D3, 10D3 và sang năm la 11D3

Status
Không mở trả lời sau này.
Thằng Hiếu với bạn Đức Anh đang gợi ý cho chị em mình là cũng muốn vào kĩ viện của chị em mình đấy.
@hiếu: yên tâm tao sẽ bảo chị Un cho mày vào đội may vá.
@bạn Đức Anh: ấy thì vào đội múa HCL

unni_x

Active Member
sieumauechcom said:
Thằng Hiếu với bạn Đức Anh đang gợi ý cho chị em mình là cũng muốn vào kĩ viện của chị em mình đấy.
@hiếu: yên tâm tao sẽ bảo chị Un cho mày vào đội may vá.
@bạn Đức Anh: ấy thì vào đội múa HCL
=)) chết cười, chết cười mất rùi =))
không ngờ kĩ viện do 1 lần tình cờ lập ra, nay đã xôm tụ và làm ăn hiệu quả thế này rùi :>>
bé Híu này chắc cũng bị shock như bé Thịnh thui, mới lần đầu mà, chưa quen công việc nên cứ ăn nói lảm nhảm linh tinh :>>

unni_x

Active Member
:>> Má xin nhắc lại với bé Hùng 1 điều quan trọng là : kĩ viện của má con ta không phải là cái chợ để họp :>> , nó là lầu thêu đàng hoàng đấy :>>

unni_x said:
=)) chết cười, chết cười mất rùi =))
bé Híu này chắc cũng bị shock như bé Thịnh thui, mới lần đầu mà, chưa quen công việc nên cứ ăn nói lảm nhảm linh tinh :>>
thế phải cho nó làm nhiều cho quen, hay cho nó ra tiếp khách vậy =))

unni_x

Active Member
:>> Vương Anh, sao con lại chê nhà mình thế con :>> Không có khách hả :cool: , má vừa đưa mối cho con hum wa còn gì :>>

Cái thằng ku này mối lái tử tế thì ko muốn lại cứ thích lén lút một mình cơ, mày định kiếm tiền riêng ko nộp cho các má hả, cẩn thận các má óanh tuốt xác đây nghe chưa. =))

mây xanh

Member
Vào đây tuyển mấy em kĩ nữ mới với cả giới thiệu về kĩ viện củ mình thôi mà , phải ko Hằng? Làm gì mà các ông xua đuổi bạn Hằng thế, tội nghiệp!

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Phải bảo vệ sự trong sáng của topic chứ, không thể để mấy bà muốn làm gì thì làm được.
Tao không trong sáng hùi nào nhỉ :cool: rõ ràng kĩ viện của tao hoạt động công khai cơ mà, có gì che dấu đâu :>>

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000