cau noi hay nhat trong thang

Status
Không mở trả lời sau này.
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Aug 24 2003, 03:54 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Aug 24 2003, 03:54 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Cho bác cái giải ngừi tám nhứt trong tháng nhé!!!! [/b][/quote]
chừc gì đây, ko hiểu.....

À, "tám" là mụt tính từ mè ngừi Bắc mình ko hay dùng mấy, thui bác có wen ai ngừi miền Nam thì bác thử hỏi coi nó nghĩa gì nhá, he he he!!!!

lexuscva

Member
bùn cừi wé đi mứt thui!!!
:D Bạn nói tiếng...dân tộc hả hihihihi
Không...không phải tiếng dân tộc, nghe như chó mèo cắn nhau ý hehhehe

lexuscva

Member
Xin hỏi cả nhà một câu hơi ngoài lề :p Làm thê nào để đóng khung câu nói lại như các vị :buổntênh và tuânmeonht làm ở trên dzậy??
Xin đa tạ..đa tạ...

À U click vào chữ Quote ở trên bài vít mè U mún trích dẫn, vậy thui mè!
Còn chiện Bùn tênh nói thế nào thì kệ Bùn tênh chứ, đấy là đặc trưng của Bt mè, U nên tập nghe tiếng chó mèo cắn nhau thế này dần đi là vừa vì Bùn tênh sẽ còn nói vậy nhìu đấy!!!

Tám = nhiều chuyện, từ này xuất phát từ chương trình Radio "Bà 8 kể chuyện" kách đây hơn chục năm, ko bít giờ kòn ko vì lâu lắm ko nghe radio, chắc giờ toàn là Làn sóng xanh, sóng đỏ. Đặc diểđiểm kủa ctrình "kể chuyện" này là kụ già đân ctrình nói rất nhìu, lâu dần ngta hay nói :
-Mày 8 wá hà........ tao wen mày nguyên tuần mới dám nói mày nghe mà giờ kả xóm nó bít là tao kết thằng kia ùi

<!--QuoteBegin-Lười kó kỡ+Aug 28 2003, 10:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lười kó kỡ @ Aug 28 2003, 10:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tám = nhiều chuyện, từ này xuất phát từ chương trình Radio "Bà 8 kể chuyện" kách đây hơn chục năm, ko bít giờ kòn ko vì lâu lắm ko nghe radio, chắc giờ toàn là Làn sóng xanh, sóng đỏ. Đặc diểđiểm kủa ctrình "kể chuyện" này là kụ già đân ctrình nói rất nhìu, lâu dần ngta hay nói :
-Mày 8 wá hà........ tao wen mày nguyên tuần mới dám nói mày nghe mà giờ kả xóm nó bít là tao kết thằng kia ùi [/b][/quote]
có thật là như thế không hả BT, huhu

<!--QuoteBegin-Tuanmeonhat+Aug 29 2003, 11:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Tuanmeonhat @ Aug 29 2003, 11:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-Lười kó kỡ+Aug 28 2003, 10:40 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Lười kó kỡ @ Aug 28 2003, 10:40 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Tám = nhiều chuyện, từ này xuất phát từ chương trình Radio "Bà 8 kể chuyện" kách đây hơn chục năm, ko bít giờ kòn ko vì lâu lắm ko nghe radio, chắc giờ toàn là Làn sóng xanh, sóng đỏ. Đặc diểđiểm kủa ctrình "kể chuyện" này là kụ già đân ctrình nói rất nhìu, lâu dần ngta hay nói :
-Mày 8 wá hà........ tao wen mày nguyên tuần mới dám nói mày nghe mà giờ kả xóm nó bít là tao kết thằng kia ùi [/b][/quote]
có thật là như thế không hả BT, huhu [/b][/quote]
He he, hoàn toàn chính xác!!! Có oan uổng gì đâu cơ chứ! :lol: :lol: :lol: :lol:

<!--QuoteBegin-lexuscva+Sep 3 2003, 07:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Sep 3 2003, 07:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hic,hic chả hiểu gì cả. Buồn Tênh ăn nói...khác người ghê [/b][/quote]
Bùn tênh ơi, lexuscva xấu tính nhỉ, anh em mình đang thủ thỉ tâm sự, tự nhiên lại nhảy vào ;)

<!--QuoteBegin-Tuanmeonhat+Sep 4 2003, 08:39 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Tuanmeonhat @ Sep 4 2003, 08:39 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-lexuscva+Sep 3 2003, 07:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (lexuscva @ Sep 3 2003, 07:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hic,hic chả hiểu gì cả. Buồn Tênh ăn nói...khác người ghê [/b][/quote]
Bùn tênh ơi, lexuscva xấu tính nhỉ, anh em mình đang thủ thỉ tâm sự, tự nhiên lại nhảy vào ;) [/b][/quote]
:p Hay anh chi nì...........tâm sự kiểu gì về nhà mà nói nhá................Giữa thanh thiên bạch nhật hai anh chị tâm sự.........người ta nghe thấy có gì là sai :p bác lex nhể

trinhtung

Member
<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Jan 19 2004, 09:22 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Jan 19 2004, 09:22 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> yêu yêu và chết 1 cách lãng xẹt ;) :D :p [/b][/quote]
:: khạc khạc ::

anh chả hiểu, cái câu nói hay nhất trong tháng đâu ...
như ... ..... dở hơi ấy ...

"Yêu" thầy Mão qúe, nhất thầy!!!

Cho anh thơm cái nhé!!!
:rolleyes:

hic hic, không thấy ai làm thư kí cho mình gì cả , hừ ..
bực rùi ...!!! qúe lên CVA Forum nẽ!

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000