D3's topic nè các em :D

Hi vọng D3 năm nay xôm xôm tí cho các anh chị đc nhờ :D , bít đâu chị em mình lại đc làm chung 1 dạ hội í chứ ;)
vẫn chưa có thông tin gì về các em D3 # àh , mỗi em Huyền àh :(:)((

àh àh thế àh :D :p thông cãm mắt mũi hơi đui
con kia nhá , ỉ Mút câu lắm thế :-S , thôi tao với mày ra đi , đừng phá topic chúng nó
Huyền ơi , năm nay bọn em thi vào khó ko :D Điểm chuẩn lấy bao nhiêu :D

winter09

Moderator
Mong là đc nt, năm nay mới vào trường thấy có cả phòng lab <ko biết có đc dùng ko nữa??>, xịn quá.
Mà thường thi vào đc Chuyên ANh CVA là sướng quá:D, ko thèm để í xem ai chủ nhiệm, mong là 1 cô tốt :)

Ờ hờ hờ fong` lap hùi bọn chị học thì hình như D4 còn đc học nhìu hơn:))..tiết Anh nào cũng xuống í:D..hé hé...cuối năm còn đc xem fim nữa chứ:)):))

Pucca_fuka

@Phong: Tg? chị Jang ntn cơ;-)
@Chị Jang: Hôm trc em với Huyền đi tìm lớp chị chả thấy đâu vì đi tổng vệ sinh .. Đành chấp nhận ko sang lớp chị .. hiz ... :-S

QUOC TRUNG

Member
Ngân Giang vô đây có vỉa khện nhỉ :)
ah` mà dù gì cũng lớp 11 roài còn nữa :))
Sao có mỗi em D3 06-09 thoai thế này phải máu lên đi chứ D3 mà
năm nay anh vìa hội trường là phải khao anh đấy nhé ;))

oh nam nay 12d3 voi' 11d3 hoc gan` nhau ah? :| bon chi 2 nam lien` hoc nha` C dang suong' T__T bi h bi to^ng' len tang` 3 nha A. het' ca bung` hoc.
the' 10d3 hoc o dau

ma` may' em 10d3 vang' ve the'

Anh Trung n** cứ nói thế , làm mất hình tượng em trong lòng các em nhỏ bi h :(:)(( Em có dám khện với ai đâu mà :">
@ Em Huyền : eo ôi em siêu thế , đc "có " 27,25 , eo phục em thế , yêu em thế chứ lị :x:*
Àh mà chị thông báo tin vui choi em nè , chị vừa điều tra đc , năm nay các em đc ms Dương chủ nhiệm đóa , tức là cô giáo đang dạy Anh cho bọn chị bi h , thik nha :D .Àh cô là chủ nhiệm khóa của anh Quốc Trung kia kìa , em hỏi thăm anh í là ra ngay đấy :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000