chít bác Lam nhá...

hehe, nghe chùng chuyện của bác và bác Hà nhà mình cũng ghê nhảy!!! thể mà còn kêu là " 2 đúa chúng mày tâm sụ ác chiến nhỉ" eo ôi. Này trông bác tẩm ngẩm tầm ngầm thế này thui mà. hi`hi`. em " ngủi" thấy trong bài nào 2 bác post lên và add reply đều có hơi huớng của t/y. Hic, tình củ quá đấy bác Lam ạ. hehe. kể ra thì cũng khổ thân cho 2 bác, xa nhau we'! kiểu này chắc bác nên mở mục nũa là " tâm sụ của Hà Lam" để mọi nguời cùng .... Ng­uời nhà cả mà. bác thấy em nói sao??? hehehehe :D :p

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Oái ! đâu có em ! Trong hai bài của anh đâu có gì đâu hả em ! :D
Mà thật ra thì chẳng ai cấm được chuyện trai gái yêu nhau cả đúng không em ? Ngay cả em cũng thế còn gì nữa :D ! Anh thấy tình yêu của 2 đứa bọn em cũng tình củm đó chứ ! :D :D :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
hì hì, 2 anh em có vẻ tâm đồng ý hợp nhỉ, nói chuyện với nhau vui nhỉ.... :D :rolleyes: Em Trang còn lập riêng 1 thread cho Lam thế này.... ui ui... :p

Chúc 2 người luôn vui vẻ với 2 nửa kia của mình nhé ;-)

Lam phải xa người yêu à??? Khổ cho Lam quá.... :(
Chắc 2 đứa mong nhau lắm nhỉ.... :blink: :mellow: :huh:

Chim Sẻ

Member
Ôi bố mẹ thấy chưa, thanh niên bây giờ yêu nhau thắm thiết hạnh phúc lắm chứ không như con bố mẹ cô đơn đâu. :( :(

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trích bài của Tường Long: "Trời việc rì phải rắc rối thế. Nếu mún tỏ tình với bạn gái thì ghì cổ xuống hôn cho 1 cái sau đó nói " Anh Yêu Em "." <---- hihi, trả lời được câu nói của bài post trên :ph34r: :lol: :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-Nguyễn Lam+Jul 21 2003, 07:41 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nguyễn Lam @ Jul 21 2003, 07:41 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Xa người yêu thì ai mà chẳng nhớ ! hịc hịc hịc !
Nhớ người yêu quá bà con ơi ! huhuhuuhu ! [/b][/quote]
Thì người yêu của Lam cũng nhớ Lam như thế thôi mà Lam :)

Chim Sẻ

Member
Ôi giời ơi. Có người sinh ra đã sướng, lúc bùn, cô đơn cũng có 1 người để nhớ, có 1 cái tên để nhắc. :( Mẹ ơi mẹ sinh nhầm con vào giờ xấu rùi nì. !

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Có gì thì phải xem lại mình đi chứ em, ai lại đi trách Bố Mẹ thế Long?? :( :unsure:

Em cứ từ từ, ai biết được, nhỡ ngày mai đang mải chạy, va phải 1 cô chẳng hạn... :rolleyes: :p

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Ối dồi ôi ! Hịc va phải ai chứ như ngày xưa mày đang chạy tập thể dục buổi sáng va phải bà chủ nhiệm thì chết . Hịc ! Nếu mà va phải "cô" như thế thì thà đừng va phải cô nào còn hơn ! :D

Chim Sẻ

Member
Ờ mày nói tao mới nhớ. Kể ra hum đó cũng bùn cười thật. Nghĩ lại thì khổ thân cho chủ nhiệm quá trời. Nhiều lúc tao hồi tưởng khi xưa, năm xưa mình cùng vui chơi, quậy phá, sướng cứ gọi là. :)

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Trời ạ, hihi, "cô" đây là "cô gái" chứ, ai lại nghĩ ra ngay cô giáo thế này... mấy người này "ngoan" thế, quý cô giáo thế >:) :p :lol: :lol: :lol:

hic, mà hình như thread này cũng bị lạc đề rồi hay sao ý nhỉ... hic.....

Quang Anh

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Jul 21 2003, 06:38 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Jul 21 2003, 06:38 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Lam phải xa người yêu à??? Khổ cho Lam quá.... :(
Chắc 2 đứa mong nhau lắm nhỉ....&nbsp; :blink:&nbsp; :mellow:&nbsp; :huh: [/b][/quote]
he he còn gì để bình luận nữa không hả anh chị ?

Nguyễn Lam

Administrator
Staff member
Có gì mà sợ lộ hả em.Tình yêu thực sự thì sợ cái gì chứ . Mà anh cũng phải công nhận là thế thật :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000