Có ai quan tâm đến web Chu không vậy?

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
em muốn có thêm nghe nhạc!!!!có thể chèn media vào chữ kí......album thì có thêm phần bình luận ở dưới.....và nhớ gắn sao cho thành viên tích cực^^

ark

Active Member
Nghe nhạc với chữ ký thì ko cần thiết , cái chính là đổi giao diện với người quản lý chứ để spammer như em Ánh đầy khắp forum thì ko được -.-

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ark said:
Nghe nhạc với chữ ký thì ko cần thiết , cái chính là đổi giao diện với người quản lý chứ để spammer như em Ánh đầy khắp forum thì ko được -.-
anh ko thể dụa vào số bài của em mà nói em là spammer đc!:| em post bài n` thật..nhưng ko phải toàn là rác..anh vào nh~ cái box mà ko ai quản lý ý,như cái chợ.....em công nhận..em cũng tham gia nh vì ai cũng làm thế! nh ngoài ra thì em ko spam..anh đừng đánh đồng thành viên tích cực với spammer!

Lucifer

Active Member
Hoàng Ánh .Bùi said:
gắn sao cho thành viên tích cực^^
:| gắn sao á
thế ai có bài viết càng nhìu sao càng đầy à
còn tùy vào bài viết có chất lượng ko chứ
bạn ánh thì vào box nào cũng thấy
:)) vậy nếu thêm sao
mình chỉ cần vão mỗi box thêm vài câu
ồ hay quá
hay thế
tuyệt thật
cố lên.........
cạnh tranh với ánh làm mem có n` bài nhất =))

Red Devil

Member
Lucifer said:
:| gắn sao á
thế ai có bài viết càng nhìu sao càng đầy à
còn tùy vào bài viết có chất lượng ko chứ
bạn ánh thì vào box nào cũng thấy
:)) vậy nếu thêm sao
mình chỉ cần vão mỗi box thêm vài câu
ồ hay quá
hay thế
tuyệt thật
cố lên.........
cạnh tranh với ánh làm mem có n` bài nhất =))
Bài này là đá đểu nhau đấy, trong 4 rum kô ủng hộ việc này, em hãy rút kinh nghiệm nhé. Em Ánh đúng là câu nhiều nhưng bài viết chât lượng cũng kô ít, tuy rằng ít khi thấy bài em Ánh dài hơn một trang:)) :)) :)) :)) :)) Kô đồng tình về việc gắn sao cho thành viên dựa vào số bài. Đề nghị cho thêm phần chấm điểm chất lượng cho bài viết. Đấy mới là thước đo cho sự tích cực hay kô?

Lucifer

Active Member
Red Devil said:
Bài này là đá đểu nhau đấy, trong 4 rum kô ủng hộ việc này, em hãy rút kinh nghiệm nhé. Em Ánh đúng là câu nhiều nhưng bài viết chât lượng cũng kô ít, tuy rằng ít khi thấy bài em Ánh dài hơn một trang:)) :)) :)) :)) :)) Kô đồng tình về việc gắn sao cho thành viên dựa vào số bài. Đề nghị cho thêm phần chấm điểm chất lượng cho bài viết. Đấy mới là thước đo cho sự tích cực hay kô?
:| sau khi đọc thật kỹ bài viết của em
em nhận ra ko hề có đá đểu gì hết
em cũng chẳng có thành kiến gì hết
có nhọ hơn đc nữa đâu...................bôi làm gì.]
mà em nghĩ đây mới là đá đểu
anh nên rút kinh nhiệm về mình trước đã
các cụ nói đúng thật
nói người phải nghĩ đến thân
^^

Volodia

Member
Không hiểu anh Lam đặt ra cái ngân hàng này với mục đích gì? :-/