Chúc các bé thi vượt rào thành công !

tran hoang long

mà tao hận cái trò thi vượt rào lắm, năm ngoái tao 9,25 mà vẫn trượt, đứng thứ 11, thằng số đứng thứ 10 nó 9,5 mình lại càng ức,

xxxzzz said:
Có đứa tuyển thẳng cơ à, nếu có chắc các bạn ý chả thích vô lớp mình đâu, =)) =)) =))

Nhầm, hai cái ảnh ghép trông hay ý mà !! :D
Quên đi, ko thèm vào thế nó đăng kí vào lớp mình làm gì ,lại còn thuê gia sư về dạy riêng chỉ để thi HSG có giải chứ, kinh qué.

Ảnh nào mà bảo là ảnh ghép hả? Ảnh người ta chụp hẳn hoi.

xxxzzz

Member
sieumauechcom said:
Quên đi, ko thèm vào thế nó đăng kí vào lớp mình làm gì ,lại còn thuê gia sư về dạy riêng chỉ để thi HSG có giải chứ, kinh qué.

Ảnh nào mà bảo là ảnh ghép hả? Ảnh người ta chụp hẳn hoi.
Thế thì hai đứa chúng nó điên mẹi nó rồi . :)

subu_zaizai

Ra thì không ra nhưng lại phải mang tiếng dự thính đóng nhìu tiền hơn! Mà wan trọng là vấn đề danh dự (chủ nhiệm em bảo thế!) Như em nè thi khối A mà vẫn phải cố trụ ở A4 đấy thui! Với lại học với nhau 1 năm wen rùi. Em chẳng hỉu mấy đứa nghĩ thế nào mà đăng kí thi sang lớp khác cơ chứ!!! Phá hoại lớp người ta!:(:)((

xxxzzz

Member
Thực ra lớp cũng không quan trọng đâu, chủ yếu là em học ở ngoài thôi

Đến lớp chỉ là chỗ để kiểm tra kiến thức học thêm thôi chứ chả có cái gì mới mấy đâu .........

Lớp anh còn có đứa học thêm đêm ngày để vào A2 (chắc chúng nó bị điên roài )

samiminh

Ông Nam dạo này giọng lưỡi quá nhỉ.
Nhưng mà đưa nào học lớp minh(A2) lại học trâu thi vào A2 thế hahahah

unni_x

Active Member
subu_zaizai said:
Em chẳng hỉu mấy đứa nghĩ thế nào mà đăng kí thi sang lớp khác cơ chứ!!! Phá hoại lớp người ta!:(:)((
Đâu đến nỗi tiêu cực thế em :) Bạn bè dù gì cũng cùng trường với nhau cả, người ta nhìu khi đăng kí thi là để thử sức, cũng có người là chịu sự tác động của bố mẹ, nhưng dù gì thì vẫn cho việc học cả thui. Em đừng vội trách thế, thêm bạn mới cũng vui mà :)

xxxzzz

Member
samiminh said:
Ông Nam dạo này giọng lưỡi quá nhỉ.
Nhưng mà đưa nào học lớp minh(A2) lại học trâu thi vào A2 thế hahahah
Thôi , xin chú, chú té roài thì đừng chỉ trích anh em nữa :)

unni_x

Active Member
bao giờ bít điểm thi thế :D Năm ngoái thi tốt, điểm cao, lại còn được bít sớm hơn mọi người đến 4 ngày :D Năm nay thi chán, điểm chắc chắn thấp mà lại ko được bít sớm :-(

xxxzzz

Member
sieumauechcom said:
Hình như biết điểm rồi thì phải, thấy Bách bảo là nó được 9,5 còn thằng Hùng được 9 (ko cộng). Chả biết nữa.
Năm nay lớp mình điểm cao wes, chả bù cho năm ngoái

unni_x

Active Member
Vui quá, vui quá ô lá la :) Ko ngờ mình làm bài như thế lại được điểm cao =)) hạnh phúc quá trời ơi =))

unni_x

Active Member
tocduoide_q said:
cao là bao nhiu thế hả anh iu:D, hôm nay em đến muộn sorry nhé,suýt chết với thầy Mão:D
anh iu được nằm trong top 4 người được điểm 10 chưa cộng =)) hum nay bạn phone đến chúc mừng mà mình ko tin được vào tai mình nữa, phải phóng đến trường nhìn tận mắt mới tin =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000