Cool boy !!! Who ????

smooth said:
88 có mấy đứa đấy chứ em, chú lexus A2, khánh A1, trông cũng ổn, 88 biết ít, để xem thêm đã.
Hôm nào phải thử vòng wa lớp A1 mới được
Còn Lexus A2 là bạn nào ý nhỉ?
Có phải anh Sờ mút nói đến cái bạn mà thỉnh thoảng vẫn lên 4r ko? :D =))
:>>
Trường mình có đến 2 bạn Lexus học ở lớp A2 hả anh? =))

p3yeu

Member
ly lái lợn ơi,hum nay ăn sáng tao lại gặp thằng anh dễ thương của tao,hehehe,mặt đến là xấu đc mỗi cái dễ thương,làm sao đỏ lớp mình hum trc hay seo y =P~ :D =P~
hic,tao thất vọng mày wa lái lợn ah :eek: ,

10D1 : Có 1 bạn trắng trắng xinh xinh, trông baby nhưng ko biết tên :D
10D2 : Bạn Tùng Jupiter với bạn Hiếu
10D3 : Bạn Huy, Hồng Nam và Việt
10D4 : hix thôi miễn bàn
10D5 : bạn Nguyên
10S : chưa để ý
10F : cũng thế

hơ xem ra con zai D3 trông thế mà được nhất.

Danh sách trên chỉ là các bạn hoa hậu của từng lớp thôi :D Phải làm như thế này thì cái list coolboy mới có hy vọng dài ra thêm 1 tí. Mọi người tiếp tục bổ sung nhá

lexuscva

Member
ông anh smooth cũng cool lắm đấy mí em ạ... :)
nhìn cao ráo sáng sủa :D
em devils_daughter cũng họ Lương à? hehe...người nhà rồi :D
xoai` la` thằng nao` thế,nick đến là we,mờ đẹp chai hun mày???thằng nào nick we chắc phong độ đầy mình heheheh làm wen phát,em chưa có nguòi iu đâu anh a
con này là con nào mà ăn nói ngứa cái lỗ nhĩ thế ??
mình ghét nhất cái thể loại này

unni_x

Active Member
Bác sờ mút nhìn kĩ cũng đẹp trai phết :D nhưng nhát quá thành ra các em cứ tưởng bác ý kiêu, lại không dám đến gần, chứ thực ra ông ku này thân thiện phết :D

smooth

Member
BlackDragon said:
BIết đâu được đấy , chú Smooth trông tẩm ngẩm tầm ngầm mà ghê phết đấy . ;))
anh BD nói như đúng rồi :D :D :>> . mà bé Un mới sáng tác ra đại từ nhân xưng gì lạ thế, "ông ku" nghĩa là gì ????

lexuscva said:
ông anh smooth cũng cool lắm đấy mí em ạ... :)
nhìn cao ráo sáng sủa :D
em devils_daughter cũng họ Lương à? hehe...người nhà rồi :D

con này là con nào mà ăn nói ngứa cái lỗ nhĩ thế ??
mình ghét nhất cái thể loại này
ngứa ko biết đường bịt tai bịt mắt vao` ah,ngu nó cũng vừa phải thôi chứ,mà ông ghét làm như tui sợ lắm ý,hic,sợ anh2 wa anh2 a
lái lợn ơi,mày chưa thoát nick,tao mượn nick mày chửi thằng shank flut này 1 tí >:p :D

hic,đúng là tìm kiếm trong vô vọng,hic,lái lợn ah,mày bị điên ah,tùng d2 zoi hieu mà coolboy thì tao thấy mày làm coolboy cũng đc đấy hehehe,hic,lớp mình nhiều thế nhở???hehehe ,lớp mình toàn bọn xấu đều cơ mà???

mày ơi,khối 11 có anh nào nhìn đc hun mày,hum trc mình đi tìm,trường ams đi 3m gặp 1 anh tuyển lun,trường mình chỉ cần đi 3 bước gặp 1 thằng đáng chán ehhehe đau lòng thật

unni_x

Active Member
Un thấy ku lexus nói đúng đó, con gái gì mà toàn đi ngắm con dzai là thế nào =P~ Đẹp trai thì cũng chỉ để mọi người cùng bít thui, có cần phải đến nỗi thế này không ?
mày ơi,khối 11 có anh nào nhìn đc hun mày,hum trc mình đi tìm,trường ams đi 3m gặp 1 anh tuyển lun,trường mình chỉ cần đi 3 bước gặp 1 thằng đáng chán ehhehe đau lòng thật

devils_daughter said:

:(( Oan em quá ko fai em viết đâu. Quên chưa log out nick, ko hiểu đứa nào lấy nick mình ăn nói lung tung thế này :(( Mất thể diện quá.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000