::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.

the leave

Member
tớ mãi là bạn ấy said:
ko bít cái C có đc ko , hy vọng là đc , chỉ sợ lên đấy người ta ko tặng hoa cho thí sinh mà tặng cho MC thì chết =))
C co thi nua dau ha ay :) hom nay gap C no bao la ko thi nua vi chua viet bai du thi mu`:D
chuc moi nguoi thi tot nha:)
ko bit lop minh thi tho the nao:-/

cheryl

DanteXXL said:
Thế thi MC cùng lúc với thi HSTL àh??? Thế nếu mà thi MC mà đỗ có đc dẫn trong HSTL ko??
Hờ hờ, nếu như mà ấy được cả 2 thì .. chắc chắn là cũng ko có chuyện vừa thi hstl lại vừa làm MC đâu :)) Làm được nhu thía thì ... pro quá :D
* Hình như cái Châu có thi mờ HA :) Lúc nãy gặp ở trg` nó bảo là bị bạn kích đểu nên quyết tâm đi thi, chiều đến trg` nộp bài dự thi :D

DanteXXL

Có gì mà ko làm đc?? =)) Có gì thì cầm mic giới thiệu:
"Em xin mời...chính em ra thi phần ứng xử" =))
Hoặc là "Em có chiều cao, số đo, cân nặng là....." lại còn đc tự bịa => dáng chuẩn => lợi thế còn ì??? =))

cheryl

DanteXXL said:
Có gì mà ko làm đc?? =)) Có gì thì cầm mic giới thiệu:
"Em xin mời...chính em ra thi phần ứng xử" =))
Hoặc là "Em có chiều cao, số đo, cân nặng là....." lại còn đc tự bịa => dáng chuẩn => lợi thế còn ì??? =))
Pờ dzồ thiệt, nếu thế khi BGK công bố KQ, MC sẽ là ng` đọc KQ đó lên đúng ko .... thế thì tiện lợi quá còn j` >:) >:) sửa ngay KQ, công bố em đạt giải nhất =)) Quá chuẩn, duyệt ko ;)

Thi MC mờ được là được dẫn luôn HSTL...í mờ tên chính gốc là "Vẻ đẹp học sinh CVA" mờ:)...chứ mất công viết ra chẳng nhẽ để người khác cướp mất à:p:p:):):)

soi_hoang_g5d4 said:
Thế cuối cùng những người đã và đang vào topic nè có những ai thi vậy:):):):)
Có tớ thi này, hôm nay ngồi trong giờ viết hộc hơi:(
Mà công nhận cái đề chán wa', ngồi bịa mãi ra đc 2 trang ạ, quả này chắc trượt:-S :(:)((

cheryl

tronhocdichoi said:
Có tớ thi này, hôm nay ngồi trong giờ viết hộc hơi:(
Mà công nhận cái đề chán wa', ngồi bịa mãi ra đc 2 trang ạ, quả này chắc trượt:-S :(:)((
2 trang giấy nghica là 2 mạt của 1 tờ giấy hay là sao :-? Noi năng ấp úng, ko rõ ý j` cả :)

tuankazzan

Member
À à hóa ra đấy là thi MC hả mình lại cứ tưởng bọn nó thi hjc sinh thanh lịch mà lại còn phải viết đơn mới buồn cười chứ ha ha

cheryl

tuankazzan said:
À à hóa ra đấy là thi MC hả mình lại cứ tưởng bọn nó thi hjc sinh thanh lịch mà lại còn phải viết đơn mới buồn cười chứ ha ha
Chán hẳn :( Đáng lẽ ra phải xem xét kĩ càng tr'c khi nói chứ ;) Nhưng mà nói chung 2 cái dự thi nài cũng có liên quan đến nhau mờ :>
Mà mấy cái khoản trong đơn cũng buồn cười nắm cơ :D Hỏi lí do muốn thành MC và cảm tưởng khi trở thành MC trg` :) pờ dzồ chưa :)
Kiểu như nếu trở thành hoa hậu bạn sẽ làm j` á =)) tr'c hết là rỏ vài giọt nc' vào đấy để mô tả nc' mắt tuôn trào, cảm xúc đang lên rẩt vui sướng khi được thành MC trg` ... mùi mẫn chưa :> :> :> Ko bít như thế liệu có được ko nhỉ :-?

cheryl

phuonglinhd8 said:
the' khoi' 10 chuan bi thi hstl the' na`o rui`?
Khửa khửa, đang rất gay co và có vẻ tranh đua quyết liệt chị ạ :p Lớp lào cũng có tài lăng cả mờ, thế lên chắc nần lày sẽ khó chọn nắm :-?
Khối 11 có thi ko thế ạ :-/ Mà với cả năm ngoái chị vào trg` thì có kì thi này ko thế ^.^

cheryl

tuankazzan said:
Gay cấn cái rì nhiều lớp còn chưa có danh sách ke ke ke
Hờ hờ, người ta nói thế cho thêm phần gay cấn cơ mừ :D Mà Tuấn có đăng kí dự thi ko thía :-/ xem ra tình hình chung là rất nhìu ng` dự thi, ko biết hôm nay đã có KQ chưa nữa, nếu mà có rồi thì proo thật :D ( vì hôm qua mới nộp bài thôi mà :) ) <<< dang noi' du thi MC

Kittymaomeo

Member
thế mọi thử tổng kết xem đã có khoảng bao nhiều nộp kịch bản MC nhẩy
lúc anh nộp chỉ có mỗi 10 bài trong đó có 2 nam thui

cheryl

DanteXXL said:
Hehe!! Ko bít các lớp thé nào chớ D2 tuyên bố bỏ cuộc cả 2 mục thi :D :D Kệ cho trừ điểm >:) >:)
Ơ, thế hóa ra là ko tham gia j` thì sẽ bị trừ điểm à :) H mới bít :D
Hình như càng ngày càng nhìu người tham dự thì phở, lúc mình đi nộp thì đã thấy có kha khá roài ^.^ Kiểu này là tỉ số chọi hơi kinh đây B-)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000