Chung may oi ! Nguoi yeu tao cung vao trang nay.

Handoivitien

<!--QuoteBegin-deleted2+Jun 24 2004, 08:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (deleted2 @ Jun 24 2004, 08:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> THÔI CHÚNG MÀY TRÊU THẰNG LINH HOAN ÍT THÔI.
CHUYỂN SANG TRÊU NGƯỜI YÊU NÓ ĐÊ. :D [/b][/quote]
Hùng tằng ko phải nhắc ,anh em d2 thì ko tha ai cả.

Tú ơi
em bao tuổi rồi
m dùng kem đánh răng noại gì,dầu gội đầu nữa,sữa tắm nữa,nước hoa nữa
bố mẹ em tên là gì
nhà em ở đâu ,chết ,quên ,nhà em ở Hàng Than,số nhà bi nhiêu,có chó không,em ngủ ở phòng nào,chăn em màu gì,đệm em cao bao nhiêu cm,

em tắm lúc mấy giờ,nhớ đóng cửa không thàng Linh Hoán ló cái lọ cái chai :D

@ Linh Hoan: tao nể mày nói tử tế rồi. Nhưng người yêu mày không biết nghe lời thì đừng trách anh em :lol:

@ Hàng than: em ko cần đóng cửa đâu, cứ tắt đèn đi thì cái đít chai của Linh Hoan có ló cũng chỉ nhìn thấy lọ

Rykku

Để tao làm bài phân tích:

Thanh Tú là gì? "Tú" là đẹp. Bản thân từ "Tú" cũng đã gợi lên cho người nghe cảm giác của cái đẹp ko chau chuốt, cái đẹp tự nhiên. Còn "Thanh", đó là âm thanh miêu tả sự thoát tục, sự cao nhã. Vậy hai từ "Thanh", "Tú" mà đi cùng nhau thì nên hiểu là gì? Một cái đẹp thanh thoát, cao nhã và tự nhiên?

Tổ cụ thằng nào hiểu như thế :lol:

Tao xin đưa ra một khái niệm từ mới cho từ điển D2: Thanh Tú = Cục than

thanhtu213

cam on Tuan tang bai tho,cam on Tung ,Hoai, Minh da nhac nho,cam on da noi vi toi cung chua nghe nhu vay bao gio.Toi cung biet la toi sai nhung xin loi toi ko phai la nguoi de moi nguoi treu, moi nguoi ta'n, cung ko phai de moi nguoi da qua da lai.Mặt toi hoi da`y phai ko,lam mất vui moi nguoi phai ko ,lỗi la do toi ngay tu dau toi ko nen vao day ko nen noi nhieu qua de moi nguoi mất công chửi , cung cha co gi de noi ca.Xin loi Tung boi luc truoc noi hoi qua.Chao

deleted2

me too.
chaos.
-------
thôi chúng mày ơi đưng trêu linh hoan nữa .
Chuyển sang trêu tuấn dục đê.tau thấy dạo này nó bé đi nhiều đé phải ngại.
hehe

Handoivitien

<!--QuoteBegin-Rykku+Jun 26 2004, 07:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Rykku @ Jun 26 2004, 07:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Để tao làm bài phân tích:

Thanh Tú là gì? "Tú" là đẹp. Bản thân từ "Tú" cũng đã gợi lên cho người nghe cảm giác của cái đẹp ko chau chuốt, cái đẹp tự nhiên. Còn "Thanh", đó là âm thanh miêu tả sự thoát tục, sự cao nhã. Vậy hai từ "Thanh", "Tú" mà đi cùng nhau thì nên hiểu là gì? Một cái đẹp thanh thoát, cao nhã và tự nhiên?

Tổ cụ thằng nào hiểu như thế :lol:

Tao xin đưa ra một khái niệm từ mới cho từ điển D2: Thanh Tú = Cục than [/b][/quote]
Mày lại hâm ah HT, sao mày dùng nick của SP. Mày cũng có nick của mày mà.
Còn từ mày đưa ra thì ko đc vào từ điển anh em mình

Tùng Tuyến chưa già mà đã học thói cãi đài rồi :lol: Đừng chết vì thiếu hiểu biết B)

(Em ko muốn viết đâu! Tại thằng con ông Tuyến nó làm em cứ bức xúc thế nào ý, xóc lọ ko hết)

<!--QuoteBegin-thanhtu213+Jun 27 2004, 09:29 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (thanhtu213 @ Jun 27 2004, 09:29 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cam on Tuan tang bai tho,cam on Tung ,Hoai, Minh da nhac nho,cam on da noi vi toi cung chua nghe nhu vay bao gio.Toi cung biet la toi sai nhung xin loi toi ko phai la nguoi de moi nguoi treu, moi nguoi ta'n, cung ko phai de moi nguoi da qua da lai.Mặt toi hoi da`y phai ko,lam mất vui moi nguoi phai ko ,lỗi la do toi ngay tu dau toi ko nen vao day ko nen noi nhieu qua de moi nguoi mất công chửi , cung cha co gi de noi ca.Xin loi Tung boi luc truoc noi hoi qua.Chao [/b][/quote]
xời ơi
em đã rận bọn anh rồi hả
he he
nàm gì mà ghê gớm thế
ở đây nói chuyện đang vui mè
bọn anh có ý gì đâu ,không hề trêu em
mà trêu thằng Linh Hoan đó chớ
bề ngoài là trêu em nhưng thực ra là trêu Linh HOan
khớ khớ :D

boy_acg

1. Gui chung may:Chung may bat dau di qua roi. Tao voi chung may thi ko sao, tao ko quan tam den chung may treu tao gi vi la ban be. Nhung dung treu ny tao qua. Con gai co suy nghi khac con trai nhieu lam.
2 : Con Son Tung. May la thang treu tao nhieu nhat va dang chet nhat. Thang Chi beo.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000