cva team

live-or-die

Active Member
đây là 1 số cảm nhân của anh về đội cva bi h
về đội nữ anh thấy đội đang dần phất triển đi lên các em có tinh thần có nhiệt huyết có tình iu với bóng rổ muốn xây dựng 1 đội nữ cva mạnh ,Bọn em có nhìu kế hoạch tập luyên tuyển thành viên xây dựng đội nhưng theo anh thấy tuy bọn em làm nhiều việc thế nhưng hiệu quả đạt đc lại không cao vẫn còn quá nhiều vấn đề thứ nhất những đứa thành viên cũ như con MY,Thơ ...bọn em đã tập đc gần 1 năm nhưng nếu xét lại cũng gần như là chưa biết j cả động tác thì chỗ sai chỗ đúng vị trí đánh của mình thì mơ hồ không xác định đc mình phải đánh như thế nào vì thế tất nhiên ko thể làm gương giúp đỡ các em mới vào đc thứ 2 mấy em mới vào trường như Giang Dung bọn em quá nôn nóng xây dựng đội đặt năng vấn đề số lượng thành viên mà quên mất là cần phải tự tập luyên để nâng cao trình độ nói chung đội nữ bay h còn rất nhiều vấn đề nhưng bọn em còn rất nhiều thời gian để tâp luyên nên cứ thoải mái đi
còn đội nam thì thật sự là thấy chán nản hè này anh về truơng tập cùng đội rất nhiều nhưng anh thấy lần nào đi tạp cũng chỉ có bọn 8p mà thôi nhưng thằng trụ cột của đội như thằng tùng gia lâm thằng vương thì ko bao h thấy đi tập mà chán nảm nhất vẫn là mấy thằng như thằng quốc thằng Đức Anh tự cho mình là sao và ko chiu đi tạp . Linh bi h là đội trưởng mày phải quyết liệt lên chứ gọi cho bon nó đi tập nếu chung nó ko đi thì vào năm khi lập danh sách đội ko cần có tên tụi nó nữa nếu cần mà có thể xây dựng lại 1 đội mà nòng cốt là những thằng thật sự yêu thích bóng rổ chăm chỉ luyên tâp kể cả phải loại bỏ bớt những thằng vô kỉ luật mà đánh hay nhận nhưng thành viên mới có kỉ luât.Đội chấp nhận 1 năm o có thành tích mà xay dựng lại đc 1 đội bóng có kỉ luật còn hơn em a'.
những cái anh nói ở trên ko phải có y bới móc đì đọt j tụi mày đau đây chỉ là những ý kiến cảm nhân của anh về đội bị h thôi nếu tụi mày thấy chấp nhận đc thì thôi cong ko thì cũng ko sao....cả đội cố lên......

Xin nhận lời góp ý của anh Thịnh ạ, phải công nhận em đã bỏ phí gần 1 năm qua cho việc tập cơ bản. Nhìn chung là mải chơi nên bỏ bê cơ bản nên giờ sai be bét:( Trong thời gian tới em xin hứa chắc chắn là chỉnh lại toàn bộ cơ bản (đặc biệt là ném rổ, đi xuống đến chóng mặt vì quá cầu toàn trong các động tác)

ZLO2C said:
bọn em quá nôn nóng xây dựng đội đặt năng vấn đề số lượng thành viên mà quên mất là cần phải tự tập luyên để nâng cao trình độ nói chung đội nữ bay h còn rất nhiều vấn đề nhưng bọn em còn rất nhiều thời gian để tâp luyên nên cứ thoải mái đi
...
Rieng^ dieu` nay` em ko dong` y' lam' voi' quan diem? cua? anh.. Em nghi~ viec ti`m them^ nhiu` nguo`i bit choi va` choi duco de? cu`ng tham gia vao` doi th`i co' ri` sai... dau phai? bon em ko wan tam^ den' ki~ thuat^ cua? ban? than.. tai saao khi vua` tu ta^p vau` ti`m them` nguo`i choi cu`ng thi` anh lai cho al` xao nhang~ viec luyen^ tap...Con` nua~ neu' nhu anh noi' chi? cham cham vao` viec tap con` ko de? y' xem min`hd ang O? trong mot doi^ nhu the' nao` than`h vien ra sao th`i co' le~ anh chI? can` tap 1 mi`nh la` duoc... ko can` phai? choi vao` doi^

_11_8Pomeloes

ít ra đội nam cva đã kô cần những thành viên như Vương,Quốc,Tùng,....bọn e đã xác định năm tới sẽ kô có giải.thậm chí là có thể bi loại ở vòng loại nhưng sẽ có những thành viên mới vào trường có đam mê va khả năgn sẽ tạo nên những đột phá cho đội

H

HoangPhiHong

Guest
đội nam bâyh yêu cầu dậy sớm chạy hồ.tập thường xuyên và đầy đủ.bâyh đội nữ tập rất nhìu nên co thể lên chơi ké bất kỳ lúc nào rảnh.

H

HoangPhiHong

Guest
thì Linh có tấm lòng thui dành hết giúp các bạn còn các bạn thì giúp Linh kinh te.có wa có lại theo lời My :D

Đội nữ làm gì có kinh tế, các bạn đội nam cứ tưởng bở. Mà ai bít ĐT nhà Hưng thỏ ko cho Thơ để gọi điện xử lí thằng mất dạy cái tội ton hót về việc mình có thẻ ATM làm 8P tưởng mình giàu lắm, oan cho em lắm các bác ạ

H

HoangPhiHong

Guest
nói chung la đội nữ là tập thể của những girl điều kiện,kinh tế tốt vì thía là nên giúp đỡ những thành viên hoàn cảnh đội nam

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000