Chiêu mộ nhân tài dday

NightFire007

Thưa quí vị và các bạn. Sau mấy ngàn năm hành tẩu trên giang hồ, lão đại NightFire007 cùng với các đồng môn đã sáng chế ra môn phái Dday. Chúng tôi hiểu biết hẹp hòi, từ cổ chí kim vẫn ngậm ngùi một nỗi khổ mà người ta gọi là vô đối. Cảm giác đó khiến chúng tôi day dứt không yên. Nay chúng tôi xin thỉnh giáo giới võ lâm tứ phương để được mở rộng tầm mắt.
Thay mặt giáo chủ kính mong nhận được thịnh tình của các đại hiệp trong và ngoài trường B-)

Thời gian : sau tiết 2 chiều ngày thứ 2 hoặc thứ 5 ; sau tiết 2 sáng ngày thứ 4. (chúng tôi luôn bị làm phiền bởi những fan hâm mộ nên chỉ rảnh rang giờ đó thui :))

NightFire007

Chúng tôi cũng biết rằng mình quá là mạnh mẽ, nhưng chắc không đến nỗi cả thế giới phải sợ hãi thế đâu :p Những dũng sĩ can đảm của Chu đâu roài ??? Giải quyết nội bộ lẹ còn đấu với ams chứ :D

rikku

Active Member
D.Day : 1 . cổ lỗ sĩ 2. cái thời kỳ hoàng kim của nó cũng chỉ đáng xách dép cho normal game 3. chỉ là một game giải trí đơn thuần, ko phải 1 strategy game trí tuệ . . .^ ^

khoadzenh84

Tiếc là mình ko đăng kí sớm hơn để đuwocj vào viết bài mà vào mục này nhỉ.
Mấy chú khóa 90 thích đấu DDay anh chiều thời gian cũng hơi thoải mái.
Nhưng xin nói trước ( xưnh anh ko phải hơn tài mà là hơn 1 tuổi thoai) hiểu biết cũng có hạn war3 bỏ cũng khá lâu bản mới nhứt chưa chơi được mà nghe đâu cũng có lỗi.18.6b hay f gì gì đó có lẽ chơi được nhưng mà...hơi chán
Nếu có thể đấu 17.7f được ko.bản ấy ko thể nói là ko lỗi nhưng cơ bản đánh thấy được ( các bản mới chưa đánh chưa biết)
Các chú thích thể loại nào cũng chiều. 1vs1 hay 2 vs2 cũng được.
Bọn bạn anh tuy chán bỏ lâu roài nhưng với sự tha thiết năn nỉ chắc cũng được 2 3 chú gì đấy.
Team sau 1 trận đổi bên.
Tướng random hay chọn tùy
Hồi sinh hồi thành ko chơi.
Tướng cấm ( nói sau) cũng ko nốt.
Đặc biệt khi chăn tướng ăn tướng cấm hò hét nói to ảnh hưởng người xung quanh hehe.

khoadzenh84

ac' đọc thêm lại thấy thêm viết thêm bài nữa.
Các chú định đấu với nhân tài Ams có chắc thắng ko.
Bọn bạn anh có mấy chú Dân Ams đó rủ luôn đỡ phải đâu lần 2 cho mệt.
Lớp anh kém cỏi nói về biết DDay có mỗi 2 chú thoai.

rikku

Active Member
^ ^ ko ngờ D.Day hôm nay vẫn xòe hoa nở rộ ^ ^ nhiều người chơi thie' ko bít :D
à, thế hôm nào đi chơi thì gọi anh đi với, :"> anh thì chả phải cao thủ gì nhưng cũng ti toe tí cho vui cửa vui nhà ^ ^ :D

khoadzenh84

Ko phải là nở rộ mà là lâu ko đánh ( em muốn dzoo phải là năm nay mà la năm ngaói)
thứ 2 là lâu ko đánh ngứa nghề ấy má` có gì đâu.
Với lại xem mí em khóa sau mình thế nào nữa.

H

HoangPhiHong

Guest
Hey you!!
Làm trò quá!
Có muốn đấu D.Day thì sang 10D9 mà học hỏi kinh nghiệm!
Chúng tôi mới thực sự xứng danh vô đối!
Tui chơi ko giỏi nhưng hội bạn tui thì.......khỏi nói!

(^_^)

Member
VN thif moi' ko lag
co may ong nuoc ngoai vao la lag loi` mat'
may em lop 10 nao` bao? vo doi vao` danh ty cho vui
tren nay toan` pro
have fun

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000