Cho hoi co ai biet gi ve em Hanh lop 11d3 ko ?

Vũ Hà

Member
À anh biết em này. Em Hạnh chứ gì. Lớp 11 D3 ôi giời. Anh chả biết thừa rồi. Anh có thông tin về em ấy đấy.

Cô ấy là con gái. :D

Quang Anh

Member
sao không bảo là người đi cho nó dễ nghe, D3 hả, mình quen nhìu đấy, nhưng không wen bạn nào tên là Hạnh, tiếc thật

deleted2

chung may gio hoi hay sao ma di noi chuyen voi thang QLinh.
toan noi chuyen vo van.
Tien the cho biet luon:nhung em thang QLinh de y thi "xinh lam"
vd:"vẩu duyên" va...( B) )
__________________________________________deleted2>thieu tien la thieu tat ca

boy_acg

Anh Tằng ạ, anh hơi bị vô duyên rồi đấy. Dạo này ko ngồi tính toán lô đề nữa à mà sao rỗi thế?

a di đà phật
nghiệt chướng thay vì ta đã nhìn thấy cái topic này
ha ha
có tao ở đây thì Linh Hoan cứ gọi là ngất trên cây quất,Hạnh hiếc gì,mê gái ít thôi ,để cho tao đi >Mô Phật

Em học ngay cạnh lớp D3 này, tả qua về ngừi ý cho em rùi em quan sát cho. Ha ha, nhưng cũng phải có xiền công cả đấy chứ ko làm suông được đâu!!!!

Ừa ha.................chỉ cần tả wa là bít liền à.......... :rolleyes: ............Mà hình như cái topic này chìm lâu lắm rùi mà............ai kéo lên zay......... :) :) ...........Nếu Chip lôi đc cái chị Hạnh gì gì đó lên for thì có đc thưởng gì không :p :rolleyes: :lol:

Em có học cạnh lớp soi cũng không kĩ bằng thằng họ Sở lớp anh nó soi từ cổng trường đâu. Đừng mong kiếm được tiền của nó.

<!--QuoteBegin-Bell4285+Apr 21 2004, 07:37 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bell4285 @ Apr 21 2004, 07:37 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em có học cạnh lớp soi cũng không kĩ bằng thằng họ Sở lớp anh nó soi từ cổng trường đâu. Đừng mong kiếm được tiền của nó. [/b][/quote]
Cái đó còn tùy lúc thui.......... :p :p ................Mà Chip chỉ đòi kẹo mút thui chú có đòi tiền đâu :lol: :lol: :rolleyes: :rolleyes:

mô phật
hạnh nữ thí chủ sắp bị lên đoạn đầu đài rồi
Linh Hoan thiếu hiệp ,làm ơn nể mặt bần tăgn mà ..nhường cho tui đi
mô phật

Nhường cho mày đến lúc mày thua đề mày lại chắp tay lạy con người ta: "em có yêu anh thì bỏ anh đi, cờ bạc dính vào gái gú đen lắm!"

Tốt nhất cứ thong thả cho thằng Linh Hoan nó xem tem mặt hàng. Đến lúc nó mó tay vào bóc mày ra tranh cũng được mà.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000