Có ai muốn "Die in 7 days" thì mời xem The Ring :D

Hic, fim nầy fần 1 ra lâu roài nhưng mờ bây h đã có fần 2 roài đoá :D
IEm thì iem sợ cái fim nầy lém :q: xem 3,4 lần vẫn thấy sợ (nhưng mà xem kiểu "vừa xem vừa tua" =))). Ko biết có dám mua fần 2 về xem ko nữa :q: :q: :q:
Eo, mỗi lần xem xong lại bị ám ảnh con bé Samara
AHHHHHHHHHHH SỢ WA' :-(
Hay là bác nào xem trước fần 2 roài thuyết minh trước cho iem dc ko? Chứ cứ sợ sệt kiểu nầy thì còn lâu mới xem dc, nhưng vẫn cứ "mấu", ko biết nó ntn :D

ark

Active Member
Chưa xem, chỉ cần đọc cái giới thiệu thôi đã chẳng dám ngủ, chẳng dám nghe điện thoại rồi =))

KaIgEnN

Member
Hì... Bro cũng mới xem phần 1, thấy cũng đâu có sợ lắm đâu, mỗi đoán cuối hơi rùng rợn chút thui mà. Phần 2 thì chưa thử xem, chắc mí hum nữa qua thằng bạn lấy đĩa về xem rùi thuyết minh cho em nhé? Nhưng mà... thế thì còn gì là hay nữa. À... mà ai đã xem The ring bản gốc của Nhật chưa? Thấy bảo rùng rợn hơn US version nhiều.

blue eyes

Moderator
snowfromheaven said:
Hic, fim nầy fần 1 ra lâu roài nhưng mờ bây h đã có fần 2 roài đoá :D
IEm thì iem sợ cái fim nầy lém :q: xem 3,4 lần vẫn thấy sợ (nhưng mà xem kiểu "vừa xem vừa tua" =))). Ko biết có dám mua fần 2 về xem ko nữa :q: :q: :q:
Eo, mỗi lần xem xong lại bị ám ảnh con bé Samara
AHHHHHHHHHHH SỢ WA' :-(
Hay là bác nào xem trước fần 2 roài thuyết minh trước cho iem dc ko? Chứ cứ sợ sệt kiểu nầy thì còn lâu mới xem dc, nhưng vẫn cứ "mấu", ko biết nó ntn :D
he, tối qua em vừa mới xem xong , eo oi sợ quá ko dám đi ngủ , bắt bà giúp việc lên ngủ cùng, bà ý nhất quyết ko lên , sợ quá phải đọc hàng đống sách báo trước khi ngủ để quên đi, cuối cùng bị papa mắng cho một trận cái tội thức khuya quá,.....hàhaf..... thế rồi tắt đèn đi ngủ và.........sáng luôn mới sợ chứ =)) =)) cái con bé Samra khó hiểu quá, tóm lại nó có phải con bà Anne ko?, nó là nghiệp chướng của bà ý à =))
mà tại sao, copy cái băng đó ra thì nó lại tha cho, mà đem đốt cái băng đấy nó cũng không giết nhi?? :-S :-/

He he, cái đĩa iem xem là của chị đoá :cool: cho thèng anh iem mượn

he, tối qua em vừa mới xem xong , eo oi sợ quá ko dám đi ngủ , bắt bà giúp việc lên ngủ cùng, bà ý nhất quyết ko lên , sợ quá phải đọc hàng đống sách báo trước khi ngủ để quên đi, cuối cùng bị papa mắng cho một trận cái tội thức khuya quá,.....hàhaf..... thế rồi tắt đèn đi ngủ và.........sáng luôn mới sợ chứ cái con bé Samra khó hiểu quá, tóm lại nó có phải con bà Anne ko?, nó là nghiệp chướng của bà ý à
Oái, sợ gì mà kinh dị thế iem, đã thế khi nào có fần 2 chị cho mượn tiếp để đầu độc hehehehehehehehehehehehehehe... =))
Samara hả? nó là con nuôi của Anne, có khả năng dự báo trước dc tương lai, nên bị mọi người nghĩ là bị tâm thần.... gì gì đấy... chị vừa xem vừa tua nên cũng ko hiểu nhiều chỗ =)) chỉ biết là mẹ nuôi nó đã "khử" nó để trừ hậu hoạ sau này :D
Fần 2 xem còn kinh dị hơn(-->đoán =)) ) :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q: :q:
Ô, THẾ CHƯA BÁC NÀO XEM ĐỂ THUYẾT MINH CHO IEM AH? :-( :-( :-(

é thế kết phần 1 là con ma nhảy ra giết nốt cả hai mẹ con ah hay thế nào
Đọan cuối tự dưng thấy có cái gì bay từ TV ra :D

God bless u

Member
Phần 2 phim Nhật là nhân vật chính bị giết, còn con bé ngỏm theo thì phải. Còn phim US thì chưa xem nên chưa biết.
Phim the ring đâu có "rùng" lắm:D:D Tim chỉ hơi đau một chút thôi mà :D

é thế kết phần 1 là con ma nhảy ra giết nốt cả hai mẹ con ah hay thế nào
Hô hô =)) vớ vỉn, làm gì có chuyện đóa
Yên tâm là 2 mẹ con nhà nó vẫn sống nhăn để tiếp tục chiến đấu ở phần 2 nữa chớ :q:

tokage85

Member
Film này bình thường, được cái ko gian u ám, tăng cảm giác sợ hãi chứ hình ảnh thì chả có cái quái gì ngoài 3 gương mặt bị bóp méo đi
Đang chờ The Ring 2 xem có hơn được cái gì không

Oài, xem trailer phần 2 thấy ghê phết, có cảnh con Samara lao ra từ TV chộp lấy thằng bé, rồi lại có cảnh nó bò lên từ cái giếng, hay là bụp 1 phát từ bồn tắm ngoi lên vồ ai đó, Sợ vãi đi dc :-S :-S :-S

blue eyes

Moderator
snowfromheaven said:
Oài, xem trailer phần 2 thấy ghê phết, có cảnh con Samara lao ra từ TV chộp lấy thằng bé, rồi lại có cảnh nó bò lên từ cái giếng, hay là bụp 1 phát từ bồn tắm ngoi lên vồ ai đó, Sợ vãi đi dc :-S :-S :-S
bru....bru.......bru..........so qua di thui.......lan dau tien em xem phim kinh di la phim The Ring ma chi cho anh em muon doa', tat ca? la tai chi dau doc em
lam em bay gio..........cung mau xem phim kinh di.......
truoc kia em thay phim kinh di la tranh..........thoi,cung la de ren luyen "gan da." ( bien ho ti' :D :q: )

demkhongsao

tui mới xem quảng cáo phim này , cũng hơi sợ nhg mà thấy hấp dẫn lắm , khi nào phải rủ chúng nó xem chung cho đỡ sợ , ka ka

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000