D2 Paradise

cohoa

Xiiiiiiiiiii````. COn` tu*o*ng? chye^n. gi` hay ho.
Dung~ o*i, may` ca^n? tha^n.
Kho^ng kheo' Q.Chi lai. danh' thuo^c' me^ bon. may` a^y' chu*'

He he. Thoát được khỏi khoản đi tập văn nghệ sướng thật. Nhưng mà không hiểu với đội hình như thế thì không hiểu cái dàn hợp xướng của mình sẽ thành cái gì:D

To Vichia: Sao mày lại cấm các thành viên khác vào topic lớp mình thế hả. Đành rằng đây là topic nói về lớp mình, nhưng như thế mày cũng không có quyền không cho các thành viên khác vào đây post bài. Hơi bị bực mình về thái độ của mày rùi đấy.

imagineT_T

Member
thằng V.Anh kia, mày chít với ông ! Tại sao ông lại có trong đội hợp xướng chứ ? Thế thì tuyển Tin của lớp mất đi nòng cốt à ? hừm hừm hừm

vichia

Active Member
ơ, 28 sinh nhật em chi à ? sorry, sorry.
@dũng : mày yên tâm đi, không cần thuốc mê đâu. Đối với tao thì con Q Chi ... tự nguyện >:) ( có khi còn ... khuyến mãi nữa đấy )

zzz

thôi, "sư phụ" hiểu rồi.
@vichia: lần trước tao đã ĐỨT TAY rồi, thì còn phải gây mê mày làm gì nhỉ!?

zzz

friendship4588 said:
To Vichia: Sao mày lại cấm các thành viên khác vào topic lớp mình thế hả. Đành rằng đây là topic nói về lớp mình, nhưng như thế mày cũng không có quyền không cho các thành viên khác vào đây post bài. Hơi bị bực mình về thái độ của mày rùi đấy.
ai cấm đâu, chỉ nhắc bọn nó là D2 KO PHẢI CHỈ CÓ RIÊNG BÙI VIỆT!!!!!!!!!!!!!

Napster

Thành viên danh dự
cohoa said:
Xiiiiiiiiiii````. COn` tu*o*ng? chye^n. gi` hay ho.
Dung~ o*i, may` ca^n? tha^n.
Kho^ng kheo' Q.Chi lai. danh' thuo^c' me^ bon. may` a^y' chu*'
Không cần nó đánh thuốc mê tao đâu. Tao sẽ giả vờ ;))

Mie, chỉ giỏi nói chuyện linh tinh. Oai`, hôm qua đi xem robot hay phết, hay nhất là cái chị phỏng vấn thằng Anh Tuấn nhà ta, trông dễ thương thế không biết:D

Volodia

Member
Bắt đầu từ hôm nay(30/1/2005), tôi ,"Volodia", chính thức tham gia diễn đàn của trường PTTH Chu Văn An. Xin cảm ơn!!!
(Cái avatar có hay không)

Mái tóc Gulit, trên nền Microsoft và hàng chữ Nga , nói chung là....ko hiểu ý nghĩa là gì =)) CHào các bác D2, em cin hân hạnh ra mắt các bác :D

imagineT_T

Member
Bạn Thu à, nick khi chơi games hồi trước của thằng nông dân ^^ đó là Lenin nên có cái avatar như thế (đúng ko vôi ? )
Mà đúng là bạn THu có liên quan đến thằng Dũng rồi, mày còn hỏi làm gì hả Vũ ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000