Con gái khi iu như thế nào!!!

Con gái khi iu dịu dàng hơn nữ tính hơn một chút.............dễ thương hơn..........đáng iu hơn..........xinh hơn nữa...........nói chung.............khi iu thì..........hầu như ai chẳng có chiều hướng đi lên...........bất luận con trai hay con gái ;) :) :) :p

<!--QuoteBegin-pink_pangolin+Dec 16 2003, 03:28 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (pink_pangolin @ Dec 16 2003, 03:28 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> phuc tap lam
truoc tien la dieu len :lol: [/b][/quote]
Bạn làm ơn ấn F9 va đánh tiếng Việt giùm nhá....................thanks ;) :) :)

Thấy mình chăm lên là quá tốt rồi còn gì,mình tưởng học sút đi thì lại giở câu tủ ra ngay,đó là "Yêu là động lực để học chứ không phải để buông thả"

Có nhiều người mình không có để ý gì dến người ta mà người ta lại cứ để ý đến mình rất là khó chịu.Con trai còn có thể thế chứ con gái mà thế tôi rất ghét.

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-LamborghiniPtH+Dec 21 2003, 09:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (LamborghiniPtH @ Dec 21 2003, 09:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Có nhiều người mình không có để ý gì dến người ta mà người ta lại cứ để ý đến mình rất là khó chịu.Con trai còn có thể thế chứ con gái mà thế tôi rất ghét. [/b][/quote]
Ôi em ơi, con trai chạy theo con gái dai dẳng quá cũng chẳng có gì là dễ chịu hơn đâu, hic, khi mình biết không thể yêu được người ta, nói cho người ta biết rồi mà..... hic.... :(

Oi,the thi chi Ha khi iu dữ dằn,sư tử "Hà" Đông hơn à.Khiếp quá em phải chạy thôi.Bà con ơi,chạy đi sư tử cái về làng!!!
Úi, sao em lại nghĩ ra ngay chị thế này??? huhuhuhu :lol: :lol:

Heeeeee,thế là con cún của chị Hà biến thành con sử tử rùi,haaaaa.thế nó là girl hay boy vậy chị.Nếu là girl thì hoá Lion "Hà" Đông là cái chắc rùi.!!!!Hoan hô,hoan hô,chị Hà hoá sư tử.!!!!

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em ơi, "sư tử Hà Đông" dữ thì người ta chỉ biết sợ thế thôi, đây chị là người Hà Nội, "sư tử Hà Nội" nhìn ở ngoài hiền lành, người ta mới... tưởng bở em ạ, thế mới đáng... phục chứ.... B) :p :D :lol: :lol:

rinoa_dangyeu88

Mình thấy có nhiều bạn gái coi đó chẳng là gì, là trò đùa mà toàn thấy nói dối, bịa đặt. Nói chung là cũng phải tuỳ từng người thôi! ( Nhưng tất nhiên là cũng phải xinh lên rùi :p )

H

Hiệp

Guest
moi nguoi oi
chac ai trong nay cung da tung yeu ha
the thay tam li cua nguoi yeu moi nguoi the nao CON GAI AY MU
tui thay nguoi iu tui the nao ay
kho ta lan
gian doi thi lau ma vui thi thay it qua

Cái đó khó nói lém....................còn tùy người chứ...........................Riêng về phần Chip thì....................tự thấy mình...............................hmm.................hiền hơn một chút.............tự nhiên đảm đang lạ thường..........hay nghĩ vu vơ lung tung...........yêu đời hơn.............hát suốt ngày...........và chỉ thích chờ một ngày lễ nà đó để đc tặng wà và....................nhận wà..............Chip lun lun thấy con gái khi love rùi thì.................dễ thương hơn nhìu.............. :rolleyes: :p :D ;)

GiangNguyen

Member
Hehe đúng thế , con gái khi yêu thi dễ nhận ra lém , bản thân chị rút ra thấy công nhận như Chip nói , hiền hơn nè , đảm đang hơn và còn thấy mình khoan dung hơn , hay cười 1 mình ... :rolleyes:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000