Chung kết nam cấp THPT : Hà nội Amsterdam - Đống Đa : 47 - 19

estrella

Active Member
Kết quả đê: Chu Văn An thắng Trương Định tỉ số cách biệt 31_12
Hoan hô tuyển bóng rổ Chu Văn An

katamy

thắc mắc muốn hỏi mọi người nè :
hôm qua , katamy có đi xem bóng rổ và thấy các bạn ý chơi cũng rất hay , mình thấy có một bạn , ở trong đội bóng , mà ra sân đàng hoàng nhé .
Đặc điểm nhận dạng : bạn này mặc áo số 10( trung phong đấy ), đeo kính ( khi chưa vào sân ) , mình muốn biết tên , tuổi , lớp học của bạn ý , ai giúp mình với , sẽ hậu tạ sau , cảm ơn trước

katamy

thật ra thì tui đâu phải thành viên của trường CVA đâu , đăng nhập vào trường xem 4rum của các bạn thui
nếu các u mà biết được cái bạn áo số 10thì giúp tui nhé , thank ( gồm tên , tuổi , lớp)

Mới nghe đeo kính là đã thấy lạ rùi............... :blink: :blink: ...........tuyển trường mình hình như làm gì có ai đeo kính nhỉ..............ai vậy ta...................có bác nào hum đó đi xem hông...............nói nghe coi <_< <_<

katamy

, ý mình là : bạn này mặc áo số 10 , khi váo sân thì bỏ kính ra , nhưng khi bạn ấy đi xe máy đến thì bạn ấy có đeo kính
mói đơn giản là thế , trong tuyển ý , mặc áo số 10 đã biết là ai chưa vậy

estrella

Active Member
Trong tuyển trường tui có 2 ngưòi đeo kính lận không rõ bạn muốn hỏi anh nào (tui không nhớ rõ hết tất cả số áo). Cho biết đặc diểm nhận dạng đi cao hay gầy. Mà tui nhớ cả hai ông này đâu có đi xe máy đâu

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-estrella+Feb 6 2004, 10:35 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (estrella @ Feb 6 2004, 10:35 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Trong tuyển trường tui có 2 ngưòi đeo kính lận không rõ bạn muốn hỏi anh nào (tui không nhớ rõ hết tất cả số áo). Cho biết đặc diểm nhận dạng đi cao hay gầy. Mà tui nhớ cả hai ông này đâu có đi xe máy đâu [/b][/quote]
theo như nhân dang mà các bác nói thì ó thể là lão Đức Anh ớp 11d8 hôm đáy đi xe máy đến hình như lao ghi đươc 8p hay sao ay
hôm áy tui cung đi xem nhung ko nhớ nổi

SkelballCVA

Member
chiẹp đang nói về giải thì mấy bác lại lệch đề rồi ... ngày 29/2 tới chúng ta sẽ đấu với Hai Bà Trưng vào lúc 3h mọi người đến cổ vũ nhé ... trận đấu sẽ là trận chào mừng sự trở lại của siêu sao Việt híp

Còn ngày mai thứ tư ngày 11/2 se có giải bóng rổ trường ta .. vào lúc 10h30 sáng sẽ là trận khai mạc giữa12a1a2a3 và 10d2d4d6 .. đến cổ vũ cho tôi nhé

SkelballCVA

Member
hê hê ... thắng rồi bà mới bảo ra cổ vũ .. chán chẳng buồn chết .. hê hê .. ai thế con Thảo à .. thôi thứ tư tuần sau ra cổ vũ cho bọn 11 vậy còn tuần sau nữa .. lại phải thắng mới chán ....:D :D

SkelballCVA

Member
.... hê hê .. các bạn ơi . thứ tư tuần sau nhớ ra cổ vũ đội tuyển 12 nhé .. bravo ..12 vô địch.....ai cổ vũ coh 12 sẽ được 1 buổi tập ném 3p kô mất xiền ...

estrella

Active Member
hic...hic... vô cùng thương tiếc báo tin ngày 29/2 vừa rồi trường ta đã thua Hai Bà Trưng với tỉ số:26_55

HƠ hơ...............hic hic........................thua rùi aaaaaaaaaaaaaaaaaaa```````..................trùi ui............................đau khổ wa'...........vậy là hết vào vòng trong rùi hả....................sao lại thía hả giời..................hic hic....................sao lại có thể thua đc chứ.................. :( :( ứ chịu đâu :ph34r:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000