Công dân BK gốc CVA, xin mời vào!!!

DarkTemplar

Member
Anh có hai tuần để sửa một cái chương trình..Chắc sau vụ này phải học C# cho nó kịp thời đại..Hỏi mấy cao thủ toàn "lập trình ứng dụng bằng Visual Studio 6 tao quên mẹ nó rồi" hic..

cupid

BK khối D năm nay lấy cao hơn DH Ngoại Ngữ... mà học chán lắm...
Học nhà T công nhận bùng học dễ thật, hồi trước học trong trường mỗi lúc định bùng học còn có cái cớ k biết đi đâu nó giữ chân.. học kì vừa rồi học ở nhà T, ngồi Easy Game còn nhìu hơn ngồi trên lớp :(

Vũ "nhị"

Member
cupid said:
BK khối D năm nay lấy cao hơn DH Ngoại Ngữ... mà học chán lắm...
Học nhà T công nhận bùng học dễ thật, hồi trước học trong trường mỗi lúc định bùng học còn có cái cớ k biết đi đâu nó giữ chân.. học kì vừa rồi học ở nhà T, ngồi Easy Game còn nhìu hơn ngồi trên lớp :(
Các bác giữ vững phong độ hiện thời làm em không tìm được giảng đường nào trống. Cứ có chỗ nào có SV mà ko có GV là y như rằng các bác tụ tập nhau cùng "đánh đề", nói chuyện loạn xạ, làm em phải chạy về thư viện trường cũ. Mà các bác xem xem khoa nào bùng học nhiều nhất nhỉ, để em về tham khảo.

Archangel

Member
Không phải mà đấy là mấy fòng ở cuối các tầng mà trên cửa đề là NAM hoặc NỮ ý =))=))=)) đấy Sv chỉ vào 1 tý rồi ra ngay lại còn ít nói chuyện nữa chứ ...=))=))=))
Mà K49 thi xong chưa mà lên đây câu bài ác thế ...

DarkTemplar

Member
Mấy đứa tin ơi..có đứa nào biết cách fix cái lỗi chó chết MSDN Lib không chạy được không.
Anh dùng WinXP SP2, Visual Studio 6.0, MSDN 11/01, HTML Help 1.32.

DarkTemplar

Member
Chán quá, hỏi tùm lum khắp nơi mà không ai biết sửa thế nào..Lên cả support.microsoft.com làm đủ các cách mà không ăn thua..
Mấy đứa chịu hết à..

Vũ "nhị"

Member
Hoan hô các anh ơi, sang tuần sau là em thoát nợ rồi ( nhưng lại sang cái nợ mới :( ). Bác nào rỗi rãi thời gian offline với em nhỉ, không thì không biết làm gì bù vào cái giờ Tin & Hình họa chết tiệt.

Em quyết phát này mà không thi lại thì sẽ khao các bác 1 chầu luôn...;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000