có ai xem fim kinh dị châu Á ko

fim kinh dị châu á nhìu khi xem kì kì kỉu ri` i, nội dung thì hơi vớ vỉn
fim a tale of 2 sisster : chả hỉu seo con be' em chit' roai` mà seo vẫn thấy nó ..sống??
fim Gương mặt: chả hỉu cái cô nhân vật chính có bị chít ko
nhưng muh xem nó hơi chậm nên cũng thấy ...hay hay
mọi ng` có ai hay xem ko

Chim Sẻ

Member
hoakava said:
hehe hay là chúng mình post phim cho diễn đàn đi bạn ơi !!
Thôi Hòa ơi anh xin em, tràn ben uých bi giờ. Thế còn cái Young 'n Dangerous anh nhờ em kiếm đã kiếm được cho anh chưa vậy nhóc

Chim Sẻ

Member
Anh down được trong Ione.net 1 số phim thế nhưng mà nó có 2 file, 1 là file video và file kia là subtitle: *.smi. Anh đã thử dùng Window Media Player 10 (turn on subtitle), Jet-Audio 6.3, PowerDVD 6.2 và nVidiaDVD nhưng đều ko xem được phụ đề. Em có cách nèo không vậy bé ?

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Nicholas said:
Anh down được trong Ione.net 1 số phim thế nhưng mà nó có 2 file, 1 là file video và file kia là subtitle: *.smi. Anh đã thử dùng Window Media Player 10 (turn on subtitle), Jet-Audio 6.3, PowerDVD 6.2 và nVidiaDVD nhưng đều ko xem được phụ đề. Em có cách nèo không vậy bé ?
Down ko đúng file roài. File chính của nó thường là .wmv . Và các film bên Ione.net đều chỉ có 1 file film duy nhất chứ ko tách thành 2 file như ở ngoài các của hàng hay tách. Và chú ý là Film trên Ione.net thường dùng mms:// thay vì http:// đó, bởi thế nên chỉ có phần mềm tốt nhất để Down nó là FlashGet thôi.

Thu Hoa

Member
hehe anh Lam nói đúng quá
em thấy ngoài .wmv ra còn có .zip va mpg hay avi
tât cả Flash get đều down được mà
còn phụ đề thì theo em biêt ione đang hỏng nên có lẽ ko down đươc đâu ạ ....

Phim kinh dị của Châu Á hỉa ?????

Thường thôi, cũng được nhưng không biểu lộ được cảm xuc tột độ của thân kinh nên ::

Hề hề hề..........Thương thui .....=)) =)) =))

KaIgEnN

Member
Rockcandy2110 said:
fim Gương mặt: chả hỉu cái cô nhân vật chính có bị chít ko
Hơ... Sao ko hỉu em? Her chết rùi hồn ma mới đến giúp ông kia mà! Mà em ko thấy him phục chế lại cái skull chính là gương mặt của her huh?

Xem phim KD Châu Á thì KB đề cử mọi người xem The phone, phim này xem ổn nhất trong những phim tui từng xem đấy!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000