Cho một người bạn thân!

He he, 4r mình được 2 ông Tuấn thì BT chat thường xuyên với cả 2 nhé, nhưng mè hoàn toàn trong sáng nhé!!!! Nói chiện gì á? Thì chỉ là mí chuyện linh tinh lặt vặt thường ngày thui, đi học thế nào...Chỉ có đìu dạo nì ông tuanmeonhat bận bịu học hành thía nào biến lun khỏi 4r chưa thấy quay lại, còn ông kia thì cũng ít gặp! Mọi ngừi ai cũng bận bịu cả mè!

:huh: Hehe....................đánh lẻ hả............ko rủ anh em hả................. :eek: ..........chỉt nhé.......... <_< ..........anh Tuấn thía là không đc đâu đấy........... :lol: .........lại đc cái chú WC hỏi mãi cái YM mà không chịu nói <_< <_<

<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Oct 17 2003, 04:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Oct 17 2003, 04:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đúng đóa, chị hơi bị đanh đá đấy nhé! Gọi mụt tiếng anh cho nó ngọt ngào tình củm cũng đâu có seo ha! [/b][/quote]
Pt mà! Tất nhiên là...rất đanh đá! Nếu kg thì ai gọi là...Pt bao giờ? hihi

búp_bê

chết chửa em PT ! Lại nổi danh "Tú bà" ở chốn này rùi .heeeeee .Tưởng mày nai nai tí .Vậy mà .....Đúng là....con bạn của BB.
o*aI GỌI PT là chị thì cũng gọi BB là chị cái nhẩy ?hhhhhhhhheeeeeeeeeeeeee

<!--QuoteBegin-little_mushroom+Oct 21 2003, 09:13 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (little_mushroom @ Oct 21 2003, 09:13 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ...Hì, ý bạn Chíp là muốn lúc nào Who_Cares lên lớp 10F để bạn ấy chiêm nguỡng "rung nhan" đó ạh...Hehe, nói trúng tim đen wá muh ;) :p :rolleyes: B) [/b][/quote]
Hmm..................sao lại chơi xấu bạn bè thía hả..........bà có mún tui khai thân phận của bà không hả? <_< <_<
Mà cứ cho là thía thì có sao không.........tui cũng phải tò mò chứ...............ai bảo chú WC cứ tự ca ngợi mình ghê lém cơ :p :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Oct 21 2003, 11:39 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Oct 21 2003, 11:39 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> ai bảo chú WC cứ tự ca ngợi mình ghê lém cơ :p :p [/b][/quote]
hic hic, tui ca ngợi tui hùi nào vậy??? :angry: :angry:

Còn chuyện LM, chip cứ nói ra đi, ngại rì... B) Nếu có mệnh hệ rì thì đã có tui để... "bảo vệ" chip rùi mà B) :p (chú ý: "bảo vệ" trong ngoặc kép :) )

Hmm..................sao lại chơi xấu bạn bè thía hả..........bà có mún tui khai thân phận của bà không hả?
...Hì, bạn hiền ui, hỉu lầm rùi...Nói thía để nếu bạn thấy mặt Who_Cares thì rủ xem với, lợi cả đôi bên muh...Hehe :D :lol: ;)

chết chửa em PT ! Lại nổi danh "Tú bà" ở chốn này rùi .heeeeee .Tưởng mày nai nai tí .Vậy mà .....Đúng là....con bạn của BB.
o*aI GỌI PT là chị thì cũng gọi BB là chị cái nhẩy ?hhhhhhhhheeeeeeeeeeeeee
Chết chết! Sao lại cứ vào đây bóc mẽ bạn bè thế bao giờ hở? Chịu chúng mày...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000