Cool teachers 03-06

hieukhacle

Member
trời ơi, thầy nào hot trên HHT cơ.
hết noy, girl bây giờ đến teacher hả, thế khi nào thì có hot giám thị, hot lao công cơ, hớ hớ hớ

xoai

Member
Cô Thân dạy văn. đợi đêm có time làm bài dài dài về cô. giờ ko có time. :D Em yêu cô nhất trong các thầy cô luôn >:D< :D :X:X:X

unni_x

Active Member
xoai said:
Cô Thân dạy văn. đợi đêm có time làm bài dài dài về cô. giờ ko có time. :D Em yêu cô nhất trong các thầy cô luôn >:D< :D :X:X:X
úi, cô Thân à :d: iu cô phết, cô vừa tâm lý lại toàn giảng về iu với đương ~> sướng :D

ark

Active Member
Làm Topic cho đoàng hoàng 1 chút NHO ơi :D đã lập thì phải "tiên phong" chứ, đừng có qua loa

ark

Active Member
Ok, tạm lock cái này, mai post ảnh thì lập topic mới cho nó ... hoành tráng :D
Mà ko liên quan gì đến chủ nhiệm D4 chứ :-SS

Bầu cho thầy Vinh Giáo dục công dân và thầy Trạch Sinh học!!!Hai thầy này có nhiều duyên nợ với mình quá!!!(Liệt cả 2 môn )

Nếu còn chỗ thì bầu tiếp cho cô Nga dạy Văn( Đại ca D2)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Các em cho chị nhắn nhủ vài lời nhé...
:) Hình như các em chưa hiểu hết nghĩa của từ "hot" trong TA nhỉ?
Nó vồn là 1 tính từ, nghĩa gốc của nó là gì thì ai cũng biết rồi, nhưng nó được sử dụng rất đa dạng.
Khi đi với từ "news" (bản tin) thì nó có nghĩa là "mới", dùng hoàn toàn bình thường.
Nhưng khi đi với 1 nhân vật, nó lại có nghĩa khác hẳn. Có thể nói là nó thay cho từ "sexy", nghĩa là nó nghiêng về lĩnh vực "kia" nhiều hơn. Còn nếu muốn nói 1 nhân vật vừa duyên, tính nết lại hay, v.v... thì tiếng lóng thường gọi là "cool".
(Ngoài ra nó còn được dùng để tả cảm xúc nữa)

Bây giờ đi đâu cũng thấy topic có chữ "hot", lĩnh vực nào cũng dùng từ "hot"...
Nhiều khi dùng từ này cũng hay hay, nhưng chị nghĩ là nó không hợp với 1 từ chỉ Thầy Cô. Vì vậy các em đổi tên của topic đi nhé (và cả topic "Hot girls/boys nữa), và đừng dùng từ "hot" vô tội vạ như thế nữa. :)

ark

Active Member
Hot girl/boy em nghĩ vẫn được :D còn teacher thì có lẽ nên là Cool teachers, tình hình là cần lập 1 topic cho mọi người vào "khen" các thầy cô của mình :D

b.k

Em báo cáo với các bác là thầy Hà trên 2! là thầy dạy toán cũ của 2 lớp A4 và Sử . Nay thầy đã bị điều đình đến 1 lớp nào đó !!! Thầy cực HOT đấy !!! Nhớ thầy quá thầy ơi !!!

hieukhacle

Member
năm ngoái công dân 9.0, năm nay vinh vào phát, phẹt, 5,7, tạch luôn không bao giờ quay lại, tiện thể bầu luôn cho thầy hà dạy lý nữa, quá trời quí học sinh luôn, trông bộ mặt sát thủ nhưng mà vãi hiền

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000