D2(2003-2004)

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
ark said:
Lúc tôi đi xuống còn thấy ku cậu lang thang dưới sân trường :D bảo còn phải làm 1 cái giấy tờ gì nữa .
Ko hiểu có phải thằng ( chó ) KK này lừa gì mình ko
ý, hum nay UnNi cũng gặp bé KK ở sân trường, đang làm thủ tục vào 11D2 trường mình :D Bé KK này giỏi lém, vào thì tốt cho trường mình rùi, hè hè, phải chiêu mộ nhân tài mới được :>> Mừ hóa ra bé ý tên là Bùi Xuân Dũng à :)

Uây mọi người đang nói Bùi Xuân Dũng nào thế? Có phải cái bạn siêu siêu được giải aptech ko? Nghe danh hơi bị lâu rồi, tớ hâm mộ bạn ý lắm đấy. :>>

Năm nay bạn ý vào D2 trường mình à?Phí đi một nhân tài..chẹp...chẹp...Nhưng dù thế nào cũng phải đi làm quen mới được. :>> :>>

Napster

Thành viên danh dự
Ơ. Tớ mới vào.
Nghe bảo Lý học hết nửa quyển rồi :-S
Phải đuổi thôi :((
Mình đang bên kia nhảy sang đây.
Học với là cái chắc :-SS.
Ít ra ngồi nhà táng xong môn Tin rồi.
Oài oài. Năm nay khổ roài ^:)^
(Mượn vở thôi, mượn vở thôi [-o<)

unni_x

Active Member
ý, bé Dũng có vẻ nổi tiếng ghê :D Chưa vào trường mà đã có topic bàn luận rùi :cool:
Mừ em Ếch nhà mình sao lại hâm mộ bé Dũng thế nhỉ :)

Hờ hờ, sao lai không hâm mộ được chứ. Bạn ấy vừa trắng trẻo, đẹp trai, lại học giỏi. Hâm mộ cũng là chuyện thường tình, Tú Anh nhẩy.:D

Đương nhiên, bạn Dũng quá tuyệt :>> bạn ý ko phải là người đâu, siêu nhân đấy, hơ mà là cái chắc Vương Anh ạ. Khổ người giỏi thế mà học cùng lớp với thằng Vương Anh :( /:)

Bạn Dũng lên 4r rồi kìa. Bạn Dũng ơi ơi, mình làm quen đê.... :D

đồng chí Dũng được "hâm" mộ quá ta
vừa vào trường sao mí bẹn này đã thấy mặt rồi hả
mình còn chẳng bít nó từ đâu chuyển tới
bạn Dũng ơi ,làm quen A6 không ,lớp tớ hay lắm ,mấy thằng D1 suốt ngày tia con gái lớp tớ đấy
bạn có thích tớ giới thiệu cho ,rước bớt mí mụ quỷ lớp tớ đi

unni_x

Active Member
ý, bẹn Dũng trông dễ thương phết :>> Ếch ơi, hay là chị em mình tuyển mộ bạn ý vào "Danh lâu đệ nhất động" của chúng mình đi :>>

lexuscva

Member
hehe...ông Dũng này mà vô D2 thì cầm trịch mấy cái vụ IT roai...đỉnh lắm đó...hình như không lầm thì ông này giải Trí Tuệ Việt Nam năm 2003 thì phải..
D2 có thêm nhân tài mới roaif...quả này chú DK mất vị trí "đại ca" roaif hé hé

fruit NHO

Active Member
eo ôi em chưa đc diện kiến dung nhan bạn ý !em rứt tò mò và bứt rứt!!!em muốn ....Vương Anh ơi ..năm nay lớp mày học xa lớp tao...mày phải giuó tao nhé!

unni_x

Active Member
Người iu bẹn Dũng thì trên 88 bít cả rùi =P~
Điều wan trọng là bi giờ trường ta lại có thêm một nhân tài nữa nên chúng ta phải khai thác thui :D Không để tình trạng chảy máu chất xám như đã xảy ra ở chú Xoài :cool:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000