chon truong nao bi gio????

:( hic, cac bac ui, em la linh moi to` te ne`. lam thia nao bi gio , em cha bit chon truong nao ca. mot ben thi co bon ban than, mot ben la co nguoi iu. bit chon cai gi day. Ma thuc ra luc dau vao C cung chi vi cai hoc bong voi lai thay cai truong do hay hay, gio iem quyet dinh hong di du hoc nua, lai muon nhay ve A nhung kho qua, cha le lai bo nguoi iu o lai mot minh????? neu bo di thi thay... toi loi day minh... lam thia nao bi gio????? iem sap chit vi phai suy nghi nhiu day. tu gio den toi iem phai co cau tra loi roai. hic, mot ben nguoi iu, mot ben ban than, ben nao nang hon?

iem de` nghi cac bac giup iem chuyen nay, giup nhiet tinh va giup khan truong!!!!!

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Khổ thân Truong Giang nhỉ ! Theo anh nghĩ thì em nên vào C thì hay hơn vì ở đó em có nhiều bạn bè từ hồi cấp 2 và còn co' "người iu" nữa cơ mà ! Nếu em vào C thì em sẽ ko bỡ ngỡ vì bao bạn bè cũ xung quanh !
=========================================
Đề nghị hoa_mau_don_xanh lần sau hãy viết Tiếng Việt có dấu !

<!--QuoteBegin-Benz+Jul 13 2003, 02:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Benz @ Jul 13 2003, 02:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Khổ thân Truong Giang nhỉ ! Theo anh nghĩ thì em nên vào C thì hay hơn vì ở đó em có nhiều bạn bè từ hồi cấp 2 và còn co' "người iu" nữa cơ mà ! Nếu em vào C thì em sẽ ko bỡ ngỡ vì bao bạn bè cũ xung quanh !
=========================================
Đề nghị Truong Giang lần sau hãy viết Tiếng Việt có dấu ! [/b][/quote]
bac Benz ui, iem nho la iem co bao voi cac bac la iem co ban o ben do dau? iem chi bao la iem co nguoi iu o ben do thui mu. cung cha bit lam sao nua. neu o A thi iem la tho dia roai, an choi bay nhay o do con o C thi... Hic, em chi ghet may lao giam thi hac am thui :(

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Em là thổ địa ở A rồi thì bây giờ cũng phải thay dổi môi trường 1 chút chứ ? Chẳng nhẽ cả đời em ở mãi 1 chỗ thôi à ?

thi` van bit la truoc la sau quen nhung da quen rui thi thui . :p
nay, hay bac thu dua ra li le thuyet phuc iem bi xem nao
mai la han cuoi nop ho so ma den gio van con the nay day. hic

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Lý lẽ à :D ! Anh biết nói thế nào bây giờ nhỉ ? Tốt nhất là anh không nói gì nữa cả :D Sau này có chuyện gì mà em ân hận thì lại đổ tội vào đầu anh ! Anh sợ như thế lắm !
Nhưng dù sao anh cũng muốn em vào C cùng với người yêu em, bọn em sẽ có nhiều thời gian ở bên cạnh nhau hơn,không thì sau này sẽ gặp nhiều khó khăn đấy !

Hic, ba má đồng ý cho học A rùi nhung cú nói hoài à. Chán lắm. Ba cú kêu là con không có bản lĩnh rùi con sẽ bị cám dỗ thế nọ thế kia. Ngồi mà cú bị nghe hoài a`. Chán lém!!!!! :( hic, em khoc đây....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
hm... em không chọn được giữa người iu và bạn là phải rùi :)
theo chị, nếu thế thì em nên chọn khối nào thuận lợi hơn cho việc học của em sau này :)
Chúc em học tốt :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
ui ui, Lam đừng nói thế chứ.... mình chỉ nghĩ thế nào nói thế thui, kinh nghiệm gì đâu.... -_-

Thế cuối cùng em chọn khối nào rồi hả em?? :)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ngay từ đầu anh đã bảo em rồi còn gì nữa ! Nếu có điều kiện thì hãy sống gần người mình yêu.Bây giờ em phải chấp nhận cái giá mà em đã chọn "bạn thân" và "người yêu".Một quyết định sai lầm....

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
:eek: :eek: :eek: :eek: :eek:
chỉ vì em chọn A mà người yêu em chia tay em á??????? :eek: :eek: :eek:
nếu đấy là lý do người kia chia tay em thì đấy cũng là lúc em nên quên người đấy đi được rồi đấy em ạ..... :(

Hic, chia tay nhau rùi à? Ơ, thế mà con vẫn tưởng hai người vẫn hạnh phúc đấy chứ. Ui, thật là khó hiểu wa'. Bà nghĩ gì mà làm thế, mà ông quyết định hay bà vậy. Nói nghe coi

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
à, hic, bay giờ chị mới nhớ ra em là con trai, lời khuyên trên kia chỉ dành cho con gái thui :D
mà tình yêu kiểu gì lại chia tay nhau có vẻ dễ dàng thế hả em?? :(

cái gì??? ai bảo Truong Giang là con gái? em là con trai mà, các bác cú đùa. Em sợ!!! ặc... Các bác ui, giở em là dân A rùi, vậy có đc tham gia 4r ko???? :p

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Oái ! Trường Giang mới đổi giới tính hả em ? Hôm nọ ra cherrynet anh thấy em vẫn là GIRL mà ! Sao bây giờ đã là BOY rồi, mà em đi đổi giới tính hết bao nhiêu tiền vậy ?
=================================================
HS trường nào vào đây cũng được hết, dù sao thì đã vào đây đều là người 1 nhà

nmv_2301

Member
bây giờ chắc hẳn bạn đã chọn dược một trường như ý muốn rồi chứ? và bạn cũng đã bắt găp được một một tin vui đúng không nào? Tôi luôn la người hỉu bạn nhất mừ.....chúc bạn thành công...
Chúng ta sẽ mãi là...(chỉ có bạn và tôi hiểu thôi đúng không?)

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Oái hai cái đứa này tâm sự nhau ác chiến nhỉ ! Không nói hẳn ra cho cả nhà biết với à ! Mà yêu nhau thì cứ yêu nhau đừng vì cái gì đó không đáng mà đánh mất tình yêu của mình ! Anh tin rằng nếu 2 đứa thực sự hiểu nhau thì hãy thông cảm cho nhau để tiếp tục dành tình cảm cho nhau !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000