Con gái thời nay!!!

:rolleyes: Mọi người hãy cùng nhân xét về con gái thời nay xem nào.Phải nhận xét đúng đấy nhớ, không các bà các chị nhảy vào topic này chỉ thấy bênh vực là không được đâu. :)

Hi hi, con gái thời nào mà chả thế, cũng có ngừi này ngừi kia chứ, nhưng mà túm lại con gái bây giờ thì độc lập, thông minh, giỏi giang hơn thời xưa nhiều, và thực tế hơn nữa! Có đúng ko mọi ngừi????

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Đúng đúng, hoàn toàn đồng ý với em Nhung :rolleyes: :rolleyes:
Ngày xưa con gái không có được những cơ hội học hành như bây giờ, nên ít hiểu biêt hơn, thể mới bị... bắt nạt :p :p

Bây giờ con trai con gái bình đẳng,không phải trọng nam khing nữ như trước nữa cho nên con gai thời nay hơn trước về rất nhiều mặt ,tuy nhiên....thật đáng buồn là hình như hơi mất phẩm chất của người phụ nữ VN

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 15 2003, 03:04 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 15 2003, 03:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> tuy nhiên....thật đáng buồn là hình như hơi mất phẩm chất của người phụ nữ VN [/b][/quote]
Hì, sao nhiều người thích đòi hỏi ở người khác thế nhỉ... :rolleyes: :)
Cái gì cũng phải xứng đáng chứ ;-) B)
Theo em Lamborghini, "phẩm chất" của con gái và con trai phải thế nào?

con gái thời nay thấy có nhiều cái rất nổi bật và khác xưa rất nhiều nhưng có nhiều công việc tưởng chừng như đơn giản thì có rất nhiều các bạn gái bây giờ ko biết và ko phải động tay vào ,đó là công việc gia đình , nữ công.... Nhưng được cái con gái bây giờ modern hơn trc :p

<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Dec 15 2003, 03:01 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Dec 15 2003, 03:01 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Con gái thời nay ấy...... rất ấy.......... và rất rất ấy............. :D [/b][/quote]
Hic........hổng chơi úp úp mở mở zay. đâu nha.............nói như thế dễ để chị em nghi ngờ lém nhà.............Nói chung................con gái bi giờ...........perfect ;) ;)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Dec 15 2003, 04:29 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Dec 15 2003, 04:29 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Nói chung................con gái bi giờ...........perfect ;) ;) [/b][/quote]
:D Đúng đúng!! :lol: :lol: :lol:
Và về sau, có con thì dạy con gái như mình, và dạy con trai như mình muốn :lol: :lol: :lol:

Ui trời ui,em chưa thấy ai chê con gái bây giờ đó,mới thấy chê mỗi khoản nữ công gia chánh thôi.Chẳng lẽ con gái thời nay perfect thật sao.
I don't know!!!
Nhưng công nhận con gái thời nay giỏi giang hơn xưa nhiều.

con gai thoi nay so nguoi xinh ngay cang tang len do cong nghe beauty salon ngay cang nhiu chinh vi the nguoi ta moi bao la khong co con gai xau chi co con gai khong bit lam dep :lol:

akaay

Member
Nhưng công nhận con gái thời nay giỏi giang hơn xưa nhiều.

Nói chung................con gái bi giờ...........perfect

Và về sau, có con thì dạy con gái như mình, và dạy con trai như mình muốn
Ờ con gái bây giờ giỏi giang lắm!Cực giỏi nhưng chủ yếu là giỏi cãi thui!Em Hà chưa gì đã định cãi với ai đó nói về phẩm chất ngay!Người ta chưa nói xong đã cãi xong!Còn em Hà thì học giỏi thật, nhưng anh đoán chắc về bộ môn nữ công chắc không giỏi bằng anh đâu nhỉ?Khéo nấu lẩu cũng không làm được ý chứ! :D :p Mà nhiều môn khác cũng không giỏi ý chứ!
Còn cả em Chip nữa chứ! perfect ư?Toàn perfect cả!Không hiểu liệu em Chip đã nhổ được cái tóc sâu nào cho mẹ em chưa?Nói đến đây khéo lại cãi ngay la mẹ em không có tóc sâu! :D :p !Một ngày em tiêu mất bao tiền của bố mẹ vào chuyện chat chit và vào diễn đàn???Hỏi mấy câu lại khó xử như Chử Đồng Tử ngay!
Nói tóm lại là con gái ngày nay rất rất giỏi nhưng mất dần nét truyền thồng xưa nhưng có lẽ là do phát triển xã hội nên thế thui!Bàn cãi nhiều là dễ anh "sứt đầu mẻ chán" đấy nhỉ? :D :D :p

Có chạm vào tự ái của ai thì cho xin lỗi nghe!

LeoXX

Member
Đang khó hiểu perfect của con gái bây giờ thì anh Cay đã đứng dậy phát biểu ......". Công nhận bác nay` gấu thật chỉ hơi sợ trả thù cá nhân thôi nhỉ chứ không sợ hoàn toàn như mình" :ph34r: hoan hô bác cái
Cẩn thận nhé hình như ở trường CVA có dạy môn ném tạ B) . Có truyện gì khác thường hay là bị ném đá vào đầu bác hô em một tiếng, em có mặt ( :) dễ nhìn, quan hệ tốt ) có gi`xin lỗi hộ cho , bảo đảm bác không phải vào nhà thương mà chỉ sứt sẹo tí thôi :ph34r:
Hic........hổng chơi úp úp mở mở zay. đâu nha.............nói như thế dễ để chị em nghi ngờ lém nhà.............Nói chung................con gái bi giờ...........perfect
Em chíp nói giọng này dễ thương như mấy em gái miền nam mình quen, mỗi tội nghe xong không hiểu đang nói gì cả .....???

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-akaay+Dec 16 2003, 08:00 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (akaay @ Dec 16 2003, 08:00 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ờ con gái bây giờ giỏi giang lắm!Cực giỏi nhưng chủ yếu là giỏi cãi thui![/b][/quote]
Cãi đúng thì có gì mà phải phàn nàn anh nhỉ... B)

Em Hà chưa gì đã định cãi với ai đó nói về phẩm chất ngay!Người ta chưa nói xong đã cãi xong!Còn em Hà thì học giỏi thật, nhưng anh đoán chắc về bộ môn nữ công chắc không giỏi bằng anh đâu nhỉ?Khéo nấu lẩu cũng không làm được ý chứ! :D  :p Mà nhiều môn khác cũng không giỏi ý chứ!
Ui, anh này nói năng lạ nhỉ, anh đâu có biết em đâu mà anh nói thế chứ <_< B) :p

Còn cả em Chip nữa chứ! perfect ư?Toàn perfect cả!Không hiểu liệu em Chip đã nhổ được cái tóc sâu nào cho mẹ em chưa?Nói đến đây khéo lại cãi ngay la mẹ em không có tóc sâu! :D  :p !Một ngày em tiêu mất bao tiền của bố mẹ vào chuyện chat chit và vào diễn đàn???Hỏi mấy câu lại khó xử như Chử Đồng Tử ngay!
Nhổ tóc sâu cho Ông Bà thì nói chung ai chẳng đã từng nhổ :D :D
Còn cho Mẹ à, hihi, có lẽ thời buổi này chẳng cần vì phần lớn các Mẹ - và cả các Bố nữa, toàn nhuộm tóc, nên đâu cần đến chuyện nhổ tóc sâu :D :lol: :lol:

Thử hỏi ANH đã từng nhổ tóc sâu cho Mẹ anh chưa? :rolleyes: :rolleyes:

Nói tóm lại là con gái ngày nay rất rất giỏi nhưng mất dần nét truyền thồng xưa nhưng có lẽ là do phát triển xã hội nên thế thui!Bàn cãi nhiều là dễ anh "sứt đầu mẻ chán" đấy nhỉ? :D  :D  :p
Sao mọi người thích nói bên khác mà không nói gì mình nhỉ... :rolleyes: :rolleyes:

G

Guest

Guest
Con gai that kho hieu.Tinh tinh cua cac nang thay doi nhanh hon thoi tiet.
That kho ma hieu noi cac nang dang nghi gi...cho nen lam cho nang vua y la ca mot van de

akaay

Member
To PVNH: ờ hờ!đoán được ngay chứ em!có gề mà không đoán ra nổi.Anh thấy thời khoá biểu của em chi chít như thế thì lấy đâu thời gian để làm những việc đó (nữ công ý).Công bằng mà nói là anh dùng phép logic để "suy diễn"!Suy thì ít nhưng diễn thì nhiều đâm ra thành "chọc phá" các em đấy thui!Nhưng có một điểm em quote những lời của anh nhưng cách trả lời của em lại chẳng vào trọng điểm gì cả?
Ui, anh này nói năng lạ nhỉ, anh đâu có biết em đâu mà anh nói thế chứ&nbsp;
Anh không biết là đúng rồi nhưng em cũng không nói em ntn nữa!hê hê!Mà thui anh xin rút lui khỏi topic này thui em Hà à!Mấy vấn đề này nhạy cảm lắm!Nói ra dễ gây mất lòng nhau lắm nhất là khi đưa lên "thông tin đại chúng" thế này!

Đúng rùi con gái thời nay mất dần nét...............xưa rùi.Mà anh LeoXX bảo dễ nhìn quan hệ tốt á,em chưa bít thế nào chứ cứ nhìn vào cái avarta cua anh mà ghê cả người.Hun cái kiểu model gì mà như ép cung ý.Khiếp quá,hun thế này thì có mà vả trên vả dưới vả trái vả phải mất cả hàm răng mất lun cả lợi mất luôn cả quan hệ tốt mất cả dễ nhìn lun một thể.

Xùi ui ngại gì hả anh Dương bi,có gì thì mọi người cùng sửa chữa.Cái gì đúng mà không nhận thì là bảo thủ,và cả sai mà cứ bảo đúng cũng thế.Nên trong này có ai bảo thủ đâu cơ chứ.Đúng không.

đang có 2 phe...1 bên toàn các bác các chú...bên kia thì toàn các chị em...kiểu này phe ta thắng rùi...đang lấn sân mà he...
Nhưng còn gài thời nay công nhận là cũng giỏi giang thật đó nhưng cái gì cũng kém phái mạnh hết cả...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000