D3 nào , phiên bản 2 ...

baby love

Moderator
tao nói cho mà biết : chán vãi.....:((
tại sao mấy thằng đần-hãm-ngu, bựa con ngựa lại được vào trong khi Khánh thì lại không :((
Tao đã định nghỉ Toán thứ 7 này để đi xem mà :((
bây giờ học còn hơn :((
dek có động lực để xem nữa
cá cái dãy tầng 3 nhà A có mỗi D1 vào là sao :((
những thằng còn lại dek thằng nào làm cho tao có hứng thú

Khánh ơi...........

ah` quên mất
bây giờ tao còn biết ngoài những người tao ghét trước giờ ra, tao còn nhận ra tao ghét 1 người...
trước giờ tưởng tử tế lắm... không có mặt lớp mình thì thế này thế nọ...người lớn mà thế...
ức chế quá ....:((

thaole

Member
chẳng fai vấn đề ăn thua mà nỗ lực và cố gắng của cả lũ mà. lúc đầu cũng pùn pùn nhưng thoai , cũng chẳng làm sao cả , dẫu sao cũng đã cố gắng. còn tiết mục tài năng thì với 10 phút tập thì tiết mục đó là quá ok rồi !!!

MsPearl

Thôi mà :-j Làm gì đâu :D Tài năng như thế là tốt lắm rồi :D
Con Ly kia, ý tưởng sang Ams là của tao cơ mà =)) Sao lại tranh cướp thế :))

uh đến trường làm dek có việc j đâu

:)) mà về fan` dạ hội thì ams lúc nào chả hấp dẫn hơn Chu. -> tội j ko đi >_< nói chung là tao get' cái truòng này >_<

nhưng mà cũng buồn thật :( :((

una-rapina

Moderator
Các bạn D3 yêu quí. Để thể hiện sự gắn bó giữa 2 lớp chúng ta A2 và D3 nói chung và giữa các bạn và Thành Long nói riêng....
HÃY BẦU CHO THÀNH LONG :))

sen_beo_ngu

Member
Phải công nhận là poster của A2 pro thật, ấn tượng !Nhưng tớ lỡ vote cho bạn khác mất rùi, bùn chế...^^!
Này thôi, mọi người định sang Ams thật đấy à, chán lắm, cái sân thì bé tí, chen làm gì cho mệt. Đằng nào mình cũng đi đú đởn chứ có ở hội trường đâu...

baby love

Moderator
Các bạn D3 yêu quí. Để thể hiện sự gắn bó giữa 2 lớp chúng ta A2 và D3 nói chung và giữa các bạn và Thành Long nói riêng....
HÃY BẦU CHO THÀNH LONG
tớ : không bầu cho ai hết
T___T

tình hình là 9/2 11d3 tổ chức dạ hôi tiếng anh cùng bọn unis
lớp mình tham ja tiết mục j đi

có thằng Đăng tham ja đệm guitar cho 1em zai đấy :| thế mà nó cứ im ỉm nhờ

thôi nói chung là lớp mình tham ja đi cho vui

biết đâu tao lại làm quen đc với bạn unis đẹp zai nào :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000