Chảy xuôi dòng thời gian

Tao hình như đang sốt, thấy mình rất nghiêm túc. Tao muốn lập riêng cái topic này để anh em vào viết về chính mình, nói ngắn gọn cũng được mà dài dòng văn tự cũng được. Nói về mình cho bạn bè cũng biết, cùng quan tâm. Tao rất quan tâm đến tin tức ở nhà của chúng mày cũng như của những thằng đang xa nhà như tao. Từ nay anh em tập trung vào tin tức vào đây đi.

Tao mở đầu

Từ ngày quay lại Nga đến h tao cố gắng làm một số việc nên hơi ít liên lạc. Hè vừa rồi về chơi nhưng cũng làm tao có vài vấn đề phải suy nghĩ. Tao đặt ra cho mình 7 cái folder trong máy, mỗi cái là một mục tiêu. Hiện tao đang thực hiện cùng 1 lúc cả 7 cái nên cuộc sống của tao nó hơi giống cái thời gian tao ôn thi đại học. Hi vọng đến lúc anh em gặp nhau tao có thể đạt được một thành tựu nào đấy để bốc phét với chúng mày.

tao nói thậ t chứ đọc xong tao vẫn không hiểu mày định lói gì
tao cũng giống mày viết vài dòng vậy:
tao chính thức thông báo tao tôn Lương Quốc Dũng làm thần tượng,vì vậy tao rất sốc và cảm thấy bức xúc khi nghe tin chàng bị tuyên phạt 8 năm tù giam :((
vậy là thêm 1 Đảng viên nữa đi đúng theo con đường mà mấy ông to cứ gân cổ lên là sẽ đi theo.Việt Nam mình thực sự đang ở đâu,tao cũng chả biết nữa,nhưng cứ theo tình cảnh xã hội hiện tại thì đến khi mặt trời tắt cũng không thể có XHCN được chứ đừng nói đến CNCS(tao đã từng viết như vậy trên BK,kết quả là được 1 số sinh viên cũng đang trong tình trạng bất mãn ủng hộ,cũng bắt đầu nói lên suy nghĩ của họ,và cái tao đạt được là bị del nik,ha ha).Đi học,cái tao ấn tượgn nhất cho đến lúc này là câu nói(đại loại thế):"..tư tưởng Mác Lê nin nói họ nhìn thế giới 1 cách khách quan,ấy thế quái nào lại nói họ đứng trên quan điểm của giai cấp công nhân,mà đứng trên lập trường của công nhân thì khách quan thế chó nào được.." =))
đúng là mâu thuẫn,mà tao thực sự buồn cười khi cái chó gì cũng "dưới sự lãnh đạo của Đảng" và những cái tương tự,nghe 1 vài cái thì được,nhưng nghe nhiều quá đâm ra nghi ngờ.Thôi,quay lại với anh Lương Quốc Dũng của tao,không biết 8 năm trời anh phải sống ra sao,tao tin rằng với hệ thống pháp luật VN luôn ân sá thì đút lót cho vài bố là rút suống 2,3 năm ngay. =))

nghe thằng Minh nói mà tao muốn đảo chính luôn để lập ra một nhà nước mới, tự do bình đẳng hơn.
To: Hoài ,mày hãy cố gắng lên. Anh em mong mày thành công. Còn tao , tao đang cố
nhưng mà chẳng hiểu là sẽ được bao nhiêu đây

Chào các bác :D Hôm nay em trở lại để tranh chức người ít thịt nhất lớp với thằng Toàn T. Sau nửa tháng em ngồi luyện i ô ga với cái máy tính bây h em còn có 61 cân thôi :D Tức là trong 1 tháng vừa qua em giảm 10 cân (bình quân 0.3 kg/ngày). Về nhà phen này em sẽ mở lớp a e rô bích :D.

Hoài ơi cố lên nhé.Hồi này chúng nó đang ôn thi nên là chẳng online . Lên forum đ** có thằng nào cả , buồn vãi khiếp. Hồi này tao đã cắt tóc đi tu rồi nhưng mà chẳng học được gì mấy chán vãi cả xx

letuand2

Ehe, Chúng mày làm gì mà chán đời cả lũ thế hả.
Toàn Trương, đi đ* vẹo đi cho đỡ lằng nhằng, ko việc gì phải sợ cả, có làm sao, bảo anh Tuấn bảo. :D
Hoài Thảo, bảo cho chú một cách chữa chán đời, thẩm du thật lực, nếu ko đủ sức làm nhiều, đi đẩy tạ đi, ngày đẩy tạ, tối vể thẩm du, ko buồn chán gì nữa, chỉ mỗi tội chết sớm thôi, =))
Minh mạc đâu rồi, ko thấy dạo này lên nói linh tinh nữa, nhiều lúc buồn đời lên đọc Minh mạc viết vớ vẩn, lại cười vãi cả đ ái
Tùng tuyến, Sơn Tùng nữa, đâu hết cả rồi.
Hẹn các chú, 3 tuần nữa anh ở VN,

Anh Dục nói thế nào? Em chán đời đâu :D Thằng nào nó chán ý chứ, em dạo này uống bia vào đầu óc thăng hoa ý tưởng làm không hết nói gì đến chuyện chán. :D Anh dạy cho mấy thằng ở nhà ý, dạy em làm gì

bây h trong đầu tao là các thứ này đây:
tổ chức thép cứng nhất là Mactenxit,tức là thép có được sau khi tôi.Mà tôi là để làm cứng thép .
thép cácbon là %C<2,14.gang là %C>2,14
thép thì có thép C thường,thép C dụng cụ,thép C thấp.trung bình,cao
gang thì có gang trắng,xám,dẻo,cầu..
rồi 1 lúc nữa thì bắt đầu phọt ra linh tinh nào là phay,tiện,đúc,cán,dập,kéo,ép,hàn.Khổ thật.

Nguyên văn sách :
Thép hợp kim đặc biệt là thép có tính chất đặc biệt dùng trong những mục đích đặc biệt.Hay.
thôi,đây có lẽ là bài post cuối cùng của em.
Chào thân ái quyết thắng.
Hẹn Tuấn Dục mấy hôm nữa về,tao sẽ chỉ cho mày quán cắt tóc blow kèn trên Mai Hắc Đế,ăn bánh mì xong đi cắt tóc--->sành điệu.Chỉ cho mày thôi,còn tao hổng dám đâu. :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000