Chu Văn An basketball Member's Pictureeee

SkelballCVA

Member
con gái con đứa mà phòng bừa thế hả trời !
thằng thịnh mà câu bài nữa ! tao mà xin được làm mod box này thì đừng trách ! mẹ đ** có tí gì gọi là xây dựng toàn viết linh tinh khó chịu vãi !

SkelballCVA

Member

hahah ! không biết cho 2 tay làm dáng thì chụp bằng gì nhỉ ! chắc ngoắc chân lên bàn phím rồi click " print screen " .. cẩn thận chuột rút em ơi ... :)) :)) !

live-or-die

Active Member
ạc.......nhưng con kia nó !#@%^...em.....f*ck......
em có mấy cái ảnh của đội....up lên rui.....nhung khi post lên 43 thì nó koleen .....làm sao đây hả anh

ảnh đẹp wa hú hú đúng là đội mình có khác hà hà! hum nào pomeloe tập em phải quay 1 cái clip mới được! Thế còn vụ viết bài về 3 đình và Poeloe thì sao đây anh Đức???

last_wish

Cái room hay quá ta .... Toàn câu bài hàng loạt. Sao ít hình thế .... Có nhiêu đóa thui á ... Up lên đê ...

SkelballCVA

Member
Ý kiến hay đấy ! đợi ảnh của các em ,,
to last_wish : em nói đúng đấy ! anh chán chẳng buồn nói nữa rồi , hy vọng những bài viết mang tính chất xây dựng quả thật là mong manh !

Thì đã bảo mang máy đi chụp mừ, tuyển nữ toàn những người mẫu ảnh "tài năng" cả. Hôm nọ chị Phương có mang máy đi chụp đấy, nhưng thằng Hưng thật là tham lam, nó đuổi hết mấy thằng con trai khác ra để 1 mình nó chụp với tuyển nữ, ko thể chấp nhận đc (may mà lúc ấy mình bùng đi xem trận chung kết, ko thì thật là xấu hổ)

last_wish

Tuyển nữ dễ thương vậy hả ? Lần trước có thấy ai đâu ... Đừng câu bài nữa Thịnh à .... cái room này chán vậy là tại ông đó .
@SkelballCVA : chậc ... em hiểu nỗi khổ của anh ... thui ráng mà chịu ha ^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000