D1 sống chết ra sao?

hieukhacle

Member
Bố chúng mày... tao không lên chứ tao đã lên thì thôi rồi luôn... xin chào các bạn nữ... nếu các bạn vào box này sẽ được làm wen với anh H bí thư 12d1 học giỏi đá bóng hát hay đẹp trai............ xin mời..
nói thế thôi chứ thằng VDung chắc suốt ngày lên đấy. có gì là up ảnh như điên. bố... ko hỉu thằng nào dám xóa cái anh rõ đẹp của tao trên dây. tao biết thằng nào tao cắt cổ.
P/S: còn tao là box này còn sống đứa nào lock tao cắt cổ

hoaimy

hieukhacle said:
anh lam ơi cho em làm mod box D1 xem đứa nào dám cãi
ô hay ! tôi xin cái chân mox rồi ông la liềm là sao?

các em , có em nào vào đây, hãy hỏi đã từng nghe live show Khắc Hiếu và những người bạn chưa?

em là Trần Long, đi mượn nick này, mong các bác đừng trách bạn em nha!

L

longthin

Guest
ô hay thật !đừng có mà lock! cả lớp em sống dc mỗi tý! lock thì lấy gì cho con nó khóc?
d3 thì nể tình sống cùng hành lang đừng lock ! còn em Ánh mà lock là phạt mod đấy!

fruit NHO

Active Member
ơ kìa ! My cũng đc xem cái show đấy roài à ?
anh Hiếu đẹp zai cho em làm quen
iem là iem hâm mộ anh lắm ạ !
:))

skynet11388

thang hieu ham kia.anh tao post la quyen cua tao.+dinh chinh luon la ko phai tao post anh dau.nhung ma do la anh cua tao.cho hoi sao cac ban lop khac chu y den d1 nhiu the ma ko ai den d1 lam dau.

skynet11388 said:
thang hieu ham kia.anh tao post la quyen cua tao.+dinh chinh luon la ko phai tao post anh dau.nhung ma do la anh cua tao.cho hoi sao cac ban lop khac chu y den d1 nhiu the ma ko ai den d1 lam dau.
=)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

L

longthin

Guest
các chú này hay thật, các chú làm gì mà đá nhau trên này khiếp thế? bình tĩnh thôi!<em giải quyết mấy vụ này để may ra dc làm mod đấy > ah! bảo hôm 1-4 có gì vui lằm các anh em kể chi tiết tao nghe cái!

L

longthin

Guest
mày dc day hieu ah
kể cho anh em nghe với! đi thỉ có gì đâu! thằng Tuấn cũng fly mà! kể tao nghe đi! tò mò quá cơ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000