chủ đề về thằng doãn minh

letuand2

con mẹ thằng Toàn Trương ton hót.
ko hiểu sao hôm nay lại muốn chửi một thằng nào đó, Thành Dần ko có đây, chửi Toàn Trương vây.

Tên tao tiếng Nga là Хоай (Khoai)<-- ko có nghĩa gì cả
Tên Sơn Phước sang tiếng Nga là <-- Сон (Son)<-- cũng x có nghĩa gì cả
Tên Hùng Tằng là Хунг (Khung) <-- vô nghĩa
Tên Huy Tiến: Хуй <-- cái b***

PSơn_D2

Member
ĐCM, sau đây là bản báo cáo về Bùi Doãn Minh:
1. Thằng MM bây h đã đổi biệt hiệu từ Minh Mứt mồm thơm như c** sang Chí Bình
2. Tin nó chăn dắt em nào đó là sai toét. Chính xác là ... 3 em =)) Em Vi này, em Ngọc này, em Huyền này. Thằng nào tài trợ tao Durex trong vòng 2 tháng tao kể cho mà nghe =))
3. Tin mới nhận sáng nay: em TƯỜNG VI (đừng nhầm sang Yến Vi nhé) tuy đang đú ở Nghệ An xa xôi (nghe bảo NA đang có lễ hội du lịch thì phải), vẫn rủ Chí Bình đi ... lượn. (serious 100%!). Tuy nhiên, do đang bận việc giang hồ và mấy phi vụ "tg60 hay tg30" (sáng nay thi cơ) nên anh đã từ chối.

Tóm lại, hay lắm! =))

Rykku

Mẹ , anh em ơi, thằng DM no giết người yêu nó, giết người gây sung sướng, chết , chết , ko được

sau buổi khẩu chiến giữa Toàn Trương với tao và Sơn Tufng(phần thua dĩ nhiên vinh dự dành cho Toàn Trương) thì:
Toàn Trương đã thú nhận hắn là 1 thằng bị hội chứng Bạch Nhạn (tức con chim nhạn màu trắng)
bị như vậy là tác hại của việc phát các hội chứng scatalogia, masochism và onanism quá mức cùng 1 lúc
cũng do 1 phần quan hệ nhăng nhít với Tuấn dục nhiều quá,chúng mày thấy không,Tuấn dục chắc linh cảm được Toàn Trương mắc bệnh nên đã sớm cao chạy xa bay,thi tốt nghiệp cái là tuổi xuân anh phơi phới...

letuand2

dm Minh mac. Tại sao nói cái léo gì mất dạy mày cũng lôi tao vào. lúc sáng cũng nhìn thấy 3 chú trên mạng, biết lại tụ tập khẩu dâm rồi, nhưng vội đi làm nên ko chát đươc. Hay cuối tuần này anh em online hết đi.

Jesus sống chưa được đến 30 năm, nói được có mấy câu mà thành cả cái đạo mấy nghìn năm tuổi, mấy thằng cha cố mở mồm ra là tạ ơn chúa. Thế cho nên anh Dục không nên ngạc nhiên, 3 năm cùng học với anh, nghe lời vàng ngọc của anh đủ cho bọn em nghiên cứu cả vài chục năm vậy.

sieuquayd2

Hic, chúng nó tra tấn em cả 1 buổi chiều, đang nói chuyện cùng Hoài Thảo , tự nhiên thằng MM xuất hiện làm mất cả hứng , rồi tự nhiên bị chửi 1 trận cứ gọi là vãi đái. Các bác cứ thử đọc mà xem.

PSơn_D2 said:
ĐCM, sau đây là bản báo cáo về Bùi Doãn Minh:
1. Thằng MM bây h đã đổi biệt hiệu từ Minh Mứt mồm thơm như c** sang Chí Bình
2. Tin nó chăn dắt em nào đó là sai toét. Chính xác là ... 3 em =)) Em Vi này, em Ngọc này, em Huyền này. Thằng nào tài trợ tao Durex trong vòng 2 tháng tao kể cho mà nghe =))
3. Tin mới nhận sáng nay: em TƯỜNG VI (đừng nhầm sang Yến Vi nhé) tuy đang đú ở Nghệ An xa xôi (nghe bảo NA đang có lễ hội du lịch thì phải), vẫn rủ Chí Bình đi ... lượn. (serious 100%!). Tuy nhiên, do đang bận việc giang hồ và mấy phi vụ "tg60 hay tg30" (sáng nay thi cơ) nên anh đã từ chối.

Tóm lại, hay lắm! =))
được như mày nói thì tao đã sướng wá,đằng này thực tế tao có gái gú chó j đâu,anh bây h đang luyện công để xây dựng và bảo vệ Tổ quốc..
thằng Toàn Trương,mày đừng lôi người nhà ra trêu kiểu vô học như thế,anh không thích,và chắc chú cũng không thích như thế vì anh nói thật,nếu anh mà lôi gia đình chú ra mà nói này nói nọ thì chú ko có cơ đâu,tóm lại,ko thích,trêu vui anh em với nhau thì được,ko vấn đề j,chú đừng để anh lôi cả họ hàng hang hốc từ gốc đến ngọn,từ thượng nguồn chảy về Hòa Bình sau đó phát điện về HÀ Nội ra,mất dzui ;)
Tuấn Dục đừng tin Sơn Tùng nói vớ vẩn,tau chỉ đang cưa em có số 0904298758 thôi.. he he (Sơn Phước h đọc chắc sốt ruột lắm)hé hé hé

Hoài Thảo bao h về,về khoảng bao lâu???
cuối tuần này có rỗi ko? anh em ol có tí việc ,có gặp Sơn fước,Tuấn Dục thì nhắn chúng nó như thế ,cả Toàn Trương nữa ,Hoài Thảo có nik YM của Quý Đức ko ,đáp cho tao.
:)

24 tao về, việc cuối tuần tao có rỗi hay không phụ thuộc vào tần suất thằng Sơn Phước nó quấy rối tình dục tao trong tuần, tao ko có Y!M của thằng Quý Đức.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000