cung nhau vuot qua mon Hoa hoc

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em phải nói rõ ra là trục trặc ở phần nào và không hiểu ở đâu chứ...??

Mà em ơi, em làm ơn đánh TV được không em? Em ấn F9 để chỉnh em nhé, chứ đọc không dấu vừa ngại vừa nhức mắt, hic....

Trục trặc = em lười wá kô ơi........ em học hoài ko thuộc kái bảng thoàn hho.c kủa Mendeléep, với kái Berkerly với vài kái nữa....... nói chung ko thưộc kái nào kả,...., tên danh pháp kủa bọn hkơ phức hợp kũgn nhớ ko nổi, kô giúp với ;)

topti9

Thầy Kim thi sướng quá rùi còn gì.... Trời ơi!!! còn gi là công bằng nữa? :(
Bác Thông nhà tớ con ngoáy mũi rùi, vẩy vẩy cơ, tởm cực. Dạy thì toàn cái gì ko hỉu nổi...hic. Anh chị nào có kinh nghiệm học bác T thì nói cho em bít để rút kinh nhiệm nhé. :ph34r:

Mà sao bạn Who_cares goi tớ là chị thía nhỉ, tui mới học lớp 10 thui,,,, :blink:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-topti9+Oct 25 2003, 04:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (topti9 @ Oct 25 2003, 04:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà sao bạn Who_cares goi tớ là chị thía nhỉ, tui mới học lớp 10 thui,,,, :blink: [/b][/quote]
Ai gọi topti9 là chị đâu, tui đang nói với chị Hà mà.. B)

teddybear

Member
<!--QuoteBegin-topti9+Oct 24 2003, 03:46 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (topti9 @ Oct 24 2003, 03:46 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> nhưng mà có ai học "bác Thông" ko? em sắp ức chế mà chết đây nè...hic :( ;) [/b][/quote]
Ô là la , thầy Thông hả. He he , thầy Thông thì number one rồi. Chị phải học thầy Thông cả một năm giời đây này, hic hic :huh: :huh:

teddybear

Member
he he, đúng rùi đó.Gãi những chỗ đáng lẽ ra không nên gãi ở nơi đông người và ngoáy những chỗ cũng đáng lẽ ra không nên ngoáy ở nơi đông người.
còn thầy Kim á , tui được học thầy 2 năm , thầy dạy cũng được , hơi buồn ngủ và thầy cho bài kiểm tra cực kì dễ luôn , 9 phẩy Hóa thầy Kim dễ lắm...

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-teddybear+Nov 7 2003, 01:36 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (teddybear @ Nov 7 2003, 01:36 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> còn thầy Kim á , tui được học thầy 2 năm , thầy dạy cũng được , hơi buồn ngủ và thầy cho bài kiểm tra cực kì dễ luôn , 9 phẩy Hóa thầy Kim dễ lắm... [/b][/quote]
Đấy mới là những bài cơ bản... thầy Kim có cả một quyển toàn những bài "í ẹ"... đọc xong mà không muốn làm :(

akaay

Member
Sao toàn thầy cô mới thế nhỉ?aKaay này chưa biết ai trong số đó cả!!!
mà học Hóa dễ lắm mà, cố gắng tí ti là ổn thôi!Chúc thành công nhé!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000