Có em nào giờ học lớp cô Thu Hương dạy toán kô?

Minh Vương

ok thôi, rất vui khi em là người đầu tiên vào topic of anh , Well come !
mà em học cấp 2 thì em hỏi hộ anh xem , là có bạn nào biết cô ý kô nhé ! THank !

Dạ! Chủ nhật tuần này bon em định tổ chức sinh nhật cho anh ĐMinh và họp mặt Huynh đệ chúng minh! Vì thế anh cũng phải đi cùng! À chưa đâu! Thế thì nhẹ quá! Anh còn phải dụ được chị Thảo này, anh Giang này, chị Uyên này, và một số người khác ở trong 4room chúng ta! Ok? Vào năm học em sẽ đi hỏi thăm cái cô đấy cho anh!

qua_chanh_chua

cô đấy là dạy Toán hả anh? anh cho bọn em một chút thông tin đi nào , có phải là tìm dễ hơn ko?
à mà hình như thay đổi lịch rồi anh ạ. thứ 2 hay sao đấy

chocomog_257

Moderator
Minh Vương said:
cho anh hỏi có em nào giờ học lớp cô Thu Hương dạy toán kô? cho anh hỏi cái? thank ! :)
Em biết cô Thu Hương nhưng cả cấp II chưa hề học cô ý lần nào :D
Lớp cấp II của em có 1 đứa là cháu ruột cô Hương, học có thể nói chắc chắn là nhất lớp từ dưới lên, cụ tỉ là thứ 54/54 :)
Vì cô Hương quen mẹ em mà... :D

Minh Vương

styleliza_e2 said:
Dạ! Chủ nhật tuần này bon em định tổ chức sinh nhật cho anh ĐMinh và họp mặt Huynh đệ chúng minh! Vì thế anh cũng phải đi cùng! À chưa đâu! Thế thì nhẹ quá! Anh còn phải dụ được chị Thảo này, anh Giang này, chị Uyên này, và một số người khác ở trong 4room chúng ta! Ok? Vào năm học em sẽ đi hỏi thăm cái cô đấy cho anh!
em ơi, chơi khó anh à, giờ anh đang ở bên Đức thì làm sao anh làm được gì đây , nếu anh ở VN thì anh đã kô nhờ bọn em giúp thế này , mà bạn bè giúp nhau tí chứ , giúp mà đòi catsxe thì... ,

Minh Vương

qua_chanh_chua said:
cô đấy là dạy Toán hả anh? anh cho bọn em một chút thông tin đi nào , có phải là tìm dễ hơn ko?
à mà hình như thay đổi lịch rồi anh ạ. thứ 2 hay sao đấy
uh, đúng là dạy toán em à, thêm cả GDCD và Hóa nữa , cô cũng tầm khoảng 50 tuổi , để tóc dài , người đậm , đi xe máy ford hiệu Yamaha , nhà ở Tây Sơn hay Sơn Tây gì đấy mà giáp với đường Kim Mã ,

Minh Vương

chocomog_257 said:
Em biết cô Thu Hương nhưng cả cấp II chưa hề học cô ý lần nào :D
Lớp cấp II của em có 1 đứa là cháu ruột cô Hương, học có thể nói chắc chắn là nhất lớp từ dưới lên, cụ tỉ là thứ 54/54 :)
Vì cô Hương quen mẹ em mà... :D
thì mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh mà em , biết làm sao được , mà cứ đâu phải là con cháu giáo viên thì mới học giỏi cơ chứ , đời bây giờ là thế đấy em ạ !...

haketu

Member
em có học cô Hương toán này
hổi đầy mình học ngu bị cô mắng suốt
nghĩ lại thấy tiếc, vì cô dạy hay quá

Minh Vương

haketu said:
em có học cô Hương toán này
hổi đầy mình học ngu bị cô mắng suốt
nghĩ lại thấy tiếc, vì cô dạy hay quá
anh thì bị cô mắng suốt nhưng cuối cùng thì được cô rất wí , hihi
to Nhung : khi nào đi học thì hỏi biết ngay ý mà ,