Cho Quang Trung làm quen với nào

Hìe hìe hìe...nghe cái Ly nói mãi có người nhắc G6 giờ mới chui vào đâyB-)...thấy Fương jam bảo Hoàng Tùng í người quen à:D:D:D...hề hề zui nhở:>:>...có giề hum lào anh em gặp mặt chỉ tên cái nhở:)):))...chứ topic này của dân Quang Trung sao G6 dám bon chen, nhở;):)):)):))...mà các bạn cũng chịu khó sang các khoá học (đặc biệt là 0508B-))...nhìu cái cũng hay chứ đừng có ở lì bên nì nhá;):)>:D<

boyA10_qt

soi_hoang_g5d4 said:
Hìe hìe hìe...nghe cái Ly nói mãi có người nhắc G6 giờ mới chui vào đâyB-)...thấy Fương jam bảo Hoàng Tùng í người quen à:D:D:D...hề hề zui nhở:>:>...có giề hum lào anh em gặp mặt chỉ tên cái nhở:)):))...chứ topic này của dân Quang Trung sao G6 dám bon chen, nhở;):)):)):))...mà các bạn cũng chịu khó sang các khoá học (đặc biệt là 0508B-))...nhìu cái cũng hay chứ đừng có ở lì bên nì nhá;):)>:D<
Da' de^u?X( X( X(

Chẹp chẹp bạn Nghĩa này hay nhở...cứ bon chenB-)...đấy xong òi bị người ta bảo là câu bài:p...ai đá đểu đá đểu cái giề:p
@uh thì Anh:)): Chẹp chẹp ai nhớ được là ai:))...em có bít được hết bạn bè của bọn cái Fương cái Nguyệt đâu:>:>:>...nhưng mờ hỏi khí không fải anh Tùng có fải anh Tùng hay đi với anh Thành D9 koB-)...chẹp chẹp mình là cái con mù tịt ko bít kí rì hết:)):))

cheryl

* Hờ hờ, sao bài chắt chắt lắm icon ":))" thía, đến nà dzô dziên :p, mờ ng` ta học cùng trg` thì cũng quen nhau được chớ, cứ j` phải cùng lớp mờ ... >:) hehe. Giống như kiki với chắt chắt á, có cùng lớp đâu mờ ;-) ;-)
* anh eminem2309 ơi, e hỏi khí ko phải chứ cái signature của anh có liên quan j` đến chị Hoa Anh 12D9 ko :"> nếu mà nhầm thì thoai nhá :"> anh đừng cười, xấu hổ :D

Ăck ăck...kiki lại trêu chắt òi:">:">:p...
@Anh Tùng: ừm ừm thía thì chắc là đúng anh òi:-?...anh làm kí rì mờ để cái Nguyệt nó sợ cầu cứu bọn em đến khiếpB-)>:):)):))

cheryl

Eminem2309 said:
em quen à

à cũng bình thường thôi ;))
Khiếp, cứ nàm như hot nắm á ;-) ;-) ;-) Bà chị học cùng em ở BC, thế mí bít >:) >:) Hôm qua vừa hỏi thăm chị ý vìa 1 anh Tùng nào đấy ... nhưng mờ ... xem ra có vẻ ko rõ ràng lắm :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000