Có ai biết bơi ko?

una-rapina

Moderator
milkywayprincess said:
ko hiểu hả đồ..chậm hiểu?!
khi nào em muốn ngoi lên thì cố mà..lặn xuống chứ sao nữa?!
Cái này có phải do lỗi của cái 90s không em Ánh=)) =)) =)) :)) :)) :))
Post bài mà cứ phải đợi nó ra thế này đấy=))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
@vinh:đây này~~lù lù như thế mà ko hiểu,do cơ địa hay thế nào đấy mà em ko thể nổi lên khi bơi,mà khi lặn thì lại cứ..trương lềnh phềnh lên~-.,--hay là giả vờ ko hiểu đấy?
@thành:có j` đáng cười ở đây vậy?

kiwi_vn

Active Member
tuyệt chiêu nằm im cho người tự nổi hình như chỉ thực hiện đuọc ở biển vì nồng độ muối cao , còn về nước ngọt thì ...từ từ chìm xuống đáy . Hix

hate_a3

Member
milkywayprincess said:
@vinh:đây này~~lù lù như thế mà ko hiểu,do cơ địa hay thế nào đấy mà em ko thể nổi lên khi bơi,mà khi lặn thì lại cứ..trương lềnh phềnh lên~-.,--hay là giả vờ ko hiểu đấy?
@thành:có j` đáng cười ở đây vậy?
chà cái này lạ à nha, để hôm nào anh với em đi kiểm tra lại cơ địa nhá ;;) roài có gì anh kèm thêm cho vài buổi, nổi là nổi mà chìm là chìm ngay, ko lẫn nữa đâu em iu quý :XB-)

nenu_aloha

Member
Chỉ có vấn đề là cái mùi thuốc sát trùng nồng không thể tả nổi! ==> ặc ặc! Có khi còn thành heo quay vì bí hơi mất!

Dim

kiwi_vn said:
tuyệt chiêu nằm im cho người tự nổi hình như chỉ thực hiện đuọc ở biển vì nồng độ muối cao , còn về nước ngọt thì ...từ từ chìm xuống đáy . Hix
há...há...còn lâu...em làm được nè :)) :)) :))

kiwi_vn

Active Member
há...há...còn lâu...em làm được nè
Thật hay đùa ? Ạnh chưa ngó thấy tên nào làm trên nước ngọt được trò đó cả , nhưng ở biển thì đầy .Nếu mà làm được thì hôm nào bày chiêu đó cho anh nha :D

nenu_aloha

Member
kiwi_vn said:
Thật hay đùa ? Ạnh chưa ngó thấy tên nào làm trên nước ngọt được trò đó cả , nhưng ở biển thì đầy .Nếu mà làm được thì hôm nào bày chiêu đó cho anh nha :D
==> dễ ợt, để người thẳng ra, thả lỏng, thư giãn, thoải mái đầu óc, hít thỏ đều và sâu ==> nổi cả ngày!

kiwi_vn

Active Member
==> dễ ợt, để người thẳng ra, thả lỏng, thư giãn, thoải mái đầu óc, hít thỏ đều và sâu ==> nổi cả ngày!
Ừ ! Nhưng anh thấy khi anh vừa duỗi người ra hoàn toàn thì lúc đó anh cũng chạm đáy rồi :p

kiwi_vn

Active Member
Trù ẻo anh vừa thôi , anh cao 1m66 nhưng chỉ nặng có 50kg thôi . Nặng gì mà nặng ? Hè này đi biển anh sẽ luyện lại tuyệt chiêu đó . pé pé

nenu_aloha

Member
kiwi_vn said:
Trù ẻo anh vừa thôi , anh cao 1m66 nhưng chỉ nặng có 50kg thôi . Nặng gì mà nặng ? Hè này đi biển anh sẽ luyện lại tuyệt chiêu đó . pé pé

==. nhưng rõ ràng là nó rất dễ mà, tuyệt chiêu chì mà tuyệt chiêu??? Em chẳng cần tập, tự nó nổi!

kiwi_vn

Active Member
vậy thì chắc là người em có bong bóng như cá rồi . Lẽ nào quảng tõm em xuống bể bơi không thấy em giãy j mà cứ từ từ nổi lên ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000