chuyện về bạn Tuấn Anh lớp D2 (00-03)

letuand2

viết cái tai tờ như thế cho lịch sự và đề mod nó khỏi đe le te thôi, chứ thực ra lập cái tô bích này ra là để chửi thằng Tuấn Anh, con b nó dạo này rất mất dạy.
Chuyện của Tuấn anh như sau:

sau nhiều năm biệt tich, đi đâu làm gì ko ai biết, Tuấn Anh bỗng dưng vác xác trở về làng D2. tuy nhiên Tuấn anh của làng D2 giờ ko còn là một thằng trắng trẻo thư sinh nhìn chỉ muốn lắt đip ngày nào nữa. Nó bây giờ là một thằng khẩu râm, cãi nhau ngoay ngoáy, mồm như đít vịt, chuyên rạch tr*m ăn vạ, thái độ rất lấc cấc...

Đời hắn là một cơn online triền miên ko bao giờ dứt mà như người ta online là để nhìn ra thế giới, học cái thơm cái tho, nó toàn vào những chỗ mờ mịt lập lờ kiểu nhưng tinhdonphuong.com hay gayviet.com vân vân và vân vân.

Trong làng D2 lại còn có chị bạn Minh (thôi ko dám nói nữa ko mai thằng Minh nó mua vé máy bay sang đây đánh tao)

lờ bờ chờ cờ cờ.... định làm quả Nam Cao nhưng văn dốt chủi dát với lại phải đi bây giờ nên để Minh mạc hay Thành Dần lên viết tiếp...

tuananhd2

Hận đời chó đẻ
Hận kẻ tờ dờ (Tuấn Đục)
Lúc mới nhìn vào cái topic có tên mình mà lại writen by T. Đục thì tao đã có cảm giác chẳng lành. Nhưng cũng may thay là thằng viết cái topic này cũng còn khiêm tốn, tự nhận cái ngu của mình trước mọi người, nên anh tha cho, nếu không anh đánh cho lại bảo anh giỏi võ, vừa đánh vừa chửi lại bảo anh văn võ song toàn. Bố cái con !

Hình như lúc nào mày cũng viết lên đây trong tình trạng sắp phải đi đâu đó , nhỉ ?
Mày bận trăm công nghìn việc hay là vì không xuất được chữ nào nên đưa ra lý do ?
Dù thế nào chăng nữa thì tao và nhiều người nữa cũng đánh giá về sự nhiệt tình của mày là : đáng báo động.

Tái bút: Muốn làm "quả Nam Cao" (tao cũng x biết đó là quả gì, túm lại nếu muốn viết văn hay thì phải về việt nam mà luyện Kim Dung & "các tác giả khác" (nhìn thằng Minh kia kìa)

sieuquayd2

Mẹ thằng Tuấn Anh, mày không viết tiếp nữa à. Chửi lại thằng Tuấn Dục nữa đi chứ, anh em sẽ cùng chửi nó hộ mày, mày ngu lắm con ạ. Phải không anh Dục .

sieuquayd2

Khơ khơ !
Tự nhiên mấy hôm trước anh em lên rõ đông đủ,đến hôm qua mình về quê lên thì chẳng thằng nào online nữa, khốn nạn thật.Mà từ mai tao cũng chẳng lên nữa, đang ở nhà ôn thi, luyện tuyệt kỹ "Thi Lại Càn Khôn" => đổi thành " Thi Lại Càng Khôn" ( mà từ hồi bắt đầu xa mái trường Chu Văn An yêu dấu tao vẫn phải thường xuyên làm sau mỗi kỳ thi học kỳ kết thúc) nhưng mà nghĩ vẫn khôn ổn lắm, em nghĩ là càng khốn nạn thì có.Hic các bác thông cảm nhé.

sieuquayd2

Cuối cùng trước khi về ở ẩn nơi " Dâm tà Sơn Trang " của ta, ta chửi tất cả những thằng nào hôm 8-7 đi nhậu không rủ tao.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000