::>.<:: Có ai thi MC không bà kon ::>.<::

Status
Không mở trả lời sau này.
Hờ hờ hờ...mày thi đê...được cả giải Sử mới cả giải MC thì nhà mình nhất còn giề...Ánh nhở:>:>:>...yoyoyo...Châu cố lên...triển vọng nhứt òi còn giề:):))

Hay kk không thi nstl nữa chuyển qua thi cái nè đi cho nó hoành tráng:>:>:>...về sau có khi nhắc đến cva lại nhắc đến cặp MC Giang còi_Châu...gì đấy:)) í chứ:>:>:>

MC đâu có nhất thiết fải là con gái đâu:)...đầy MC nam đấy chứ:):):)...nhưng mờ hấu hết các MC nữ đều...pro hơn MC nam:):)):))...chắc thía:)

Red Devil

Member
Mai đăng kí hay thi luôn nhỉ, nếu thi luôn thì chịu rồi.............chúa ơi phù hộ cho con, làm MC đứng trên ngắm gái phê lòi mắt.

Chòi...tình hình này khuyến cáo trường mình chỉ nên tuyển MC nữ thoai:)):))
Ừm...hình như mùng 1 thi hay sao í nhở:)...chẳng hiểu có nhiều người thi không...chắc là đi xem không cũng đủ hay òi...không cần thi đâu nhở:):))

Hờ hờ hờ...thía thì fải bảo thèng Khôi với cái Nguyệt lớp mình đi koi vìa còn rút kinh nghiệm cho chương trình lớn của lớp mình:)):)):))
Nhưng mờ từ trước đến nay các chương trình của trường mình toàn là nữ dẫn thoai:):>:>

cheryl

soi_hoang_g5d4 said:
Ờ thì ít ra là từ lúc em vào trường thì là thía:)):)):))
Hú hú, chắt nhầm roài, hôm hội trg` tiết mục ngoài trời là nam dẫm mờ ... ko nhớ à :D
Mọi ng` ủng hộ Giang Châu thía lày .. mình có dám đăng kí đi thi ko lữa nhẻy :-S :-S hehe
* Khôi le tr'c đây cũng năng nổ dẫn chương trình nắm ( hay lẽo đẽo theo sau mình mờ >:) >:) ) , 1 tài lắng tiềm ẩn ở D4 đấy ;) :p

Chòi...kiki không fải nhắc...chắt chả bảo là nó với cái Nguyệt sắp có fi vụ là giề:>:>:>:>....kiki cứ chờ 2 tháng nữa mờ xem...đảm bảo không nhận ra luôn:):)):))
Ừa thì chắc cũng không để í hết...chỉ là mí cái chương trình làm trong hội trường....thấy MC là nữ nên lói thía mờ:">:)

bolobala

Có bạn Châu à hay đăng ký với bạn Châu thử tí nhỉ, đùa thui :D
Mà từ trc trg minh không có mc nam à
Ps:Em mà làm MC bà kon chắc phải cảm ơn em, chương trình của trường từ tiếng rưỡi còn 40' :))

cheryl

bolobala said:
Ps:Em mà làm MC bà kon chắc phải cảm ơn em, chương trình của trường từ tiếng rưỡi còn 40' :))
Tớ ko nghĩ là sẽ cảm ơn đâu :| Phải oán ấy mới đúng chứ :D Lí do đơn giản nà : 1 tiếng rưỡi chương trình sẽ nà 1 tiếng rưỡi ko có BT , ko có học hành, chỉ ngồi chơi + buôn dưa nê :p . Bi h mà bị giảm xuống còn 40' thì ... thật nà đáng buồn ^.^
* Có MC nam, yên tâm ;)

trungvb

Moderator
bolobala said:
Có bạn Châu à hay đăng ký với bạn Châu thử tí nhỉ, đùa thui :D
chuẩn bị có chú ăn dép và trứng gà thối đây...kekeke ông quân hi sinh vì đại cuộc của nước nhà,,,=)) =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000