí một cái chợ vỡ bắt đầu, cửa không mở để cho mọi người vào dần mà đóng cửa đến 8 giờ kém mới mở. Đến lúc cửa mở thì dân tình chen nhau, kẻ đẩy người đưa tạo thành những con sóng người lúc đưa ra lúc đẩy vào; lộm nhộm hết chỗ nói.
Đến lúc vào xem được một lúc thì có một "bố già" lên nói trên loa là số lượng khách quá đông so với số vé nên chương trình sẽ tạm dừng. Một lúc sau đó thì "bố già" lại to tiếng hơn "yêu cầu bảo vệ mở to cửa để khách ra vê". Một phong cách đón khách khá hay so với các lần tổ chức chương trình khác. Tội là do mình mà lại đổ tội cho người khác. Thử hỏi nếu số người có mặt trong sân nhiều hơn số vé lúc đó thì do ai, do ban tổ chức quản lý không chặt chẽ ngay từ đầu, đến lúc vào lại đòi đuổi khách ra.
May mắn là sau đó chương trình lại được tiếp tục biểu diễn. Ca sĩ đầu tiên trong giới nghệ sĩ bước ra là Duy Mạnh hát rất hay, toàn những bài hát đang được ưa chuộng. Nhưng mỗi tội là khi ca sĩ Duy Mạnh hát thì đèn sân khấu chỉ bật sáng được 3/4 bài hát đầu tiên (Hãy về đây bên anh), đến bài hát thứ 2 thì đèn sân khấu tắt ngủm, mãi đến gần nửa bài thứ 3 thì ánh đèn sân khấu mới được bật trở lại. Chẳng hiểu sau khi tan cuộc thế nào, mình chỉ xem đến 9:30 thì đi về. Chẳng hiểu khâu kết thúc có gì hay ho nữa ko, bạn nào kết thúc cuối cùng nói lại cảm giác cho mọi người biết với.

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
xoai said:
"bố già" của anh Lam là thầy Tuấn hiệu phó Ams :>>
Thì lúc anh có biết đó là ai đâu, lúc đó "bố già" mà đuổi khách ra ngoài hết đảm bảo ams hôm đó rôm rả và có nhiều trò hay lắm :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000