D4 ui, vào đây nào!

SNOOPY_GIRL

Member
Little Bubu tái xuất giang hồ!=D>
em Đức Anh có chuyện gì cứ hỏi chị nghe em, đừng nghe lời mấy đứa ở trên, lúc nó vào đây chỉ " nừa tình" nhau thôi em à, hok bít gì đâu!:">

samiko yuu

nhắc nhở mọi người cái.Mai đứa nào có nhu cầu đi chơi thì đến nhà tớ từ 7h đến 8h .Ai muốn đi mà sáng nay chưa đăng ký thì tối nhắn tin lại cho tớ nhá.
Iu cả nhà lắm.Chụt.Chụt.

boyhiphop160

@ ch! Trang: Úi troài oai, sao ch! ý hào phóng, rộng rãi, xinh xắn, tốt bụng, dễ thương, học giỏi, khéo ăn khéo nói chế nhở, thảm nào anh nào cũng nghiêng ngả ngất ngây, ghen quá >__________< Ước mình cũng đc nhìu người hâm mộ như chị í8->

P/s: Chị cho em cái Résumé chị Trang Đuổi hình pắt chữ nhá ^_^<:p

U.F.O

Active Member
Cái bạn hay hát ở trường mình ế
Cái bạn giọng khỏe khỏe mà một lần lên 2! ý
Có 1 câu nói vẫn nhớ của bạn ý về việc du học "Nếu bạn học tốt thì dù học ở đâu cơ hội cũng là ngang nhau"

SNOOPY_GIRL

Member
nào bây h là topic Thùy Trang nào!mại dzo^<:p
em Đức Anh hâm mộ thế cơ à?kinh nhỉ! chị ý có người iu rồi em ơi!
bạn T biết gì mà bon chen hả? nói như đúng rồi!>:p

samiko yuu

Ặc.Hóa ra em nài cũng thực dụng phết.Hát song ca ah'? Giọng Trang nhà chị to oành như thế làm seo mà song ca nổi với ai, ah ko, làm j có ai song ca nổi với nó.Suy nghĩ lại đi em!!

dao_trang_d4

thôi để chị giới thiệu cho e nhé, chị với chị Trang là chỗ thân tình í mà, chỉ có điều... em giả chị bao nhiêu cho vụ môi giới này nhể??? ( nể em lắm đấy, chị tính giá hữu nghị thôi ^^)

boyhiphop160

Chết chết, chị em vs nhau, ai lại lấy tiền nong ra để đo đếm cân đong >:p
Tiền mất bao nhiêu cũng đành, song mất đi 1 người bạn, người chị thì ko có cái j` bù đắp đc ^__________________^ pozt cho em mấy hình cái chị giọng the thé kia đi .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000