Cho tui làm quen với mọi người ơi !

Status
Không mở trả lời sau này.

maitrang_90

Member
Xin chào mọi người , tui là dân trường khác , hôm nay mon men đến đây ...xin việc .
Không biết mọi người có đồng ý không ạ ? ( nhưng mọi người không đồng ý thì cũng đã muộn mất rùi !) ;)

maitrang_90 said:
Xin chào mọi người , tui là dân trường khác , hôm nay mon men đến đây ...xin việc .
Không biết mọi người có đồng ý không ạ ? ( nhưng mọi người không đồng ý thì cũng đã muộn mất rùi !) ;)
Ôi khổ thân em đi lạc vô đây ! :>>

Cho anh làm quyn vứi.....Mà chớ có vô kĩ viện nhà Un nhé khổ đó em à !

Là em gái anh nhé khì khì :>> :D

unni_x

Active Member
Topic kết bạn mà sao lôi cả kĩ viện của Unni vào thế này hả, đến chịu các bác, em muốn làm ăn yên lành mà vẫn bị lôi ra ánh sáng thế này thì có khổ không X-(
E hèm, xin đính chính lại : kĩ viện của UnNi hoạt động sâu rộng trên đủ mọi lĩnh vực, đâu chỉ nhận mỗi boy? :D

fruit NHO said:
trời ơi..kĩ viện nhà un chỉ nhận con trai thôi...
Thế ư, đấy là trước thôi em à....Nhỡ giờ bà chủ thay đổi thì sao...

Thế thì nó mới lạ thì mới hấp dẫn chứ....nếu không thì Close Door à....

Khì khì .....Mà giờ Un thích tuyển những em như em ấy thì có mà đắt hơn cả thị trường giao dịch chứng khoán đó....khì khì ....

Em cẩn thận nhé ! Đây này nhìn ảnh bà chủ đó đây này....

Ối trời ơi em ơi, người ta tránh còn không nổi em lại muốn lao vào. Lao vào roai` không rút ra được đâu em ạ. Un nó bắt em làm nhân viên luôn đấy=))
Tái bút: Anh học lớp 11D2:D

smooth

Member
vấn đề này em ko nên hiểu thì hơn, chỉ cần biết là Un nó dụ dỗ thế nào cũng nhất quyết đừng tham gia cái kỹ viện đấy. anh cũng chỉ muốn tốt cho em thôi :)

unni_x

Active Member
Đính chính lần 2 : kĩ viện của UnNi không dụ dỗ lôi kéo, đây là kĩ viện cao cấp, muốn vào được là rất khó =P~ như bác sờ mút đây là trình chưa đạt iu cầu đâu =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000