Có ai tham dự buổi tường thuật của Gamevn ko?

Hôm trước em có nghe bf của em nói là gamevn có tổ chức 1 buổi gặp mặt và chơi game online đông vui lắm! Ko bít mí ngừi mê game ở 4r mình có ai tham gia ko nhỉ? Nó tổ chức ở tp HCM nhưng mà chơi game online thì ở đâu cũng chơi được mà, với lại họ còn truyền trực tiếp qua wc nữa( nhưng mừ hình như nó bị down giữa chừng vì có mí ngừi hack với bomb tùm lum). Nói chung là nghe kể cũng có vẻ rầm rộ lém! Có ai tham gia ko thế?

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Úi dồi ôi ! Em ơi là em ! Em tưởng ở đâu cũng tham gia được sao ! :D Mang VN thì mỗi nơi 1 khác, mạng thì suốt ngày chập cheng.Muốn chơi Games online thì nói chung là phải chơi với mạng ADSL hoặc VDSL thì mới sướng em ạ ! Anh chỉ mong sao VN mình mau chóng có được những loại đường truyền đó để chúng ta có thế chơi Games.

Ặc ặc, em nói thế tức là đương nhin phải có ADSL mới chơi được chứ, bác hống hỉu seo? Nói chung là nghe bf của em kể lại tjif cái buổi hum đấy cũng vui nhưng tại lắm bọn hacker quá nên trục trặc hơi nhìu!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Em ơi ! Mạng ADSL ở VN thì đâu phải là ADSL thật mà có thể chơi Games online được hả em.Mạng ADSL đúng ra là phải dùng đường dây Cáp Quang,còn anh thấy ADSL hiện nay thông qua đường dây điện thoại nên tốc độ chỉ bằng 1 phần nhỏ thôi.Nói chung là chơi Games còn khó khăn lắm !

Chim Sẻ

Member
Ôi zời ơi Lam ơi là Lam, mày nghe tao nói VDSL đã sáng mắt lên rồi. Hôm nào có tiền anh em lên Daewoo chạy thử VDSL, nghe nói không đắt lắm đâu. Cáp quang 100% chuẩn là gấp 16 lần ADSL ở nước ngoài. Gấp rất nhiều lần ADSL ở VN

Chim Sẻ

Member
Bỏ ngay cái tật hóng hớt nhé. Thấy mình khen VDSL cũng góp vào 1 câu. Chán lắm cơ, thế có biết VDSL viết tắt của gì không ?

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em Long đừng có cậy bắt nạt em Nhung nhé :angry: :p :lol:

Hic, hiện giờ người ta chưa thống nhất được là nên lấy VDSL = "Very High-Speed Digital Subscriber Line" hay là "Very High Data Rate Digital Subscriber Line"

Em phải ra cửa hàng mới được dùng, còn chị ngồi nhà mà cũng được thưởng thức.... chị không có VDSL, nhưng mà broadband với cáp quang cũng đủ rùi B) tiện quá... B) B)

Mà chơi game thì cũng phải phụ thuộc vào graphic card nữa chứ nhỉ? Nếu graphic card mà tồi thì cũng chẳng làm được gì nhiều... :)

Chim Sẻ

Member
Thế theo chị Hà con VGA MSI 64MB DDR của em là đủ chơi chưa. Hay cứ phải là ASUS Ultra Deluxe 8460 giá là 400$ mới đủ. :p :D . Mà em có bắt nạt Nhung đâu Nhung nhờ, chỉ là anh khuyên em, nói những điều hay lẽ phải cho em thôi nhờ Nhung nhờ ! :p :)

Anh chị nói những cái gì gì em chẳng hiểu gì cả. Nghe cứ loeng xoeng xủng xoẻng. :blink: :blink: :blink: :blink: Hình như các anh chị có vẻ rất rất sành về vấn đề này nhỉ. Chẳng bù cho em. Chẳng biết gì cả. Nhưng em rất muốn có một tí kiến thức về máy móc để giắt túi.

Mankichi

__Chính tôi có mặt ở đó đây , mem hcm bị hacker đỉnh ở việt nam là Gervie bên gamevn chơi đó , mem hcm thích làm rầm rộ cơ , nào là tường thuật trực tiếp = wc cơ , ai bảo chơi nổi hơn mem hn .

Game vn thì hay ho quái gì mà chơi; cùng lắm thì có mấy lão ngồi hàng tập oánh được vài tháng là ti toe;.. nói thật là chả ra cái vẹo gì mà tham gia. Ô mặt!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000