>.< D4...VƯỜN THIÊN NGA hay HỘI ABC HỌC >.<

Bạn nghĩ gì về D4

• Total voters
    84
Lớp chuyên văn truyền thống là ít con trai em ạ, như khóa chị cả lớp D4 có mỗi 1 bạn nam thôi. Mà con gái D4 là hăng lắm nhé, hôm thi kéo co D4 dành vô địch đấy em ah( mặc dù chỉ toàn con gái kéo ). Hôm đấy mình ra xem D4 kéo co, nhìn bạn Yến kéo, khỏe fải bít, hùng hục kéo luôn, mà lúc đấy mới thấy bạn ý thật nổi tiếng, mọi người toàn cổ vũ Yến thôi " Yến ơi cố lên", có ai xem ko nhỉ ? =)) =))

BA7D4

Chị ơi,truyền hống ít con trai thì lớp văn ở trường nào cũng thế.Chính vì thiếu các "bậc nam nhi " nên con gái lớp văn càng phải "hăng" phải không ạ?Nhưng em khâm phục các chị D4 khoá chị thật đấy,phải gọi là "quật cường".Hi vọng bọn em sẽ tiếp nối được tinh thần này. =D>

rosekiller

Member
trời đất ! chị Yến nổi vậy mà em ko biết sao? :-/
đáng trách đáng trách ,
thôi thế này , khi nào rỗi rãi ra 11 D4 chờ khoảng ít fút, thấy ai cười rú lên thì đích thị là chị yến ! =)) =)) =))
chị í mặc quả áo cưới hát hôm CTM 11 d4 đấy ! :)

rosekiller

Member
chị í hot đến nỗi đứng cạnh chị í thui cũng đã toé lửa roài! =)) =)) =))
huống chi là nói chuyện với chị í. thân nhiệt chị yến cao lắm em ạ. :) :)
mà nghe nói giờ này chị yến đang vi vu tận bên Mĩ iiiiiiiiiii. :-/ =))
mà cái topic nì là của các em D4 mới mà !
đâu fải topic lăng xê Yến ! :9

BA7D4 said:
Truyền thống hát hò? Thế thì không đơn giản để tiếp nối! Nhưng sao em không thấy các anh chị D4 lên tiếng về truyền thống của mình ạ?Hay D4 có truyền thống fát huy cá tính cá nhân tức là mỗi khoá có một đặc điểm riêng? :9
Mà bạn Quân làm sao mà mất cả dép thế :) ?
hehe tớ chạy bởi vì nghe cô kể :
Cả bao nhiêu năm cô dạy, số học sinh nam chỉ đểm trên đầu ngón tay và chận
Thế mà đểu rụng rơi hết, thằng thì chuyển trường, thằng thì chuyển lớp, thằng thì không dám chơi với girl, toàn sang lớp khác chơi với hs nam, chỉ có khoảng vài ba ông có can đảm để cùng các "chị em" đứng ngắm Hồ Tây
Sợ mất dép là fải =)) =)) =))

PS: có fải cái chị ở lớp chuyên văn hát bài " Tóc hát " trên Tuổi đời mênh mông à ?

chocomog_257

Moderator
PS: có fải cái chị ở lớp chuyên văn hát bài " Tóc hát " trên Tuổi đời mênh mông à ?
Đấy là chị Thùy Trang 0407 nhóc ah :)
@ GMai: đừng có lại giả nai để spam nhá =)) Tớ mà biết thì G fải biết trước tớ =))

BA7D4

rosekiller said:
chị í hot đến nỗi đứng cạnh chị í thui cũng đã toé lửa roài! =)) =)) =))
huống chi là nói chuyện với chị í. thân nhiệt chị yến cao lắm em ạ. :) :)
mà nghe nói giờ này chị yến đang vi vu tận bên Mĩ iiiiiiiiiii. :-/ =))
mà cái topic nì là của các em D4 mới mà !
đâu fải topic lăng xê Yến ! :9
D4 mới kêu gọi mãi mà chẳng thấy ai vào ,nên trở thành topic lăng xê những nhân vật D4 kiệt xuất cũng được anh ạ.Chỉ tiếc là em không biết gì nên không góp lời được.
To Quân :đáng lẽ Quân cũng phải "can đảm" mới đáng mặt nam nhi chứ :p .Vừa nghe cô nói thế đã vứt cả dép chạy lấy người rồi =))

BA7D4

;) :) Kính thưa" giáo chủ Sơn Hải đại tiên",em thi vào lớp Văn ,đủ điểm đỗ nên biết là năm tới sẽ học lớp văn.Hiện tại ở lớp em,em chỉ biết có mỗi một bé là em :p.Nhưng lớp văn chắc là xinh(nếu là "sinh" thì em cũng ko chịu trách nhiệm đâu) nhất khối :p :)

BA7D4

boycva_keyboard said:
hix kinh nghiệm cho thấy là ( khoảng 70 % ) :
Xinh -> Học dốt -> nhiều người yêu
Giỏi -> Xấu -> yêu nhiều người
70% đó là dựa trên những người bạn Quân biết thôi còn cái suy luận trên đây không hợp logic chút nào và cũng không có cơ sở nào để khẳng định như thế cả!Cái tiếng "hix" của bạn nghe mới thảm thương làm sao :> :p

rosekiller

Member
chị PT chắc chắn là xinh nhứt roài ! :D
có ảnh chị í trong 4rum trường mình thì fải? I-)
mà năm nay đề chuyên là rì vậy?
chắc ko ngu ngu như cái năm mình thi ! :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000