D1 Top Hits Vol.1 ( and Clips) ....

bombom

*Sao chưa thấy nhắc tới quả video clip thế.Quả đấy mới hoành tráng chứ.Bọn ấy chỉ định hát ko thế thôi à.
*L hâm:Tôi với ông có ghét nhau đến thế ko hả?Chưa gì đã trù ẻo người khác.

nobita_d1

hơ hơ bạn này là bạn nào mà quan tâm quá vậy nhỉ??? Có thằng nào xích mích gì ko vậy?? XIn thưa với bạn là phần audio chưa xong thì tính làm gì đến Video, chưa lấy vợ đã đòi đẻ con là phạm pháp đó ha ha:D

rongbaochua

Thanh oi xin loi nhe. Nhung ma qua that minh lo cho ban lam. Song o do kho lam. di duong can than may thang Nga moi noi no cho an vai phat ba`ng ba`ng, bu`m che'o la khong co tien mua huong hoa dau. :D

nobita_d1

Hê hê chết mày rồi mày chuẩn bị sút bay cái môi (xem nào, chắc là môi dưới đê) bằng một hàng tiền đạo (xem nào, chắc là 3,4 chú gì đó) với bộ đồng phục vàng kheffffffffffffffffffffffffffff hê hê

Vova

bombom said:
Đồ dở hơi ngứa mồm.Đánh cho tòe mỏ bây giờ.Điên cũng 1 vừa 2 phải thôi chứ.
Nói không làm trẻ con nó khinh :-S
cho thằng rongbaochua 1 phát cùi chỏ sang ngang tiễn đời ly biệt đi bạn hiền :))
to rong : sợ gè , đàng ông mà cãi nhau à , nhảy vô đi bạn hiền

cá đê hiện bombom đang chấp hòa cho được. Đặt tiền đê, tớ làm bầu sô cho

nobita_d1

hi hi tao đã nói từ đầu rồi mà, khoản thu phí là vấn đề cực kì nan giải cho nên phải để sau tết thì vụ này may ra mới giải quyết được:D

thangdeu

lengocthuj said:
nan giản ở chỗ ta ko giải được nên nó là nan y,khó chữa,haha
Bao giờ các bác quay clip thì hét em tiếng,em thấy videoclip ở Việt Nam nhiều gái đẹp thế không biết. Làm album không có hình ảnh thì vứt,chiến thuật lăng xê là phải gây ấn tượng từ tầm nhìn,chó ai nghe loại nhạc của các bác mà không có mấy em oánh vòng trên màn hình,toàn thấy chia ly với cách biệt.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000